Lì xì iPhone 8 Plus: anh em cmt gì đó tổng kết năm nào
cuhiep
một tháng trướcBình luận: 7.879Lượt xem: 143.821
7879 Bình luận
Hết năm 2019 rồi vẫn ko thấy j cả buồn
2019 chưa có nhiều may mắn, mong là 2020 sẽ có máy để chơi game tết
Happy new year 2020
cả năm chả mua đồ công nghệ gì ngoài 1 cái thẻ nhớ. Điện thoại thì cũ nhưng chưa mua được cái mới (kể cả Vsmart). Mong mua TV 4k
một năm đầy biến động đổi qua nhiều điện thoại quá.😔
Chúc mừng năm mới bình an!!
Công việc mới, cuộc sống mới , đang kiếm hạnh phúc
Năm mới mong nhận được quà mới haha
Năm nay vừa bỏ hơn 250 củ ra khởi nghiệp và nhận thấy mình tệ đến cỡ nào :v
Năm 2019 bị mất cái xe, hy vọng trúng để bù đắp đc nỗi buồn 😔(
Năm heo kết thúc tốt đẹp trên nhiều lĩnh vực, tiếp tục phấn đấu cho năm chuột thành công hơn nữa.
Đang dự định mua hi vọng được con này xài
1 năm làm việc uể oải, không dành dụm được gì, chán nản, bỏ việc. May mắn vừa tìm được công việc mới ở cuối năm. Hy vọng năm sau khởi sắc hơn
Bình thường =))
2019 Mua dc 1 nokia 8110 mua cho me 1 dt oppo vs dc 1 ipad air 3 va do dc 1 chan hụi.... 2019 da cô gap rat nhieu
Tổng kết năm. Công ty báo lỗ. Chưa thấy lương tháng 13 quà tết từ cty đâu hết. Tích góp mua đc chiếc xe máy chứ ko dư dả tiền bạc. Tết năm nay sao ko thấy tiền ở đâu...............
2019 là 1 năm đầy biến động với tất cả thế giới, với em thì vẫn u như kỹ, ăn ngày 3 bữa, điện thoại thì rớt bề kính sau, tahy rồi bán, bù tiền mua con realme 5 pro mới, mua được bộ sạc cáp sale nhờ coi quảng cáo trên tinh tế. Hết.....
Chúc gia đình ihiep ăn tết vui vẻ
Năm mới chúc ae tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc, may mắn và đặc biệt nhận được quà từ Tinhte.vn nhé!!!
Năm 2019 của mình: đầu năm mua note 8, cuối năm mua s10+. Tốn kha khá tiền cho các món đồ công nghệ nhưng mình vẫn thấy hài lòng vì thỏa mãn được đam mê từ nhỏ.
Chúc AE Tinh Tế thật nhiều sức khỏe!!!
2019: Nhiều thứ mới nhưng con người thì vẫn cũ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019