LG KM900 - V10P CIS Spring Edition

Giang Mango
14/7/2010 13:21Phản hồi: 29
Đây là bản mình đang dùng, rất tốt, không có lỗi gì ngoài chưa tắt âm chụp ảnh -> phải can thiệp một chút 😃

* 1270110343_lg-km900-arena-10p-se-final-1.jpg (128.8 KB, 600x500 - viewed 122 times.)

* 1269792083_km900at_08.jpg (62.71 KB, 298x500 - viewed 66 times.)

* 1269789742_km900at_15.jpg (65.71 KB, 299x500 - viewed 63 times.)

* 1270309115_radio.png (237.26 KB, 287x500 - viewed 102 times.)

DOWNLOAD
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks bạn nà 😃 mình up thử em KM900 của mình lên xem sao 😃
cáp nối của anh bị lởm nên ko kết nối đc với PC chán thậ😔t!E đang dùng fw mùa xuân như hôm trước nch với a đấy hả
Cho mình hỏi một chút. Bản này đã hack JAVA chưa?
Muốn hack java thì qua đây http://www.tinhte.vn/threads/438912-Hướng-Dẫn-Hack-Java-security-(Bảo-mật-của-Java)-cho-tất-cả-LG?p=4852240
Cảm ơn! Mình hack được, chỉ hỏi để biết là có cần phải hack không thôi mà.
hix hix, sao con KM900 của em tắt máy, tháo pin, cắm dây cable vô thì nó hiện lên logo LG được 1 chút rồi nó tự tắt, nó hiện lên vài giây rồi tắt như vậy liên tục luôn. mỗi lần nó cách nhau khoảng 1 phút. KM900 của em bị như vầy thì em fải làm sao đây mấy anh? mấy anh giúp em với!
Chưa hack java đâu bạn ạ 😃

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Tháo pin thì thông thường vẫn hiện báo sạc pin khi cắm kết nối, trường hợp thế này bạn thử up FW khác xem sao?
Có bạn nào ở HN giúp mình xử lý con KM900 với.mình cài firmware bị lock sim mà ko biết unlock thế nào (đã làm thử rồi nhưng ko được). cho mình thông tin địa chỉ để xử lý nhé
cobra83
ĐẠI BÀNG
14 năm
ra 140 Thái Hà. mình đang đi công tác ko thì unlock miễn phí vô tư.
Em thấy nhiều bản FW quá!Ko biết nên dùng bản nào.Liệu bản này có ổn ko anh!Mà con Km 900 của em đang dùng thì FW là V10B_00 .bây giờ có up trực tiếp nên đc bản V10P này hay ko.Mà em sợ up xong bị lỗi thì die.
bản này nếu máy mới mua up thì có bị lock sim kô vậy bạn ....?
bản này có xem được mobie tv hem
ôi mình đang sung sướng hạnh phúc, mình đã up thành công bản V10P, giờ nhìn nó y chang iphone thu nhỏ, bắt wifi cực tốt, gần tương đương với con dell của tớ
chạy prc đc mà kô cần chỉnh java
Đặc biệt tớ không cần unlock sim, kô hiểu sao, chỉ cần tắt máy khởi động lại là ok à 😃
eck, nó kô cho ínttallll từ điển 3mb vì nó nói dung lượng qua nhiều, giờ mình phải làm sao, hix ....?
Up trực tiếp bạn ạ, vô tư

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Hic, cái này mình cũng chịu, đành dùng từ điển trực tuýen ola vậy
Mọi chuyện ok rùi bạn Giang, mình dùng chế độ PC suite là cài đc, có điều chép phim vô bộ nhớ máy hơi chậm,hix @_@. Còn chế độ usp storage nó k nhận
Kết nối PC Suite mà copy phim thì cả buổi mới xong, nếu kết nối Mass storage nó không nhận thì có 2 cách khắc phục sau:
1) Cắm cáp USB sang cổng khác, có thể cắm vào cổng đằng sau case PC có vẻ dễ nhận hơn (Nếu cắm được thì đừng rút cáp ra, cứ để đấy sau này dùng tiếp)
2) Copy phim vào thẻ nhớ, sau đó thích thì xem luôn hoặc muốn lưu lại sưu tập thì copy từ thẻ nhớ vào máy
Mình hỏi một câu ngoài luồng một tí.
Hồi trước đọc trong diễn đàn có topic nói về cách up firmware thứ hai là flash hay gì đó ...
Hình như nó có thể đưa máy mình về dạng mới xuất xưởng.
Bác Giang có nhớ không giúp mình với.
.::NaMnH::.
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao ảnh không xem được nhỉ
.::NaMnH::.
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho xem mấy PIC bạn ơi, Có gì khác biệt không
hjhj, Giang ko sài Erena V.0.7 nữa àh, để mình thử down bản này về xem sao.
Thanks for share
Mình vẫn đang dùng iRena 7.0 mà, đây là bản trước khi mình chuyển sang iRena
bạn Giang ko có mấy Pic đề mô thì anh em đâu có biết sao mà Up

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019