Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

[Livestream] Chia sẻ kinh nghiệm chọn mua loa nghe nhạc
AudioPsycho
2 nămBình luận: 48
Dan.truong
TÍCH CỰC
2 năm
Phân vân giu 2 cai này. Ai su dung roi cho ý kiến tham khảo thêm.
@aming Mấy con vi tính này nghe nhạc chi. Cùng giá chơi bộ mini nội địa Onkyo hoặc Dennon, thêm con Sub điện mini phê hơn.
Dan.truong
TÍCH CỰC
2 năm
@hackieuhay Gan cho vi tinh ma ko dùng loa vi tinh thi dùng cai gi ban.
Co loa bộ dàn rời thi ko đủ tien chơi hehe
@aming Bộ mini nội địa. Đủ 5.1,dts luôn. Chơi game, nghe nhạc, xem phim phê lòi.
tuchangioi
TÍCH CỰC
2 năm
Quan trọng là nghe nhạc gì và có tiền thế nào, còn nghe thì phải cảm quan bằng chính tai của mình đừng nghe qua tai thằng khác. Mình đang sài một bộ sau: Loa Dynaudio Emit M30 + Rotel Pre-Amplifier RC-1550 + Rotal Amplifier Power RB-1552 MkII + Rotel CD player RCD-1570. Nghe khá ổn với mấy thể loại Bolero, Pop...
zonzongl
TÍCH CỰC
2 năm
tiện nhờ tư vấn luôn loa 2.0 hoặc 2.1 để nghe tạp ạ. cả nhạc cả phim cả game các thứ.
giá thì tầm 500k 1tr j đấy thôi ạ. 😆))
@zonzongl Tầm giá của bạn thì nên suy nghĩ tai nghe in-ear hoặc tai nghe gaming nhé, không có loa nghe hay đâu 😁
Cái này không khéo lạc vào mê hồn trận mất, anh em vào https://vnav.vn/ tham khảo, rất nhiều thông tin, đỡ mất học phí
Nghe nhạc hay xem phim là phải ampli rời+loa+sup nó mới xứng đáng cho cái lỗ tai người nghe😁còn hàng bộ hỉ_Chán như con gián:eek:
dangkyhihihi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình nghe nhà tắm phòng ngủ con JBL Xtreme, nghe phòng khách làm con nội địa 7 củ + thu Bluetooth ugreen 4.2 5 lít
bahuy77
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái này là một trời phức tạp. Vừa rồi mình định mua dàn máy nội địa, nhưng:
- Không biết tí gì về kỹ thuật....potay.
- Hỏi bạn...phán 1 câu: đầu tư bao nhiêu, nghe nhạc gì, diện tích phòng, có cách âm không..... Nên mua loa All in one của Bose.
- Hỏi người quen: Khi nao rảnh chỉ chổ mua - mà mình kg biết xem đồ cũng đành potay.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019