Liệu đây có phải là giao diện HTC Sense cho WP7?

niky
16/9/2010 16:1Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái add on cuối dễ thương quá 😁

HTC Sense vẫn đỉnh như thế X)
😃ko nói nhiều vì ai cũng hiểu!quá đẹp!
cũng nhờ cái hiệu ứng quá bóng bẩy nên thời gian kéo dài , lâu , mình không thích lắm , nên làm ngắn lại bớt thì hay hơn
mrlink
TÍCH CỰC
14 năm
cái weather yêu thế :X :X sound nữa chứ >😃
đơn giản mà tinh tế :stomp: .
Tưởng MS cấm các nhà sản xuất phần cứng tùy biến giao diện WP7 mà nhỉ ............ :rolleyes: ! Nếu được thế này thì đẹp quá 😁
cryshop
TÍCH CỰC
14 năm
Đúng là cấm mà. Bác xem kỹ lại xem. Giao diện menu chính của WP7 vẫn như cũ. Giao diện của HTC chỉ xuất hiện khi ta bấm vào các App của HTC thôi. HTC đã tạo ra 1 thứ gọi là "HTC Hub" hoạt động trên một giao diện độc lập hoàn toàn với WP7.
May là cái WP7 nó còn cho HTC tùy biến giao diện chứ không thì ế mất
Không chỉ WP7 đâu bác ạ. Em thấy nếu không có HTC và HTC Sense thì triều đại winmo của MS khó mà có cơ khôi phục. Em đã mê giao diện của HTC từ khi nó trang bị TouchFLO cho winmo từ vài năm trước cơ. HTC Sense là hậu duệ của TouchFLO, đúng là không chê vào đâu được.
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chỉ 2 từ: khủng khiếp. Đồ họa 3D cực đẹp
Rất ấn tượng. Hãy chờ để cảm nhận
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
chơi kiểu này đẹp nhưng mà với máy màn hình to của htc chắc kô chju nổi 1 ngày mất
vnvn
TÍCH CỰC
14 năm
Nếu được như vậy chắc Ios lại xuống cấp , nhường chổ cho W7 lên tiếng rồi 😁
phihung211
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy mấy bác cứ chê giao diện sense của HTC mà hài,chẳng biết các bác đã được trải nghiệm thực tế giao diện sense chưa?có thể nói giao diện sense rất tiện ích với người dùng và rất dễ tùy biến theo sở thích của mình,chưa kể có thể mod để cho nó đẹp hơn và tiện sử dụng hơn nhiều,và cái giá của sự tiện lợi và đẹp thì tất nhiên phải tốn pin hơn và chiếm RAM rồi,vả lại nếu bạn ko thích có thể ko chọn giao diện sense cũng được,nhưng mình ngi nếu đã dùng sense rồi thì sẽ chẳng muốn dùng giao diện mặc định của WM or android đâu
Nhìn cũng đẹp nhưng mà xài thì chắc ngốn pin lắm....!
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp thật giao diện dễ nhìn quá!?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019