Lộ ảnh BB Z10 cho nhà mạng Verizon, video linh kiện bên trong máy

cuLong
4/1/2013 10:6Phản hồi: 411
411 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình ảnh là vỏ mặt trc máy mà

Sent from my MB860 using Tinhte.vn
ngcqunguyn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sắp có chuyện vui với apple rồi đây
khongvanlam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế máy ở giữa là máy gì vẬy mng
diehard007
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dep tuyet!

Sent from my LT28h using Tinhte.vn
Ui xời lại hoãn lại chậm thì lộ làm chó gì cho mệt, đến lúc ra thì anh em truy điệu luôn ấy chứ
mới chỉ là tin đồn
tienmanhnt
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn hao hao ip nhỉ. cứ để ý kĩ xem chỉ khác vài điểm là máy to hơn và có logo ở dưới 😁
Oi BB vẩn trung thành BB
JimmyLa
ĐẠI BÀNG
11 năm
vấn đề còn lại là rổ giá dư lào thôi
Voi thiet kế này thì có bị apple kien sao chep kieu dáng khong nhỉ
Mình ko nói nó giống IP4 nhưng rõ ràng là hình chữ nhật bo tròn 4 góc. (phải giải thích rõ vì ko sẽ ăn gạch oan của 1 số người) :rolleyes:
mrm00n
ĐẠI BÀNG
11 năm
con bb10 với con táo có tỷ lệ bo góc với cái loa trên y như nhau, liệu con bb có bị con táo kiện như kiểu của ss không nhỉ. hay hai thằng Mỹ sẽ sống hòa thuận với nhau, còn thắng ss là của HQ nên bị chèn ép =))
Mấy ông cố tình chụp hình ở góc độ này cũng có ý đồ so sánh với IP để gây chiến. Nhìn ở góc độ khác thì con này và IP chẳng giống chút nào. Nhưng kiểu dáng con này đã xuất hiện từ khá lâu trước khi mấy đời IP ra sau này thì sao gọi là copy được??
Ôi dào..giống hay ko thì nó vẫn là BB, chả lẽ 1 con yamaha và suzuki giống nhau vì nó đều có bánh xe, động cơ, và chân phanh blah blah sao..😃..mà nhìn sao bảo iphone phóng to, BB10 làm gì có cái phím home "tiện dụng" nhỉ...cái thiết kế này còn ra trước cả iphone 5, cứ tìm BB London thì biết...buồn cười
Càng công nghệ thì nhìn vào cái máy chả thấy bao nhiu linh kiện cả, sau này dự là bung cái iPhone hay BB10 ra sẽ chả thấy 1 linh kiện nào, toàn bộ linh kiện bán dẫn sẽ nằm luôn trên cáp kết nối =))
kinta8286
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu các bác đam mê iphone thì cứ việc bỏ tiền mua. đam mê là nghiệp chướng mình biết nhưng chưa chắc những ngươì iphone đều là đua đòi. và cũng chưa chắc là blackberry là những người đua đòi. nếu các bác lấy tiền mình ra làm việc giành giụm mua iphone thì mình thật sự khâm phục các bác đó. vì nếu mua iphone thì tương đương với gần 1 chiếc xe máy mua lại ( tuỳ dòng nghen như wave rs honda chẳng hạn mua lại thôi) . hoặc mua một dàn máy tính thật bá đạo. =)). hya đơn giản là trả giúp tiền học phí cho gia đình. tự lập chẳng hạn. mình thật sự khâm phục các bác đó. ngươì làm việc hay là những đứa có gia đình khá giả thì mình sẻ bỏ qua vì họ có dư tiền mà. thời đại này là thời đại của sự trải nghiệm của steve jobs không ai chê thiết kế iphone là xấu nhưng mà trường gian sóng sau xô sóng trước thôi mình đánh giá con bb này đẹp và hdh của nó có nhiều điểm độc đáo. nếu ông già noel cho mình một món quá là iphone 6 và bb10 mình vẫn khẳng định rằng bb 10 là lựa chọn của mình.
đưa táo vào làm ji`. Đang cầm điện thoại màn hình to wen, quay lại cầm táo như đồ chơi trẻ con.
tin vui nhé ae BBer , em Z10 sẽ có giá khoảng 700$ tức 15tr , = 9900 chính hãng bây giờ nên 9900 sẽ dow giá thôi , qua Tết nhiều đạn ae ta có BB10 dùng rồi 😃
http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-blackberry-f5/blackberry-10-se-co-gia-khoang-700usd-t21401.html
kinta8286
ĐẠI BÀNG
11 năm
@madeinvn2011 mình vừa đọc xong xin đi làm việc thôi =)) kiếm tiền múc
@madeinvn2011 quá đã <3 <3
Không phải xồn xồn bạn nhé hehe
@Gia nguyên daklak chả ai sồn sồn ở đây cả 😁..khi nào bạn học lại Tiếng Việt thì nói chuyện nhé :D
Đẹp tuyệt, ngon nghẻ thì năm sau quay lại BB dùng tiếp 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019