Lộ diện một số hình ảnh đầu tiên về chiếc smartphone của BKAV
levuongthinh
6 năm trướcBình luận: 1.217Lượt xem: 190.171
Phòng này mang tính chất quảng cáo là chính, nhìn kĩ thì chả có phòng lắp ráp nào như thế này cả. Chăc sản xuất thật ở chỗ khác
chuẩn đấy bạn, bạn lịch sự sẽ nói như thế nhưng tớ kém lịch sự hơn bạn, tớ sẽ chửi những th cứ mở miệng ra là ném đá ng VN cho đến thân sinh bọn nó đau lòng thì thôi!
Để sản phẩm ra mắt rồi hãy cmt "Đời chờ là hạnh phúc mà :rolleyes:". Cá nhân thấy BKAV làm ăn nghiêm túc mà, có lừa ai đâu mà các bác ném đá kinh vậy :eek:
Bphone là tên do bà con mình tự phong chứ chắc gì đã đúng mà cứ nhặng lên thế nhể :3
Các bác cứ bình tĩnh. Đây là 1 tín hiệu tốt của 1 sản phẩm Việt.
Về dây chuyền sản suất thì không thể public 100% ra đc rồi 😃
- Khi nào BPhone ra mắt các bạn mua về để trải ngiệm rồi tiếp tục góp ý, đánh giá
- Chứ chưa ra mắt mà cũng chắc 1 số bạn anti trên chưa chắc đã đủ tiền mua về trải ngiệm thế mà cứ lên đây anh hùng bàn phím
- Các bạn cứ thích hàng khựa vào Việt nam là tốt ak!!
- Bkav làm đc 1 chiếc điện thoại thì các bạn phải ủng hộ và góp ý để hàng trong nước sẽ đi lên và phát triển hơn chứ
Bạn nghĩ như thế là quá cho những th đi ẻ xog rồi bốc ăn luôn à
http://news.zing.vn/Can-canh-day-chuyen-san-xuat-smartphone-made-in-VN-cua-BKAV-post505610.html
Gửi các anh hùng bàn phím

Đây là máy gì ? Mua về chụp xong bê đi trả à ?
http://vnreview.vn/tin-tuc-kinh-doanh/-/view_content/content/1459787/lo-hinh-anh-san-xuat-smartphone-bkav-may-mong-mach-ma-vang

Mạch mạ vàng

Connector

Hay các thanh niên công nghệ thích dùng mối hàn bằng thiếc
Hàng handmade như kiểu sản xuất vertu ấy nhỉ, mà giá lại ngon, cấu hình tốt. Dù gì vẫn ủng hộ Bkav. Nhưng mà nhìn hình thì thấy giống iphone 5s phóng to thế không biết
bản tin tài chính VTV1 😁
làm thủ công kìa, như vertu cũng làm thủ công nhỉ =))
Có vẻ máy rất mỏng và giá rất mềm, anh em xem video xem có lộ lọt thêm ít thông tin gì về thiết kế không 😃

Mình nghĩ đang là 1 phòng Lab để cho phóng viên vào chụp choẹt thôi chứ ko phải "nhà máy" gì cả ! -_-
Máy ra đời yên tâm không bao giờ nhiềm virut .....
hóng tinh tế trên tay 😁:D
Bk hay nổ lắm, nhất thế giới nghe kinh vãi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.413 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.994 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119