LG Gx có bền không ?

nhocknanh12345
4/7/2014 18:22Phản hồi: 29
Mình muồn mua 1 chiếc điện thoại dùng bền 1 chút , it lỗi vặt tầm 5-6tr . Mình thấy G Pro và G2 trong tầm giá đều bị lỗi cảm ứng , duy chỉ có Gx là không thấy kêu ca gì .
Các bác tư vấn dùm xem có nên mua Gx không ạ ??
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lỗi thì có nhg m nghĩ phóng đại nên hơi quá.1 là bạng cứ táng G2,dùng sạc cáp chuẩn,mua chỗ có BH màn nguồn là đc bạn à...
GX bạn thấy ít nói, ví dụ con giá rẻ LG Tag, jj đại khái thế bạn cũng ko thấy nói đến lỗi, là vì nó ít người dùng thôi.coi như GX là sp thay thế Gpro,hiện giá khá tốt và nhiều ưu điểm hơn pro như màn ko mốc, knock code tuy nhiên ko lại G2 đc.nó hiện ít người dùng vì tầm tiền cũng hơi lỡ cỡ tí,chứ ko phải ko lỗi...mà chả có sp nào chuẩn tỷ lệ lỗi cao mà nó bán ra cả...mấy hàng đt đâu phải Tàu...quan trọng bạn mua đc hàng chuẩn,sạc cáp chuẩn ko thôi
Tới tầm thì cứ G2, còn dưới tí thì nên lấy GX hơn Pro
chucvnvn
TÍCH CỰC
10 năm
G2 đi bạn ơi
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gx đang quan tâm. Không biết mấy bác dùng rồi có trải nghiệm thế nào.
Gx phân cứng rất hoàn thiện. Chưa hề gặp một lỗi nào. Bác nào muốn dùng lâu dài nên cân nhắc e này. Chọn bộ full box 2 pin dock chính hãng thì dùng vô tư mấy năm luôn

vinhvumobile - Bring technology to everyone
Gx là bản hoàn thiện từ Gpro, hầu như những gì thiếu sót của Gpro em nó fix hết rồi, màn hình thì có công nghệ cảm ứng siêu nhạy, knock on/off ko lo liệt. Mình cũng mua Gx đây
conga01675
ĐẠI BÀNG
10 năm
em cũng đặt hàng lg gx rồi nói chung con này giá tốt ngon đó rom thì em có tìm hiểu rồi.ngon lắm.con này ngon hơn gpro
http://lgviet.com/forum/threads/rom-v20f-moi-nhat-rom-full-giao-dien-g3.21973/
gx là em trâu nhất trong dòng LG đó bạn
Của bền tại người bạn ạ 😃
1 phần may mắn nữa
Với cả bạn có mua thì kím cửa hàng nào uy tín, để ý kĩ chính sách bảo hành của ngta là đc
Tốt nhất nên mua kèm theo gói bảo hành nguồn và màn hình nữa là yên tâm tuyệt đối
@XTmobile.vn bác xtmobile cho em hỏi con g2 isai có ca nào bị lổi m/hình như dcm ko ạ?
@thanhtupham Chưa thấy lỗi bạn nhé

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
s89hd
TÍCH CỰC
10 năm
Hen xui..kaka....
chuẩn đó bác ạh, GX + mua nơi uy tín như xtmobie thì hơi bị trâu bò
MarauderSC
ĐẠI BÀNG
10 năm
con GX nó chỉ bán nội địa Hàn Quốc thôi nên ít hàng dựng, mua xài yên tâm hơn 😁 , nó ra 1 năm rồi mà chưa thấy ai kêu ca bị lỗi gì.
1 phần của bền tại người nữa bác à, và chỗ bán có cam kết máy đúng zin hay không? hiện dòng gx likenew thấy rất nhiều anh em ưa chuộng và bên m thường cháy hàng luôn
@thienminhmobile Mình mới mua con gx bên thienminh, lúc đầu con thấy knock on/of được sao giờ lại không???
có cách nào để sửa ko ạ
@Skeyz bạn mua lúc nào vậy? có gì chiều bạn ghé qua bên m kiểm tra nhé, cảm ơn bạn nhiều
@thienminhmobile e mới mua chủ nhật trước, e đi học không biết chừng nào ghé được tại xa quá
@Skeyz vậy bữa nào rãnh thì t e thu xếp ghé qua nhé, thanks em nhiều
gx giờ có 4,2 chai thôi , lte 3 thì 2,7 chai bh 6 tháng luôn nguồn với màn . tiếc là toàn phía bắc không .
Gx khá bền. E đang có cả gx và g2 mời bác qua ngó, e bán hàng ntn bâc coa thể tham khảo anh e tinhte,g2 lỗi cảm ứng cũng khá hiếm ko hẳn phải nhiều đâu bác,
Bác nào muốn chắc tích góp thêm làm e full box. Đảm bảo dùng ngon lành lâu dài thoải mái

vinhvumobile - Bring technology to everyone
peterpan80
TÍCH CỰC
9 năm
bác @thienminhmobile có hàng lg vu2 màu trắng 99% k? giá cả sao bác?
@peterpan80 Giá g1 2t599. Máy đẹp keng
peterpan80
TÍCH CỰC
9 năm
@thienminhmobile giá g1 là sao bác?
@peterpan80 g1 là chỉ có máy + pin, tặng miếng dán màn hình. và nhớ khai báo nhỏ nick tinhte để được tặng ốp lưng
PS: những anh chị em đã có phụ kiện tương thích thì chọn gói 1 để tiết kiệm chi phí nhé
peterpan80
TÍCH CỰC
9 năm
@thienminhmobile còn giá máy+pin+cáp+sạc zin+tai nghe thì nhiu bác chủ? ko cần ốp lưng+dán màn...thánks
@peterpan80 GÓI 2 THÊM 200K NHÉ, PK ZIN LK ĐÚNG CHUẨN, BAO XÀI 1 THÁNG LỖI LÀ ĐỔI. CÓ GÌ THẮC MẮC BÁC CỨ PM NHÉ, VÌ SỢ SẼ LÀM LOÃNG TOPIC KHI TRẢ LỜI TỪNG CÂU HỎI CỦA BÁC, RẤT MONG BÁC HIỂU VÀ THÔNG CẢM
G2 đi bác, em chuẩn bị rước nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019