Lộ diện thế hệ Moto X mới chạy chip Snapdragon 820, RAM 4GB, sẽ có cảm biến vân tay?

Duy Luân
26/4/2016 22:33Phản hồi: 79
Lộ diện thế hệ Moto X mới chạy chip Snapdragon 820, RAM 4GB, sẽ có cảm biến vân tay?
Một chiếc điện thoại mới của Moto với số hiệu XT1650 (tên mã Sheridan) vừa xuất hiện trên trang kết quả của công cụ benchmark Geekbench. Nhiều khả năng đây sẽ là thế hệ kế nhiệm cho chiếc Moto X Pure / Style hiện nay vốn có mã hiệu là XT1575. Thông tin cho thấy XT1650 dùng chip Qualcomm Snapdragon 820 và RAM 4GB, tương tự như các máy Android cao cấp khác. Tin đồn lúc trước còn gợi ý rằng máy sẽ cảm biến vân tay. CEO Lenovo từng tiết lộ rằng công ty ông sẽ tổ chức một sự kiện vào ngày 9/6 này để ra mắt sản phẩm mới, có khả năng thế hệ kế tiếp của Moto X Style sẽ ra mắt ở đây.

Nguồn: MobiPicker
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Liệu có khi nào ram điện thoại android bằng bộ nhớ của iphone :D
@king fox Doanh số, thông số, cấu hình...của android thì lúc nào mà chả ác, iPhone, iPad làm sao sánh được😁))
badday0401
ĐẠI BÀNG
8 năm
@DoremonSSJ3 Gần bằng bản ip4s 8Gb rồi đó.
@mtv175 Vâng cái cấu hình đó thui ăn đứt mấy thằng Android cao cấp lun đấy 😆 Chứ 6s hay 6s plus thì càng vỡ mồm 😃)
mtv175
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoai88vn Vậy bạn muốn nó cứ như vậy mãi đúng ko ? Mình đứng phía trung lập thấy là đúng mấy ông fan bảo thủ sợ thật =))
sao mình thấy thiết kế mấy dòng moto sau này nó k được bắt mắt cho lắm
@chetdichoroi Chỉ thấy droid turbo là đẹp nhất
@chetdichoroi Chỉ thấy droid turbo là đẹp nhất
@nguyenduykhanh36 Nhớ quá con V3i bác ak
Nhìn ko thấy ấn tượng nhỉ
@fanclubcongnghe
Ảnh là con Xpure/style nhé, ko phải con mới
Averell
ĐẠI BÀNG
8 năm
@fanclubcongnghe Ảnh ở bài đầu là X Style mà
withboom1905
ĐẠI BÀNG
8 năm
chờ giá xem thế nào nữa thôi. Mà chắc mình cũng ko mua moto đâu. 😁
sao thấy không có cảm tình với thiết kế của Moto sau này, nhìn thiết kế thua mấy hãng khác.
Lại ngọt. Build của moto dòng cao cấp chưa thấy con nào tệ từ thời moto x tới giờ
Chưa dùng lại moto bao giờ ngoài con v3i thần thánh
phamthonghn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bao gio ram len 8g e se mua 4g chay cho tit
tbthuan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Android thuần ngon đó chứ. Nhiều ứng dụng tiện lợi nhưng mấy hảng kia cũng đu theo hết rồi, không còn độc nữa...
hoanchulc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước dùng con moto G gen1 quá chất lượng với số tiền 4tr. Nhưng đó là hồi moto còn là của Mỹ chứ giờ bán cho Tàu rồi nên cứ e ngại. Ko phải vì lo nó cài viius hay cái gì độc hại mà lo chất lượng ko còn dc như xưa
hiepps
TÍCH CỰC
8 năm
@hoanchulc Vẫn đang dùng moto G gen 1 đây, máy quá bền dù làm rơi cũng kha khá.
@hiepps chuẩn luôn . mình thay điện thoại rồi nhưng giờ vẫn giữ . up cm13 chó nó chạy vẫn vù vù . mặc dù đã bị ngâm nước rơi k biết bao nhiêu lần
ngoc1414
TÍCH CỰC
8 năm
@hiepps đã từng dùng g1, quá tuyệt vời vào thời điểm mua luôn, kiểu chưa thấy con máy ram 1gb nào mượt như thế. Cơ mà mình đã cho e í đi sau tết, mua moto x gen2 😆
Về tương lai không xa nữa thì không một smartphone nào kể cả androi và ios địch lại được dòng Surface của MIC nhé!
@hotletokhonganh1990 thôi tranh cãi với kẻ chỉ biết "nói cho vui" như bạn đúng là điều lãng phí nhât trên đời
@lekhanhtrung123 Nói với bạn cũng như nước đổ lá khoai thôi. Ban thuộc típ người không có tầm nhìn vĩ mô nên nông cạn chỉ có vậy mà thôi.
@hotletokhonganh1990 thôi đối với loại người k biết nghĩa của từ "giải thích" thì mình cũng k thể tiếp tục tranh luận vì k cùng đẳng cấp với mình,chúc con người có tầm nhìn vĩ mô như bạn luôn đi theo con đường mà Win10mobile đang đi
ngoc1414
TÍCH CỰC
8 năm
@lekhanhtrung123 đừng có để những người trí tuệ giấy kéo mình xuống cùng tầm với họ bạn à
Công nhận là comment của mình được các bạn hiểu theo nhiều nghĩa rất khác nhau =)) đúng là hết sức khó chịu 😁
@DoremonSSJ3 :DCó Neptune rồi mà vẫn hết sức khó chịu à?
@TBM Thế này thì phải Castrol mới hết khó chịu đc :D
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng x đúng là chỉ thiếu vân tay, còn lại thì tuyệt vời.
Moto có cái logo đẹp ấn tượng tạo lợi thế giống như Apple thế mà thiết kế như shit. Quá phí !
Thích mỗi dòng droid, nhưng không bán chính hãng nên đành thôi. Không đủ can đảm mua hàng xách tay
vespabepbep
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cần thêm camera2 api (hỗ trợ manual mode) thì dân mobiographer sẽ thích.
rất hài lòng về các đt motorola, đang xài moto x mượt nhẹ thuần google
Minh dag dung ne. Tot ma

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019