Lộ diện 4 đoạn video quảng cáo cho Windows 8

Duy Luân
10/10/2012 9:57Phản hồi: 89
Lộ diện 4 đoạn video quảng cáo cho Windows 8

Chỉ còn hơn hai tuần nữa là Microsoft sẽ chính thức giới thiệu Windows 8 ra thị trường (cụ thể là ngày 26/10), và mới đây bốn đoạn video quảng cáo cho hệ điều hành này đã xuất hiện trên YouTube. Mỗi đoạn clip khá ngắn, chỉ tầm 1 phút, tuy nhiên nó cho thấy nhiều cách mà chúng ta có thể tương tác với giao diện và những tính năng mới trên Windows 8. Trang tin Techit.co.il là nơi đăng tải những video này, và theo họ thì chúng sẽ được phát trên TV. Tuy nhiên, thời lượng mỗi clip là 56 giây, hơi khác thường một chút vì clip quảng cáo trên truyền hình thường chỉ kéo dài 30 hoặc 31 giây mà thôi. Có thể sau này Microsoft sẽ tiến hành cắt gọt chúng trước khi lên sóng.

89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longlh_53
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp quá mượt mà thật đấy <3
@longlh_53 quảng cáo mà để giật thì ai mua hả bác. quảng cáo vậy thôi chứ lúc dùng chưa chắc đã được vậy.
Bao giờ 920 mới trên tay mình. Hic

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
@nguyenhung08 Lại có bác nhầm giữa Windows 8 và Windows phone 8..
tôi cần 1 tablet chạy win8!
lipivy
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn thích nhỉ
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
chuẩn bị 30 lít thôi,table win 8 ,Lumia 920
@hungghe Có cùng mong ước với bác
ginkybo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hungghe 30 củ chứ bác . 30 lít mua đc 2 cục bin của 2 em này thôi hề hề
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
@ginkybo nói thật em cũng nghe hơi nồi chõ thôi chứ cũng chả biết củ với lít là bao nhiêu,ngoin ngữ vn bây giờ nó cứ thế nào,muốn theo cũng k theo đc
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
Hay qá! Nhưng chắc mỡi ra nên it ưng dụn và game! Chờ m nó đủ mạnh rồi lao vào
binhbk230
ĐẠI BÀNG
12 năm
@coffeepot bản win 8 pro dùng được hầu hết tất cả các ứng dụng của win 7 nhé, thế mà ít hả bạn ? bản RT mới ít thôi
@coffeepot chỉ là ứng dung metro thui, nhưng h nhiều ứng dung hay đấy bác, số lượng tang nhanh gần 4000 rùi, mình thường vào xem có j hay hay😁
Screenshot (6).png
Screenshot (7).png
anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
win8 hình như là dùng cho cảm ứng thì phê hơn nhỉ. Hi vọng là sẽ đồng bộ đc với windows phone
Clip 1 với 4 có vẻ giống nhau nhỉ...
nhìn cách xài, không tin mắt mình chỉ cần tìm kiếm gì wp8 sẽ cho mình những thứ liên quan với nhau rất nhiều không thấy độ trể app nhỉ, khỏi phải dùng từng app riêng mệt =.=
mượt như này thì cấu hình cũng phải tương xứng như nào ấy chứ
@thnam.live Và giá cũng phải tương xứng luôn😁
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
Một trải nghiệm mới! Mong là rổ giá cho anh em xúc!
Lumia 920 chạy Windows 8 =]]]]]] Cái này gọi là SIÊU CUỒNG.

P/s: nhạc clip nghe nổi da gà.
Sat thu cua ipad la day

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
Quản cáo rất hay !
Trực quan,dể hiểu!
Thích nhất là không có đưa ra những so sánh dìm hàng như 1 số hãng khác.

Nhận xét cá nhân :Windows 8 với giao diện rất đẹp, tính năng tuỳ biến cao cho người dùng cảm giác thích thú.Làm việc trên màn hình cảm ứng nhẹ nhàng và mượt vô cùng....

NÓI CHUNG LÀ RẤT TUYỆT !
M3ga
CAO CẤP
12 năm
Đúng là về hệ điều hành M$ có thâm niên thật , cơ mà cảm giác dùng chuột sẽ rất mệt vs cái thiết kế này
dung_9z
ĐẠI BÀNG
12 năm
@M3ga Thế cho nên nó có cả môi trường desktop đấy bác. Nếu là máy tính truyền thống sẽ ko sử dụng được hết và hiệu quả trong metro và ngược lại. sao mà dạo này nhiều đồ công nghệ quá mệt....hjhj
binhbk230
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang commnet trên win 8 pro
Hic, xem xong mà thấy phê mấy em tablet chạy win8 vật vã. Bao giờ mới có $ để mua đây. 😔
đang mong win 8 ra mắt chính thức để mua laptop mới.
Tuy không thích giao diện modern trên màn hình không cảm ứng nhưng vẫn rất thích win 8
p/s: còn giao diện đó trên màn hình cảm ứng thì khỏi nói 😁 (m dùng android, cài launcher 7 bây giờ không muốn thay nữa)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019