LG Việt Nam bán Optimus G giá 12,5 triệu, 7/3 bắt đầu giao hàng
cuLong
9 nămBình luận: 240
Optimus G.jpg

LG Việt Nam cho biết họ sẽ bắt đầu bán ra chiếc điện thoại Optimus G (không phải G Pro) vào đầu tháng 3 tới đây, với giá chính hãng là 12,5 triệu đồng. Hiện LG cũng đã phối hợp với cửa hàng bán lẻ điện thoại Thế Giới Di Động để khuyến mãi cho khách hàng khi mua Optimus G, theo đó 500 khách hàng đầu tiên đặt mua G ở TGDĐ (giao hàng từ ngày 7/3) sẽ được tặng 2 món quà gồm 1 phiếu mua hàng 2 triệu ở TGDĐ và 1 pin dự phòng 6600mAh. Chương trình diễn ra từ 27/2 đến hết ngày 6/3/2013.

Phía LG Việt Nam cũng cho biết họ sẽ tổ chức chương trình lập kỉ lục Guiness VN "Smartphone được bán ra nhiều nhất trong giờ đầu tiên ra mắt", thông qua chương trình 100 khách hàng đầu tiên đến mua Optimus G ở cửa hàng TGDĐ Lê Văn Sỹ (TP. HCM - nơi từng tổ chức sự kiện ra mắt Optimus L9) sẽ được tham gia bốc thăm trúng thưởng 1 LG smart TV.

Xem lại bài Trên tay Optimus G ở đây và bài Đánh giá chi tiết ở đây.

Ảnh LG Optimus G chính hãng Việt Nam:

240 bình luận
taitien1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá ngon quá!
Được km thêm cả PMH 2tr,(ko biết chỉ cho mua PK hay tất cả mặt hàng, lại còn pin 6600)
Ko biết có nên đổi em IP4 để trải nghiệm LG ko?
@taitien1 tới ip5 cũng đưa có cửa chứ ip4 j bạn,bạn nên đổi vì dùng rồi bạn sẽ thấy sự khác biệt là rất khác giữa 4 và G
@thieutientieu con cùi này mà so với ip5 ko có cửa hả bạn: siêu phẩm gì camera thấy gớm ,màn hình vàng,tối hơn sky a820l . mình từ 4s-ip5-qua s3 do thích màn hình bự-qua G này vì ko thích mà hình giả tạo của S3 nhưng G này chụp hình quá xấu thua cả Sky a820l .chụp ban đêm hay quay phim đúng xấu lun,1 lần trước năm kia bị con Lg optimus 3d rồi lần này tin tưởng quảng cáo là siêu phẩm ai dè, mặt sau cũng ko đẹp nữa,uổng tiền bán lỗ sau 2 ngày dùng
hehe1110j
TÍCH CỰC
9 năm
@taitien1 Mình mới đặt hàng chiều nay,voucher 2 triệu đc trừ trực tiếp vào giá mua máy luôn 😆 tặng pin 6600 MAH. Tính ra là 10tr490 thôi,ngon 😃)
kiss222
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon quá.

-PNVD-
hoangmono
ĐẠI BÀNG
9 năm
ax ra mắt g pro rồi mà bh g mới đc ra mắt chính thức ở vn .thế thì bh mới có g pro đây

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@hoangmono Pro là phân khúc phablet. Em op G ngon hơn các smartphone đỉnh năm ngoái, và thua các smartphone đỉnh năm nay. Nó là sp thành công của LG tiếc là bán ở VN hơi muộn. Giờ này giá 12.5 là hơi khó bán, vì các sp mạnhnhown chuẩn bị ra đắt thêm 2-3 triệu khách vân khoái mua hơn. Em này giá 11 tr thì vừa đẹp, hi!
@hoangmono Chừng nào G superpro ra mắt thì G Pro mới dc bán ở việt nam....Việt Nam đâu thiếu người yêu công nghệ + người giàu, chỉ khổ nỗi vn ko dc ưu ái trong con mắt các nhà kinh doanh nước ngoài....
@hoangmono Mình cũng đang đợi con G pro thế mà chỉ mới có G thường thôi chán quá

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@quangmcpro bác cứ đợi như vậy thì đến khi có super G pro bác vẫn chưa dùng wa G đâu
Quá ngon nhưng mình ko thể đi xuống, ít nhất là đi xuống về size màn hình.
12tr7 ra đến cửa hàng tbì chỉ còn tầm 12tr, múc m này tốt hơn Galaxy S3 nhiều.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
giá quá tốt so với s3 và one x trước đây
Dùng 2 cái Op G trong 3 tháng rồi giờ LG vn mới bán...

Sent from my Sony Tablet S using Tinhte.vn
Minh dung em G nay roi,may dep cau hinh tot :d
pine_le
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không ham, ra mắt từ đời tám hoánh rồi, giờ mới bán tại VN, Pin thì yếu, thiết kế quen thuộc.
@pine_le Ông đjên ak.optimus g mà ông kêu pin yếu thì ông chỉ dùng đc 110i thui
Kenny
CAO CẤP
9 năm
@pine_le xài chưa phán pin yếu thế cụ :rolleyes: trừ khi 3g và gps onl liên tục thì em nó sống hết ngày chứ dùng bt em vẫn 3 ngày 2 lần, có khi 2 ngày 1 lần :rolleyes:
toro04
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pine_le Đúng là chưa dùng thì chém gió giỏi 😆
Máy tốt,giá tốt
quocbao81
ĐẠI BÀNG
9 năm
Like nhưng bà zợ ko cho tiền thì ko thể mua được

Sent from my SGH-T959V using Tinhte.vn
Boyzvupro
TÍCH CỰC
9 năm
Giá này ae tinhte còn chơi vs hàng xt dài dài
Bố LG là chúa chậm chạp trog việc nâg cấp hệ điều hành,đã thế dịch vụ chăm sóc khách hàng sau bán thì tệ hại,với giá này thà mua N4 cho lành,tiết kiệm đc 1,7 triệu mà cấu hìh thì như nhau đã thế còn đc GG ưu ái nữa.
Quà khuyến mãi khủng nhỉ, tiếc là không d8u3 lúa để lên đời rồi, >.<
phuongpr
TÍCH CỰC
9 năm
Con này cũng ngon đây. Nhưng ghet ông LG này về khoản cập nhật lắm. Thái độ phục vụ của nhân viên LG không tốt.
@phuongpr Cái khoản LG thì không nói, nhưng bác nhầm rồi, nhân viên LG cực kì thân thiện, chào đón nồng nhiệt, máy root rồi vẫn nhận bảo hành vô tư. Có lẽ bác xấu trai nên mấy em nhân viên không tận tình. :p
tuanbode
TÍCH CỰC
9 năm
LG rất ngon! Giá này cũng ngon! Nhưng đang rình em One😁
@tuanbode mua One đi bác G Pro mà giá này chát chúa wá!!!!
HieuSilver
TÍCH CỰC
9 năm
Giá tốt nhưng nếu được chọn em sẽ mua Nexus 4 😁
LG dưới cái tên nexus 4 có vẻ đc săn lùng còn LG dưới cái tên optimus có vẻ hiu quá 😕
tuanbode
TÍCH CỰC
9 năm
@xnh0xchjp9x Chỉ vì Google bảo 299$ bác ợ😔

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019