Lịch phim chiếu rạp tháng 4: Guardians of The Galaxy vol 2 chiếu sớm hơn Mỹ 1 tuần

Nam Air
27/3/2017 8:50Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hợp wp
TÍCH CỰC
7 năm
Morgan Freeman. phim nào có ông này cũng hay cực luôn
leon_1234
ĐẠI BÀNG
7 năm
Going in style toàn mấy sếp bự. 😁
xem vệ binh dải ngân hà 1 ưa nhất e cây , dth vãi lúa
Coi hết trừ FF8. Có ai thấy FF8 bi giờ quá xàm như mình không? Nửa vời chả ra làm sao.
FF8 dư $ thì đi xem, ra rạp xem kĩ xảo chứ nội dung có gì nữa đâu.
ManU4ever
TÍCH CỰC
7 năm
@spyhunter88 Xem film hành động mà đòi hỏi nội dung thì bạn nên xem phim kinh điển dự oscar ấy. Nga ta xem giải trí cho đã mắt,chứ còn muốn có nội dug sâu sắc thì film dài 3-4 tiếng may ra đầu tư thêm.
@ManU4ever Ô thế mình nói sai à???
@spyhunter88 Chính vì nội dung ko có khỉ khô gì, xác định coi hành động điên rồ từ đầu đến cuối thì mới nên ra rạp coi đó bạn. Chứ chờ HD coi ở nhà thì chán lắm 😁
@Amon Amarth Thế nên mới là option cuối cùng của mình, giờ khó tính hơn nên chờ review rồi mới đi xem 😆)

Chứ mà hành động mà như Transformer thì nên ở nhà thật :v
@spyhunter88 Dù gì thì mình thấy dàn dv của FF cũng ko đến nỗi thảm hoạ, chỉ là các cảnh hành động nó ảo ngoài sức tưởng tượng (Transformers châm chước đc khoản này vì nó là sci-fi).
nói thật năm nay em chỉ hóng mỗi Thor 3 thôi :rolleyes:
sumboy
CAO CẤP
7 năm
Phải liệt FF 8 vào hàng phim siu nhơn ms đúng
Mùa phim hè đã tới. 😁
cái Fate of the Furious 7 lần trước có nhờ anh Paul chứ lắm bạn đi xem mỗi phần 7 về phán như thánh . mình thì thích phần 6
Bao giờ rạp nó để runtime đúng đây!
Hóng mỗi dàn sao trong Going in Style thôi, còn lại k có hứng 😁
Hóng #F8 😁
3597dxta
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình fan phim Kinh dị + Hành Động,xem tất cả trailer thì thấy chỉ xem được Get Out và Guardians 2, sẽ mua vé cho 2 phim này. Riêng FF thì xác định ko coi nữa sau phần 7 rồi, những bạn nào thích hành động + kĩ xảo + giải trí đơn thuần thì coi thôi, còn 2 phim có Morgan hay Anne Hathaway thì cũng có vẻ hay đó nhưng bỏ tiền ra rạp thì chưa đáng lắm, có thể đợi Bluray coi sau cũng được. Phim Smurf thì phần 1 ko ưng rồi nên đừng nói tới phần 2 phần 3 nữa, ngoài list phim bạn chủ topic đưa thì ngoài rạp còn vài phim HQ + phim Việt Nam nữa nhưng đa phần trailer các phim đều ko gây thiện cảm với mình.
Hóng fast 8 thôi.sang năm lại hóng fast 9

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019