LG tiết lộ G6 sẽ có khả năng chống nước, chống bụi?

Duy Luân
14/2/2017 23:11Phản hồi: 68
LG tiết lộ G6 sẽ có khả năng chống nước, chống bụi?
LG vừa chia sẻ với trang PocketNow một tấm ảnh mới tiết lộ về G6. Trong đó có dòng chữ "Chống chọi tốt hơn. Dưới áp lực cao", gợi ý rằng G6 sẽ có khả năng chống nướcchống bụi. Nghe chữ "chống chọi" thì đúng ra chúng ta sẽ nghĩ tới những tiêu chuẩn về độ bền, về khả năng còn sống khi thả rơi nhưng ở những chiếc smartphone flagship dành cho người tiêu dùng bình thường thì điều này rất khó xảy ra nên việc chuyển hướng dự đoán sang chống nước sẽ hợp lý hơn. Trước đây G6 đã được LG tiết lộ là sẽ có một trợ lý ảo, tin đồn thì nói G6 sẽ có âm thanh ngon hơn cả V20, chạy trên chip Snapdragon 821 và RAM 4GB. G6 sẽ ra mắt ở MWC17 vào cuối tháng này, bọn mình sẽ bay qua đó trên tay G6 cho anh em cùng coi.

Xem thêm:
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trieu04
TÍCH CỰC
7 năm
Kiên nhẫn đi nào, còn vài hôm nữa là biết cả thôi
BOT LOC
CAO CẤP
7 năm
@trieu04 Không chịu nổi nữa rồi
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BOT LOC Em cũng vậy. Muốn cầm em nó quá các bác ạ.
ngocdoai9999
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BOT LOC cắn răng cắn đất cắn cỏ vẫn không chịu nổi. trời ơi là trời. giúp tôi với
aphu1080
TÍCH CỰC
7 năm
@BOT LOC Iam comming 😁 kkkk
hoangly85
ĐẠI BÀNG
7 năm
26/2 nhẻ, sắp tận mắt rồi
buihai
CAO CẤP
7 năm
G5 lại sắp xuống giá rồi 😆
trieu04
TÍCH CỰC
7 năm
@buihai Xuống từ thuở nào rồi bác ạ.
@buihai G5 là máy gì thế??? :p:p:p
BOT LOC
CAO CẤP
7 năm
@buihai G5 tháo ra tháo vào nhìn ghét thế mà bác lại mê à. Em ưa nguyên khối hơn.
buihai
CAO CẤP
7 năm
@BOT LOC LG có 1 cái mà mình ưng đó là màn hình rất đẹp, chất lượng thì bình thường (G3 nứt mic G4 chết main) có điều mua cho người nhà dùng, vì rom Lg khá nhanh mượt, màn hình đẹp giá lại rẻ thì tội gì chả nhẽ mua hàng tàu
Cái này bây giờ phổ biến đại trà rồi mà
dmufo8469
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc phát này không lo chết yểu như mấy e đời trc rồi...
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Mình thích tính năng chông nươc vì mình thấy rất thiết thực, nhiều lúc tay ướt hay trời mua. . sử dụng điện thoại thấy an toàn, tự tin, thoải mái hơn.... chứ bây giờ vừa dùng vừa lo
Eldimio
CAO CẤP
7 năm
@unlimited Mình đã dẹp nỗi lo ấy từ năm 2012 với các em XPERIA rồi =))
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
@Eldimio Hồi đó là máy gì của Sony bạn nhỉ? Mình chỉ để ý từ hổi Z3 😁
Mikoto89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@unlimited 2012 hình như z đời đầu. Mua thế giới di đông 16.5tr nhúng vô xô nc mọi ng xanh mắt. Nghĩ vẫn thấy thích
Eldimio
CAO CẤP
7 năm
@unlimited 2012 có XPERIA Z. Trước đó có XPERIA V nhưng mình chỉ bắt đầu dùng từ Z.
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
@Mikoto89 Ah. Mình biết con đó, con đó màn hơi xấu
Anlinhcau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn còn chút tình lưu luyến với LG. 😁
Android chỉ có 1 chút cảm tình duy nhất với LG 🆒 Còn lại k thể yêu thưn đc =))
@hoangtu_miennui Bác không chơi beta iOS nữa hả? Mon men cho topic lại ăn xe gạch 😁
@Khẩu trang xanh Em vẫn hoạt động iOS Beta mà bác :D thi thoảng sang Android kiếm gạch chơi chơi :D Dưới đây là thành tích chiến đấu với Android :eek::D

@hoangtu_miennui Ngon :D
đang cầm em V10 mà run. Được cái quay phim đêm mượt không thể tả. Tết rồi làm được cái clip cho ở nhà cũng ok.

hoanggiangsc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tranbinh198074 Hình như kính cam của bạn bị bẩn rồi..
@hoanggiangsc hehe
Lg kì này quyết chơi khô máu luôn mà 😁
autk08
TÍCH CỰC
7 năm
Ra nhanh còn hốt nào, đang chưa có điện thoại dùng.
Viền mỏng nhìn là thích rồi.
huynhtn87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế nguyên khối thế này là ngon rồi. Love LG
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
Giá bán sẽ như thế nào cho cái điện thoại tầm trung này ? Hay là quất phát đẩy giá trên mây như anh bạn HTC luôn cho máu. Sau vài tháng ta sẽ dùng chiêu giảm giá 40%-50%.
Cjnemax
TÍCH CỰC
7 năm
@quyit84 Máy mình xài G4 bắt 3g k dc chỉ bắt dc 2g, đem ra TTBH LG nó cũng bó tay đổ thừa tại sim, nói mãi k dc đành xách máy về mò mẫm trên gg, cuối cùng cũng bắt 3g dc, con lạy các bố LG...
Mikoto89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quyit84 Bạn nói chuyện nên suy nghĩ trc khi bị ng khác đánh giá bạn. Mời bạn sang dùng oppo hay mi xào đi. Ko tiền thì đợi 1 3 năm sau mua máy cũ. Đừng ...
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
@Mikoto89 Thánh phán sứt hiện
Thomas6688
TÍCH CỰC
7 năm
@Mikoto89 Xài dt tàu méo bao giờ lên os mới, rẻ thì ko bao giờ ngon và bổ
không chống được nữa thì thôi...dẹp đi!!!
Quả loa trên hình nhìn tởm không chịu đc 😁
@Khẩu trang xanh Klq nhưng để ý thấy ss cướp đất nhà bác này r bjo hình như là rủ thêm cả đồng hương lg chấn lột đất xây mộ tổ nhà b nữa hay sao ý 😃
thanh_nhan02
ĐẠI BÀNG
7 năm
bỏ 1 đống tiền ra để mua chip đời cũ
Không biết có chống luôn đột tử. Hic Hic
chỉ hi vọng build tốt 1 chút đừng lởm khởm như G5 hay đột tử như v10. từ lâu rồi thất vọng với cách hoàn thiện sp của LG.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019