Lg optimus 3d 1 tháng nữa sẽ xuất hiện với giá 18tr

ZaiSaiGon
15/7/2011 9:48Phản hồi: 33
Các bác nào đang mong chờ được sở hữu LG OPTIMUS 3D thì có thể thỏa mãn rồi đấy:mstickle:,hàng sẽ về trong vòng 1 tháng với giá 18tr(giá xach tay) và có thể hàng chính hẵng sẽ rẻ hơn so với hàng xách tay,đây là thông tin mà mình có được tại hội nghị công nghệ 2011 diễn ra trong tp HCM:bounce:,chúng ta cùng đếm ngược thời gian để chào đón siêu phẩm smartphone này nhé.Nếu có thêm thông tin thì mình sẽ up sau.:cold:
Xem siêu phẩm LG OPTIMUS 3D:http://www.youtube.com/watch?v=IcYqzl0XnVI
V
ừa mới cầm trên tay cảm giác sướng vô đối,màn hình sắc nét,cảm ứng rất mượt,giao diện đẹp,nhất là 3d,hiệu ứng rõ ràng,đẹp và rất đẹp...:eek:
Nhìn mà thèm phát khiếp,hic,ước gì......:banghead:
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
LG bán giá này ở VN chắc 1 tháng chỉ được vài cái quá, tầm giá này chắc chắn bên Ifan sẽ bảo thà mua iphone, ipad còn hơn
giá này thật sự mà nói thỳ khá cao đối với dân VN mình,nhưng bạn thử suy nghĩ kỹ tại sao nó lại có kái giá đó:cold:.Màn hình 3d bạn à,cấu hình khủng,nói chung 18 củ=công nghệ hiện đại nhất rồi:mstickle:,hàng công nghệ mà bạn,đã chơi công nghệ thì hao ít tiền cũng đáng:smoke:
còn nếu là ifan thỳ đừng vào đây bình luận:smoke:,vì bản thân mình chơi công nghệ chứ không chơi thương hiệu,nếu muốn chơi thương hiệu thỳ mình bỏ tiền ra mua Mobiado hay vertu,đó là đẳng cấp thật sự:cold:.chứ apple mà là thương hiệu đẳng cấp thỳ mình cũng bótay.nản/ifan😔
có ngừơi vừa mua optimus 3D rồi đó giá 500usd rẻ kinh. Bạn nghiền con này thì wa bên đó mà kiếm thông tin....!
mua ở đâu vậy bạn,bạn cho tí thông tin đi,thank bạn
3 Tháng nữa thì chưa biết có những gì sảy ra với thế giới SmartPhone. Nhất là khi đó bắt đầu vào mùa mua sắm cuối năm >>> Các hãng sẽ tung các con át chủ bài ra.....Đến lúc đó thì với thương hiệu LG giá 18t chắc cũng khó.....
oh my god . I love it .
1 tháng nữa là tháng 8 thì còn 4 tháng nữa là cuối năm => trong vòng 4 tháng ấy kái kon 3D này nó sẽ lép vế so với mấy pé đc sinh ra trong 4 tháng này :"> chắc giá 18tr sụt còn 8tr wá 😃
Nghiên cứu em này để đổi từ SL sang, hi! giá 18 là giá cho những người không thích chờ đợi thôi, chứ đợi thêm tý, giá tầm 15 củ là OK rồi, vì màn 3D cứ cho là đắt hơn màn của S2 1.5 củ đi. he he.

Bác Chủ thớt cho biết xem máy ở đâu được không?
Con này mình đã cầm trên tay test thử tại hội chợ triển lãm CNTT ở Q7 vừa rồi but hôm nay hết rùi. Con này chụp hình 3D bị tối hơn so với 2D.

Thế giới công nghệ 4G, của nguyễn kim có triển lãm con này. Bạn thử đến siêu thị xem có hàng trưng bày ko.
chưa có hàng đâu bác,gần 1 tháng nữa mới có,công nghệ mà chờ đợi thì lỗi thời đấy bác ợ,thích thì múc liền,em cũng đang máu em này,đợi ngày về là hốt,máy đẹp nhìn mê ngay
idemon
ĐẠI BÀNG
13 năm
những bác đã cầm trên tay cho e hỏi là mặt sau là nhựa sần hay làm = chất liệu gì vậy? cầm cảm giác có đầm tay ko? màn hình có rõ và đẹp k?

tại e đã cầm trên tay con optimus black màn hình IPS NOVA nhìn trong + rõ lém, còn optimus 3d chỉ nhìn trong tủ kính trưng bày chưa biết ra sao.
Em này nghe quảng cáo là có Tri Dual cơ mà 😁 hiệu suất tăng lên cũng phải đc 80% đó :D
quá đắt giá đó làm con iphone cho sướng 😁
tớ còn nghe cuối năm có con đt sài chip lõi 4 cơ 😆
đợi chờ thì bao giờ mới đuổi kịp công nghệ hả bác,đó chỉ là tin đồn chưa pek khi nào ra,4 lõi chắc 4 năm nữa:cold:
Chuẩn mà bác 😁 theo tin e đọc từ lâu r ý :D khoảng tháng 3 thì phải, có tin nói là LG đang phát triển chip 4 lõi cho smartphone, cuối năm sẽ công bố, SS thì đầu năm sau mà :D
SS dạo này chạy xa LG nhỉ
LG lại định lập kỉ lục nữa à 😃
mình cũng nghĩ thế =))
đến máy tính mình còn chỉ 2 lõi =))
thế mà có thằng cứ sồn sồn lên đòi đt 4 lõi cuối năm , sẽ giảm hiệu suất tốn pin , tiết kiệm pin này nọ =))
Đăt hơn Ip nhưng mà nhiều điều thú vị hơn IP, thấy kết em này rùi đấy. Nghe đâu em này sắp được triển khai game[h=1]'bom tấn' Angry Birds phiên bản 3D[/h]
ông Sony dễ cuối năm sau mới có 4 lõi 😆
Sony bây giờ dùng chán lắm. Thua xa các hãng khác
uh , nhưng có con Play chơi game cũng được 😁
sắp tới có con Xperia Duo khủng bố còn j nữa :D
tommycat
TÍCH CỰC
13 năm
3D trên đt thì phải nói các hãng đt Nhật đi đầu rồi, SH12C ra trc em này cả mấy tháng, cũng trải nghiệm vọc vạch SH12C 1 thời gian, chỉ cảm thấy xem 3D trên màn hình đt thực sự ko phù hợp, nhức mắt lắm, xem 1 bộ phim mà xuống lầu mém té luôn, công nghệ 3D mới thì thix thật đấy nhưng để xem nó phổ biến đc ko nhé, hjhj. Giá 18tr cho e này sẽ ko tồn tại lâu đc đâu, về VN bán giá này ế lòi mắt cho xem, SH12C cũng xem 3D chip 1.4Ghz màn hình 4.2" mà giá hiện giờ còn 13.5-->14.tr bản free sim các thương nhân đang bán bên GSM.VN đó xem có thua LG này chỗ nào ko..^^
hackbabe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Huyen mobie dang ban gia 15,5T ( ngày 27/7 ) không biết hàng chính hãng bao giờ có.... ở bên mỹ thì thấy bảo 7/8 bán . Cá nhân thấy em này hay hơn SS GS2.
15,5 thì chắc cũng khá sát giá, hàng chính hãng mà ra chắc giá cũng tầm 15 16tr thôi 😁
huyen mobile bán con này có 12t8 hàng xách tay chứ lấy đâu ra 15.5? con này cuối tháng có hàng chính hãng nhé
Chính hãng thì e gia cát dự giá khoảng 15 mà 😁 bên Sing giá 938 đô sing = 16tr VND rồi.
avenk
TÍCH CỰC
13 năm
Ôi mẹ ơi 18tr cơ à .... giờ mới thấy giá mình mua là quá rẽ 😁
nhật cường 11tr2, hoàng hà 11tr9 kìa lấy đâu mà đắt thế:throwball:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119