LG Optimus 3D sẽ được bán ra từ ngày 6 tháng 6

Didu
22/4/2011 4:18Phản hồi: 58
LG Optimus 3D sẽ được bán ra từ ngày 6 tháng 6

Smartphone đầu tiên của LG màn hình 3D Optimus 3D sẽ được bán ra tại Anh từ ngày 6 tháng 6 tới đây thông qua nhà bán lẻ nổi tiếng Clove. Hiện Optimus 3D đang được liệt kê trên trang web của Clove với giá tương đương 627USD không hợp đồng.Trước đây, một nhà bán lẻ khác tại Anh là Expansys cũng thông báo sẽ bán ra Optimus 3D từ 25 tháng 4 nhưng thời điểm bán ra đã bị gỡ xuống và giá bán cũng cao hơn so với giá mà Clove đề xuất (khoảng 869USD). Optimus 3D là smartphone có khả năng ghi hình 3D với màn hình xem 3D không cần kính được LG trình làng tại MWC 2011. Máy sở hữu màn hình 4,3", camera 5MP, ghi hình Full-HD, ngõ ra HDMI, chạy Android 2.2 (FroYo) và đi kèm thẻ 8GB.

Nguồn: Electronista
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá cao thế nhỉ hjxxxx, ko có cảm tình LG lắm
tamdesktop
ĐẠI BÀNG
13 năm
cấu hình ko có j vượt trội cả.giá đó ko hợp lý lắm...
Bác giải thích giùm cấu hình em nó không vượt trội chỗ nào, con chip 2 nhân mạnh mẽ bậc nhất đến từ Texas Instrument, khả năng ghi hình và xem 3D không cần mắt kính, thế theo bác thế nào mới "vượt trội"....?
quangco88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc PDA cỡ Core Duo như PC mới làm vừa lòng bro í
TinNghia
TÍCH CỰC
13 năm
Chuẩn rồi không cần chỉnh.
Em cũng đồng ý với bác 😁 em này là em đthoại 3D k cần kính đầu tiên của thế giới r còn gì ^^
Con đấy cấu hình mạnh nhất hiện nay, tập hợp tất cả nhưng công nghệ tiên tiến nhất, 627USD mà mấy bác bảo đắt thì mình cũng chịu😔
về Việt Nam thì cũng sẽ đội giá lên cho coi,nhưng cấu hình đt thoại nàyt thật tuyệt vời,mặc dù LG thì không có cảm tình lắm.
chickenII
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng không thích LG, nhìn cái biểu tượng lại nghĩ ngay đến cái tủ lạnh
Lại UK trước US.
Con này cấu hình , tính năng quá ngon
Điện thoại thường là ở UK bán trước, cái này là chuyện thường.
không hiểu tại sai mình không có cảmtinhf với SS và GL lắm.
ducpt1012
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngoài cái giá thì ko có gì vượt trội.....Mà tax tới 1.2 luôn.....ngán quá
Con này nếu RAM 1G thì chạy đa nhiệm tốt hơn. Cơ mà cầm con này show hàng thì thiên hạ cứ gọi là lác hết cả mắt luôn. 😁
Em này là đẹp nhất của LG từ trước đến nay.
Mình thấy tụi xách tay nó sợ nhất là xách hàng LG vì sao
Vì hàng LG chính hãng nó rẻ hơn hàng xách tay nhiều
Vì hàng LG chú trọng vào giá thành sản phẩm nên tụi xách tay không có lời
Hay vì hàng LG kém chất lượng thì mình khẳng định 1 điều là không vì mình thấy cái siêu thị BigC nó xài toàn tv LG và mình cũng xài cái LG optimus one cảm thấy nó tiện lợi vô cùng khi mà con iphone4 nó như làm mình đang ở trong tù vậy ..
Cho mình hỏi Optimus One có ghi âm cuộc gọi ko,đang xài symbian,có ngắm nghía Android nhưng đang băn khoăn chỗ ghi âm cuộc gọi này vì mình khá cần nó
Yên tâm là có nhé.

Mà bác nói giống hệt như bạn ông anh em :D ông ý cũng kêu hàng LG ở VN, toàn thấp hơn giá thế giới, nên chả xách về bán được, chả bù iPhone ở VN giá cao ngất trời, toàn xài hàng xách tay =)
chaubaminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá hợp lý quá, mình đang phân vân giữa em này và SGS II hix, chờ review tinhte thôi 😁
iwanttoplay
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này đang được mong chờ nè :X :X

vừa chia tay e LG 01..để lên ip4

h đợi e này ra chắc chia tay ip4 quá 😃
627 usd cho cái này có thể nói là rẻ rồi,cấu hình với tính năng vậy hok lẽ bán 500 hay nhiu mà chê mắc qá=))vote cho tinh thần vươn lên của LG
nhìn thèm thật.........................................
Cấu hình ngon nhưng không biết chất lượng ra sao. Không khoái LG với SS lắm. Đang xài SS I8000 chán lắm rồi.
LG sắp thành đại gia sản xuât smatphone
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
công nghệ hiển thị 3D không biết có hấp dẫn người dùng hay không,đợt này LG và SS ra nhiều mẫu điện thoại chạy đua công nghệ quá muốn chọn mua 1 cái mà không biết cái nào tại nhanh thay đổi quá,phải chăng điều khiến Android phân mảnh do phải đáp ứng nhanh nhất cầu hình phù hợp với nhà sản xuất đưa ra.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019