Liệu đây có phải là Samsung Galaxy Note 3?

sonlazio
10/6/2013 14:10Phản hồi: 257
Liệu đây có phải là Samsung Galaxy Note 3?
Note 3.jpg
Trong lúc chờ đợi WWDC tối nay thì mình vô tình thấy hình ảnh rất bất ngờ trên Facebook một người bạn: một chiếc điện thoại Samsung chưa lộ diện bao giờ được so sánh với một máy Nokia đập đá và một chiếc điện thoại khá kỳ lạ khác. Chiếc điện thoại lớn có vẻ ngoài rất giống với hình ảnh bị lộ của Galaxy Note 3 sáng nay trong khi điện thoại nhỏ thì giống như bản thử nghiệm của Galaxy S4 (vuông vức hơn vì nằm trong khung, giống Blackberry làm với Z10 và Dev Alpha). Thực chất thì chiếc Galaxy S3 từng lộ diện trên Tinhte.vn trước kia cũng bị đặt trong một khung vuông vức bên ngoài tránh bị phát hiện.

Thông tin bị lộ sáng nay cho biết Note 3 sẽ có màn hình 5,99" nhưng nếu hình ảnh này là thực thì chắc chắn nó phải lớn hơn con số đó rất nhiều. Khi đặt cạnh S4 thì Note 3 dài gấn gấp rưỡi, tức độ dài rơi vào khoảng 18cm. Tất nhiên, do đây là sản phẩm mẫu nên có thể máy sẽ khác khi ra mắt. Chúng ta thấy rõ là máy có thiết kế vuông vắn hơn so với Note 2, theo đúng những thay đổi của S4 và S3. Phần nút home đặc trưng của Samsung trên Note 3 vẫn theo phong cách hơi bóng của Note 2 với viền inox sáng chứ không làm tiệp màu với thân máy như S4.
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hai8668
TÍCH CỰC
11 năm
anh sam này để cứ phải mắn hơn gà công nghiệp. ai nhớ có bao nhiêu con galaxy ko? :rolleyes:
@kenny81_hp Họ không biết đâu bác! Nhưng em chắc rằng từ "mắn đẻ" của 1 người đầu tiên đã bị khoá vào MÕM của mấy thằng hay huà theo, khuôn mẫu, không có ý kiến riêng của mình rồi!
Post by smartphone 8830
@meodenth sony tôi biết hết đấy dám chơi ko.sony chi bằng 1/4 ss thui nhé.ko có nhiều cái kiểu ăn theo đâu.tính hết thị trường và biến thể thì chi bằng 1/4 thui.
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
@tranngocdxd thì sony chỉ có dòng ABCXYZ thì cứ kể hết tên bảng chữ cái là ra hết thôi còn thêm mấy con đời cuối như tx hay xz quá nổi rồi nên chả cần nhớ cũng đc =))
@hai8668 Galaxy ý nghĩa là Thiên Hà mà bạn, nó ra nhiều mới hợp với từ thiên hà chứ. Còn nói về đẻ thì có khối anh khác đẻ say hơn nhiều, Như HTC bạn đếm dùm mình, experia ....., Nokia... , LG .nói chung anh nào cũng bầy và đàn không ah. Quan trọng là có thích nó không thôi. Bảo đảm em note 3 này cấu hình mạnh và màn hình lớn. Dùng dòng note rất sướng như con note 2. tiếc ra em đó có 267 ppi thôi nếu được full hd thì tuyệt.
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hot nhỉ

Sent from my LG-F160S/K using Tinhte.vn
Chắc vậy

Sent from my LG-F180S using Tinhte.vn
xu hướng mới là úp cái bàn là vào tai để nói chuyện điện thoại 😆
cái viền dày quá,cấu hình chắc cũng như tin đồn thui😔
hum nay vào đọc bài về ace3 thấy cái bạn mrvuong10a8 dùng nguyên bài viết của mình,không sai dấu chấm dấu phẩy nào,cũng thấy vui vui vì bài của mình có người nhớ tới
nhưng mà phải xin phép nhé,không thì ghi tên tớ vào cũng được
gửi đến bạn mrvuong
cái này gọi là đt sao trời?
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
@Chausonsinh nghe cái cm đã biết là Ng.. rồi note là dòng phablet ko đơn thuần chỉ là cái đt. mấy cái mtb cũng nghe gọi đc đấy còn gì. làm ơn suy nghĩ trước khi cm
@meodenth chuẩn like, note lài smartphone lai máy tính bảng mà
congduy241
ĐẠI BÀNG
11 năm
giới thiệu 1203 chăng
Kiểu dáng này đẹp, giống S2, INFUSE 4G. Mà sao nó to thế nhỉ ? Tablet chăng
Chưa hình dung ra hình dáng như nào 😁
Vãi cả to cái này gần gấp rưỡi con Note 2 của mình rồi. 😁
ducnsh
CAO CẤP
11 năm
to kinh @@
Nhìn vuông vuông giống mấy con LG và Sony Z nhỷ!! Cạn cmn ý tưởng rồi!
@Nam Tòhe Thế chẳng lẻ kiểu vuông ss bị cấm thiết kế ak?
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
@paradisetn
Mở CNET ra coi cái nào đc đánh giá tốt nhất 2012... Mắt để dưới mông chắc =)) !!!
@DK Master Con S2 kinh thế, sx đầu năm 2011 mà vẫn nhất tận năm 2012
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
@paradisetn
S3 cụ... S2 em xài lâu rồi ạ... !!!
có cả tiếng việt kìa.phải chăng do việt nam sản xuất.và đang thử nghiệm tại việt nam
phong93st
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dinhlap87 ơ bác nói em mới để ý, Facebook của nó dùng tiếng Việt kìa, chắc lộ hàng ở Việt Nam rồi 😁 :rolleyes:
@dinhlap87 Samsung Bắc Ninh :v
Con 1002 dùng Vietell kìa 😆
@dinhlap87 Samsung Bắc Ninh :v
Con 1202 dùng Vietell kìa 😆
@dinhlap87 em dùng wp7 k có tiếng việt vào face vẫn có :v
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lại rò rỉ làm phải lót dép ngồi hóng nữa rồi

Sent from my LG-F160S/K using Tinhte.vn
Haizzzz. Vẫn cái điệp khúc "mắn đẻ" nói mãi không chán hả các bạn anti??? Càng ra nhiều thì càng cạnh tranh, càng nhiều lựa chọn cho người tiêu dùng chứ sao :p
Ôi đẹp, thế này thì éo mua S4 nữa đâu đợi Note III
anh Sam giờ phải đặt tên máy là Ga La Gà mắn đẻ 😁
Samsung thì mình chī thích dòng note thôi. Mình thích Asus nhâ't
lvq17cm
TÍCH CỰC
11 năm
Đợi e mua quần mới tuí to đã anh Sam ới @@
@lvq17cm A Sam đang muốn định nghĩa lại luôn túi quần đấy bác ợ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế