Lộ các phiên bản màu sắc của Galaxy S21 Ultra: có màu nâu
Didu
3 thángBình luận: 131
Lộ các phiên bản màu sắc của Galaxy S21 Ultra: có màu nâu
Theo WinFuture, chiếc Galaxy S21 Ultra cao cấp nhất của Samsung sẽ có 5 tùy chọn màu sắc, bao gồm màu nâu, xanh và xám. Đây là những màu sắc mới và khá nhã nhặn chứ không quá sáng và nổi bật, có lẽ những người trầm tính, không bóng bảy sẽ thích những màu này.

Hình ảnh bên trên cho thấy S21 Ultra với màu bạc, đen, xanh, xám và nâu. Samsung từng có màu Mystic Bronze như là màu đồng dành cho các dòng máy trước nhưng nó sẽ không xuất hiện ở trên dòng S21, thay vào đó là màu nâu. Đây là màu nâu mờ và đậm, nó giống như màu cafe vậy.

Trong khi đó, hai chiếc thấp hơn là S21 và S21 Plus lần lượt được cho sẽ có 4 và 5 lựa chọn màu sắc, tươi và trẻ hơn. Các màu sắc này chủ yếu đều là những gam màu sáng và nổi. Samsung sẽ có sự kiện trực tuyến vào ngày 14/1 này để nói về S21.

Nguồn: Twitter
Nâu nhìn sang quá, thích thích thích!
Bạn Mod không lo chăm chút bài viết, suốt ngày cmt dạo nhảm nhảm. Hay cùng team với crazysexycool1981? Đã nhảm còn khoái giựt top, coi kết quả bầu chọn là thấy trình độ của mình à.
@linkingok Thấy đẹp mình khen đẹp, mình đang nói đúng vấn đề của bài viết, nhảm gì ở đây bạn?
@Mikeknowsme Bài nào bạn cũng vào giựt top chứ đâu riêng bài này. Ngồi nịnh đầm nhau không.
@linkingok vì mình được thấy bài pending ra trang chủ trước bạn nên mình comment thôi, vậy nhé ;)
Nhìn cũng đẹp đó chứ
tuanbida
TÍCH CỰC
3 tháng
Giá mặn còn hơn nước ở biển chết!
Bản màu trắng nhìn mấy cái lỗ màu đen gớm thật
@Hiếu_Sad Bạn chỉ ra hãng nào làm mắt cam màu trắng với ?
S21 đẹp hơn ultra. Thiết kế thế này có khi Sam dẹp 1 trong 2 dòng S or note để thiết kế tối ưu. Chứ s20, s21 so với Note thì thiết kế như thằng con rơi con vãi
@thealley Note 10 nhìn đẹp mê ly
@Akay Nhím Iphone giờ cũng có đẹp deck đâu mà chê! Sam mặt lưng xấu nhưng mặt trước nó đẹp gấp chục lần IP!
thealley
TÍCH CỰC
3 tháng
@Ghetbonbatluong Ủa có ai khen iphone nó đẹp đâu mà lôi nó vô. Liên quan ghê. Thế ss nó xấu ko đc chê à.
@romano19 Nghe đồn Sam nó bỏ dòng note rồi nè. Dòng note là dòng đáng mua, mà bỏ rồi thì cũng khá nản.
Thật sự android giờ quá ít lựa chọn, ngoài mấy thằng TQ không ưa thì chỉ còn Sam với Vin thôi. Mà Vin thì lại chưa có dòng cao cấp.
Nhớ cái thời HTC, LG, Sony chất lừ...
Đẹp nhỉ, tiếc là android
Lam Sia
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@nghia3d Nói ra là biết chưa bao giờ sử dụng qua đt androi cao cấp ròi😆
Nét đặc trưng của người Hàn Quốc
4bkshared
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Cam xấu
Màu xấu tệ
@4bkshared Cam cực xấu, thua mấy a tàu
Nâu nhử tủ lạnh Samsung nhìn sang vãi luôn
Cứ cố nhét lắm cam thế làm gì, trong khi cam vẫn chỉ xêm xêm nhau vs những máy 3-4 cam mà người ta thiết kế nhìn nó hài hoà
Màu xanh đẹp, mau đen ko lộ cam nhìn cứng cáp nhất.
K biết các bác cần cv gì để chụp 5 lỗ chứ dt tớ 2 lỗ mà tớ dùng có 1 lỗ à , nhiều lỗ chi biết . Nhiều bồ nhiều lỗ sướng chứ dt k cần nhiều
@socola1989 Bác chơi cả lỗ đí*t hã. Tởm chit moẹ
@ultratrung Nhưng lỗ mới vẫn thích hơn chứ bác
@Văn phòng phẩm pk Thế đã thử hết các lổ đó chưa? Mà đòi lổ mới
@ultratrung Gái thiên hạ nhiều vô kể , sao hết dc bác , đủ xài thôi
baobin321
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Màu nâu nhìn sang vl, tiếc là vừa mua 12prm, phải chi e nó ra sớm hơn 😔
@baobin321 Bác ở đâu. Bác có nhận đổi ngang con 12prm lấy con ss này k.
@Akay Nhím Khôn thế sang Châu Âu mà gạ đổi! Ở VN hàng Samsung được KM 8tr mà gạ đổi? Đổi rồi các cho ng ta 8tr + S21 ultra lấy IP12 pro max dám ko?
catbui01
TÍCH CỰC
3 tháng
@baobin321 Bác có muốn đổi ngang Iphone 12 prm của bác lấy em SS này không?
@Ghetbonbatluong Đổi thì tất nhiên sẽ trả đủ toàn bộ quà chứ.
baobin321
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@catbui01 Mình mới đổi từ s20U lên nhìn cũng thèm Note 20U nhưng pin tụi nó hẻo quá nên đặt tạm cái tên cho đỡ thèm
hkifan
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Vừa sang, lại vừa nhiều màu đẹp cho S21 Ultra!
Hóng từng phút xem chuyên gia test tốc độ, nhiệt, pin.
Nếu có bản 4G thì lại ra 5 6 bản.
@cosmos47 Chắc phải 5G hết chứ tầm này 4G khó cạnh tranh
@cuongtao2016 Có 2 bản cho bạn chọn nhé!
Nhìn kiểu j cũng thấy xấu .. lạ @_@
Zonz
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Hay đấy
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019