Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Link Download hơn 300 Ebook Kỹ Thuật Cơ Khí

bhanh8
9/5/2014 10:4Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dow về thấy có 150 cuốn 😔
@blink2 mình dơwn dc mỗi links đầu, còn lại ko dc, bạn nào down dc up lại hoặc chia sẻ links khác giúp mình dc không?
thanks
thưa các bác....e k down đc.chính xác hơn là e k biết down...nó hiện ra cái trang lằng nhằng quá....mong các bác giúp đỡ e..thanks all
Cảm ơn bạn nhé!
có ai có file mềm cuốn Hệ thống truyền động thủy lực và khí nén của thầy Trần Ngọc Hải không up mình xin với. thank!
@con_trai_ha_thanh trong đó có cả rồi đó
kientrac
ĐẠI BÀNG
9 năm
Danh sách thì hơn 300 cuốn, mà down về chỉ có 149 cuốn 😔
hph@
ĐẠI BÀNG
9 năm
thank bác, kho sách quá khủng
Cảm ơn bác!
Có bác nào dowload dk sách chưa ạ.gửi vào email robbennguyen@gmail.com cho e với cảm ơn các bác nhiều
ai có quyển dung sai lắ p ghép của tác giả hà văn vui chia sẻ cho em với
aries.1482
TÍCH CỰC
9 năm
@haigiang1 xem quyển này cũng rất hay:
http://www.slideshare.net/ngotbang/s-tay-dung-sai-lp-ghp-ninh-c-tn-4-chaui?related=6
http://sachviet.edu.vn/threads/tu-dong-hoa-qua-trinh-san-xuat-nxb-khoa-hoc-ky-thuat-2001-tran-van-dich-396-trang.4329/
cuốn này sao không có vậy add. em tải trọn bộ về mà không thấy cuốn này
rất cảm ơn bạn đã chia sẻ các loại sách rất có ích, nhất là cho dân cơ khí như mình. nhưng xin cho hỏi là mình đang cần gấp các sách về chế tạo máy để làm đồ án ( sách stt 175-178) thì mình nên tải về file co_khi_(..) mấy vậy? xin cảm ơn!
Chaler.me
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vàng là đây chứ đâu. Xin chân thành cảm ơn tác giả đã chia sẻ một kho kiến thức vĩ đại này.
Thật tuyệt vời. Cảm ơn bạn lập topic rất hay này.
Các Phương Pháp Đúc Đặc Biệt - Nguyễn Hữu Dũng, 232 Trang.pdf
em down về mà không thấy cuốn này.
bác nào có link giáo trình này cho em xin ạ. tks nhìu ạ.
thank các mem rất nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!
35 Công Nghệ Chế Tạo Phôi - Ts. Nguyễn Tiến Đào, 268 Trang.pdf..ai có link này cho mình xin vs..cảm ơn
sao mình tải cả 9 file về mà chỉ có hơn 150 cuốn thôi v, @@, mấy cuốn cần thì lại không có
Link hư hết rồi mà e đang cần. Ko biết trong này có anh nào còn giữ share cho em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019