LG Rolling Bot có giá 249$, tương thích với iPhone và các máy Android khác

sonlazio
8/7/2016 0:51Phản hồi: 16
LG Rolling Bot có giá 249$, tương thích với iPhone và các máy Android khác
Được giới thiệu hồi tháng 2 nhưng mãi đến giờ thì con robot Rolling Bot của LG mới có giá chính thức. Một số cửa hàng đã cho phép đặt nó với giá 249$, một mức giá rất yêu cho chú robot biết chạy xung quanh nhà để kiểm tra an ninh, cho phép stream video trực tiếp đến điện thoại, tích hợp cổng hồng ngoại để tắt mở các thiết bị trong nhà, thậm chí là đầu trỏ laser để chơi đùa với các chú mèo.

Tuy thuộc dòng LG G5 Friends (có logo xanh lá) nhưng LG Rolling Bot vẫn tương thích với các máy Android khác và iPhone. Máy cũng có khe cắm thẻ nhớ để lưu trực tiếp vào máy thay vì phải stream. Bạn cũng có thể kết nối với các thiết bị khác trong nhà thông qua WiFi và Bluetotoh để điều khiển

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ây chà, nhà có trẻ em múc em này thay giúp việc đc đấy các bác nhỉ?
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenacer Đúng dồi bọn nhóc nó mà chụp đc nó làm 1 phát thành 2 cái bát ăn cơm :p . có mấy đứa lớn thì chơi đc 😁
lavenbut
TÍCH CỰC
8 năm
@thongnv0310 Cái này chỉ là đồ chơi cho trẻ em trên 18 nếu không muốn bay mất 250 đô trong 1 ngày
PS : 250 đô 1 ngày sẽ có giúp việc cao cấp cho đàn ông cho con bú ấy :v
Canhtn1986
TÍCH CỰC
8 năm
@lavenbut Có trẻ em trên 18 hả bác?
Đặt không biết bao giờ giao hàng nhỉ?
Tui nghĩ ... tôi sẽ sử dụng nó vào mục đích ... tốt đẹp nào đó. Vd như cho nó lau chùi sàn WC nữ chẳng hạn. Hoặc cho nó lăn theo mình để đảm bảo an nunh chi bản thân khi vào mấy phòng thay đồ, hay bar, hay siêu thị gì đó.
email007vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tôi sẽ dẫn nó đi tới chỗ có nhiều gái đẹp 😃
Không hiểu sao mình rất có cảm tình với các mặt hàng điện tử, hàng gia dụng của LG, có cái gì đó rất sáng tạo, hữu dụng từ TV đến máy giặt, tủ lạnh. Những bước chân họ đi đều chậm và chắc, từ từ lấy lòng khách hàng bằng chất lượng và dichj vụ CSKH! Không như một số hãng Pr làm màu, hoa hòe như dụ khách hàng!
@QLNN Đồng quan điểm. Thằnng LG có những sản phẩm rất sáng tạo, chỉ tiếc một điều chất lượng sp vẫn chưa được vượt trội, và chưa tạo được su hướng đột phá cho những cái mới này để phổ biến chúng.
@trieuniemvui Mình nghĩ là do chịu tốn tiền để marketting thôi, như ông sony ấy, nghe đâu cắt hết chi phí marketting luôn rồi!
Nếu so sánh với em robot Orbii này với tính năng tương tụ thì sao nhỉ? Giá chỉ 214$ (bao gồm 15$ ship)
https://www.indiegogo.com/projects/orbii-a-mobile-home-security-robot-with-hd-video/x/13820944#/
@quancayda Hình như của LG camera giữ nguyên ko bị lăn như con orbii kia
Mấy ông chồng đi làm xa nên mua cái này....mà cái này leo cầu thang hoặc trang bị cánh quạt như drone nữa thì ngon...
thuancoihg
TÍCH CỰC
8 năm
Thích em Zenbo hơn, e này hơi nhỏ 😃
LG dạo này ra nhiều hàng độc quá ^^
để trong phòng để theo dõi trẻ con được đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095