Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG giới thiệu ổ cứng giải trí di động XF1 Multimedia Hard Drive

KurskS
17/7/2009 18:23Phản hồi: 8
LG giới thiệu ổ cứng giải trí di động XF1 Multimedia Hard Drive
LG không phải là hãng chuyên sản xuất các loại ổ cứng, nhưng một khi chiêm ngưỡng chiếc ổ cứng giải trí di động mới nhất của LG là XF1 Multimedia Hard Drive, chắc hẳn bạn sẽ phải đồng ý rằng, đây là chiếc ổ cứng di động kiêm chức năng media có thiết kế ấn tượng và đẹp nhất mà bạn đã từng gặp.

Chiếc ổ cứng này của LG mang đến cho người sử dụng dung lượng lưu trữ lên đến 500GB, kết nối qua máy tính thông qua cổng USB. Tuy nhiên là một ổ cứng giải trí, nên điều tất nhiên là nó sẽ hỗ trợ xuất tín hiệu video chuẩn HD lên đến 1080i thông qua cổng HDMI. Các nút bấm trên mặt máy đều là cảm ứng giúp cho việc điều hướng trở nên dễ dàng. Chưa có thông tin cụ thể về ngày ra mắt cũng như giá của sản phẩm.

Nguồn: Gizmodo​

[relate]LG[/relate]
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là thiết kế đến từ LG xứ sở kim chi, luôn đẹp và tinh tế, chẳng biết giá có tinh tế ko nhỉ 😁
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
500G thì ghi đc bao nhiêu phim HD nhỉ hehehehe
bibongda
TÍCH CỰC
15 năm
Tùy vào dung lượng phim bạn à,làm sao biết mỗi phim bạn muốn ghi là bao nhiêu mà đoán.:frown3qg:
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái nút tròn có phải nút điều hướng ko nhỉ, trông có vẻ ít nút quá, chắc kèm cái remote, giá tốt chắc chắn sẽ làm một em ...
Giál là bao nhiêu nhỉ ?
Đúng như lời giới thiệu,thiết kế thật ấn tượng và đẹp mắt! Có con này coi phim HD thì khỏi cần phải mua đầu "Bờ-lu-rây" làm gì! 😁:D:D
Không thấy nói là loại 2.5 hay 3.5 hen

Mà kiểu Media thì chắc 3.5 quá ;)
GINZY
ĐẠI BÀNG
15 năm
giá 320$

Em này đẹp long lanh, tuy chỉ 1080i nhưng vẫn ngon chán

Có dây AV, điều khiển nhỏ nhỏ xinh xinh

Bác nào cần thì liên lạc em nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp