Lộ diện Nokia RM-875 trên trang chủ FCC, có thể là bản quốc tế của Lumia EOS

sonlazio
20/6/2013 2:10Phản hồi: 41
Lộ diện Nokia RM-875 trên trang chủ FCC, có thể là bản quốc tế của Lumia EOS
Càng gần tới ngày diễn ra Zoom Reinvented thì các thông tin về điện thoại tiếp theo của Nokia càng lộ nhiều. Vài ngày trước, chúng ta đã có những thông tin về RM-877, chiếc điện thoại được cho là bản Mỹ của Nokia EOS trên trang chủ của FCC và bây giờ tới lượt RM-875, bản quốc tế. Thông tin cho thấy chiếc điện thoại này rộng 71,4mm, dài 130,35mm, tức kích cỡ gần như không khác biệt so với Lumia 920. Trên thực tế, từ tháng 4 chúng ta đã thấy tên mã RM-877 bị lộ diện cùng một loạt điện thoại WP khác.
[prebreak][/prebreak]
Nguồn: FCC, Engadget
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ơ
langtu_boy
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhanh lên anh em đang mót đây
ides
CAO CẤP
11 năm
mấy con này dày quá. Không thik 1 tẹo nào. Bớt đi 1 số tính năng để vóc dáng siêu mẫu vẫn thik hơn nhiều tính năng mà dày cộp...
@ides Thấy Lumia 720 chưa mà nói dầy cộp, cái mặt chỉ giỏi anh hùng bàn phím
ides
CAO CẤP
11 năm
@Tyo Ya Chi Haha, mình nói eos...mình ko anh hùng đâu bạn à, mình rơm rơm thôi ^^
@ides Siêu mẫu để bác mặc cho nó cái áo dày cộp vẫn thoải mái hả. Em thì cứ vừa đen vừa to là thích :v
nhanotc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoanganhdung1106 vừa đen, vừa to và Vừa Hôi nữa =))
nhìn hài hòa nhỉ, thiết kế này mới gọi là thiên nhiên, không như sám sùng toàn pr láo!
Mấy bác nhìn sao ra cái máy dày mỏng dc hay zậy @@. Mà dày thì pin nó mới nhiều dc.càng mỏng pin càng yếu. Chip, linh kien thì snapdagron hay gì no sx bằng đó thj2 làm sao lam mong hon dc.
Không ghi dày bao nhiêu nhỉ...!? Cái dày mới đáng sợ...
mua điện thoại khỏi mua máy anh 😁
Mua điện thoại để nó phục vụ mình cơ mà, xấu chút nhưng mà chức năng tốt còn hơn đẹp chỉ để khoe.

Camera là thứ mình thích nhất, nó lưu trữ những khoảnh khắc đẹp, lưu lại những giây phút vui vẻ của gia đình, quay lại những khoảnh khắc thơ ngây, vui vẻ của bọn trẻ. Sau này già rồi, xem lại cũng thấy yêu đời. 😁
Hy vọng hiệu năng cho thấy là bản nâng cấp đáng giá của Lumia 920 + Nokia 808, ra nhanh chút nữa để người dùng đừng đợi dài cổ!
hóng ngày 11/7 quá đi mất
ơ
Cứ dày dày đậm đậm là thích rồi. Cảm giác mình làm chủ chiếc máy vậy. Còn mỏng thì không thích đâu. Dày khoảng 10mm là OK đó Nokia.
Sweetlov3
TÍCH CỰC
11 năm
Nói không với nokia 😁
@Sweetlov3
@shady2501 Vào đây để xuyên tạt đó bác
Sweetlov3
TÍCH CỰC
11 năm
@Tyo Ya Chi tui comment ko ảnh hưởng tới ai, chẳng war ai cả, còn nếu ai muốn quăng gạch thì đấy là vấn đề của người họ
không thể mỏng được, phải dày dày tí!như 808 chụp hình mới ngon, mỏng như 928,920,925 thì vẫn không ăn thua
mình tin là chỗ dày nhất của EOS sẽ bằng chỗ mỏng nhất của 808 😁
ides
CAO CẤP
11 năm
Tất nhiên, nhưng mình sẵn sàng dùng ip5 vì độ mỏng của nó, xperia zr vì vóc dáng sẹc xi, chứ bạn thấy có mấy ai dùng 808...920 đâu..to, dày, nặng ^^

Vẫn quá dày 😁

Hình khối miêu tả, đã dùng từ miêu tả thì chắc chắn có miêu tả dc nó ^^ thì phải giống nó thực tế bạn à ^^
@ides Nếu nói mỏng thì ko phải ip5 là mỏng nhấy, về độ sexy thì ko phải xperia zr là sexy nhất, mỗi smartphone đều có điểm mạnh riêng, do ý thích mỗi người sẽ hướng tới dùng smartphone nào đó thôi.chứ sở thích của bạn chưa chắc đã nằm trong đa số! thế thôi! bạn cũng hỉu mà! ok? bye!
ngon
có 1 con Dog zô đây sủa 2 trang rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019