Lộ diện thông tin về Apple Watch Series 4 trong iOS 12 Beta, tháng 9 sẽ có hàng?

Duy Luân
19/6/2018 21:37Phản hồi: 63
Lộ diện thông tin về Apple Watch Series 4 trong iOS 12 Beta, tháng 9 sẽ có hàng?
Trong bản iOS 12 Beta 2 mới ra mắt, Apple có đề cập tới một số cái tên như Watch4,1, Watch4,2, Watch4,3 and Watch4,4. Đây là những thiết bị sắp được ra mắt vì hiện tại mã hiệu của các dòng Apple Watch Series 3 chỉ đang mang mã Watch3,x mà thôi. Có khả năng những chiếc đồng hồ mới này sẽ được Apple giới thiệu vào tháng 9 này chung với iPhone X, iPhone X Plus và iPhone LCD 6,1" có Face ID. Hiện vẫn chưa có nhiều thông tin liên quan đến Apple Watch mới, có thể dự đoán một số điểm như: màn hình to hơn, viền mỏng hơn, mình cũng hi vọng pin sẽ lâu hơn để ít phải sạc hơn. Có tin đồn pin của Apple Watch mới sẽ tốt hơn 15% so với hiện tại.

Nguồn: BGR
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm cả vuông, cả tròn cho mọi người chọn lựa thì tốt.
kyn_krai
TÍCH CỰC
6 năm
@bud's Tròn thì đống dây hiện tại vứt đi à?
minhtuanq6
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kyn_krai Nó ra chuẩn sạc mới thì đống cáp cũ cũng vứt đấy thôi..! bình thường..
Chắc size sẽ to hơn pin to hơn và fid luôn
hi vọng size to hơn vì tay mình như cái bánh ú :oops:
@barrettroyal Bạn sướng thế. Cổ tay mình nhỏ đeo đồng hồ đến size 40 là max, thỉnh thoảng cũng thèm mua size 44 hoặc hơn nhưng đeo vào nhìn như đi mượn, chán đời
@trung76 còn mình đeo cái 42mm như đồ chơi con nít, cũng chán đời :oops::oops::oops:
@barrettroyal Chả hẳn 😆 m thấy tây tay to vãi mà vẫn đeo mặt siZE 34-35 nhìn đẹp voãi... chứ cứ đeo mặt đh bằng mặt cổ tay mới là đẹp đâu! Anh Statham đeo đh nhìn phê cực , mặt tròn bé xíu nhìn vẫn đẹp!
@Đạt Phít Một mấy ảnh đeo mấy con chục ngàn, trăm ngàn đô ko chả đẹp bro ơi =]]
@barrettroyal Nói thế chớ 😆 chứ tay ng việt đâu phải to quá đâu...
apple bỏ con original ở lại 4.3 , không biết 4.3 có kết nối đc với ios 12 chính thức không nữa

không thì coi như vứt con original applewatch còn gì
Aro
TÍCH CỰC
6 năm
đang đợi thiết kế mặt tròn 😔
K lẽ tới 4 năm vẫn một Style k thay đổi. :O
@JoseyHan Apple vẫn dùng 1 style từ iPhone 6 đến iPhone 8 còn gì
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
pin được 1 tháng thì mua!
umumti
CAO CẤP
6 năm
@sonysaigon Thì mua cái gì ha bạn, mà bạn đang nói về điện thoại hay đồng hồ?
@sonysaigon thôi chích 1 liều thuốc ngủ đến năm 2050 nha bác, có thể lúc đó ra ấy..
Chắc là sẽ có size 44
Size to hơn & pin trâu hơn là oki quá 😁
mình đang hóng apple watch mới quá,
Pin bằng cái Garmin là ngon =)))
umumti
CAO CẤP
6 năm
Mới mua con S3 trên vuivui đúng thời điểm vuivui giảm giá, đúng hàng của TGDD fullbox, quá tuyệt vời.
Sẵn tiện em có nhu cầu bán lại AW Serie 3 luôn nha các anh chị, vừa mua đc 1 tháng =]]
Hy vọng là AW series 4 mặt tròn, đó là lý do tại sao dùng iphone nhưng lại pair với gear của Samsung

Anh em nào thích mặt tròn thì đây!
@trimsedimua con đông hồ này hãng nào vay ad
@hieuhieu8x Gear S3 Frontier
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
Chả cần mặt tròn, tròn đã có automatic. Chỉ cần giảm giá tý cho dễ mua là được, đeo con vivo mu 2 kim nhìn chán quá 😁
@JizinT Càng đơn giản càng đẹp, smartwatch mình toàn để đơn giản nhất có thể, con của bạn đeo đẹp và nam tính gê, chắc cuối năm nay mua :v
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
@chavalier Cũng tạm ổn bạn ạ, mình thích kim giây trôi cho sống động tý. Con này size 44 tay trên 16 thì đẹp hơn.
Apple có lẽ chục năm sẽ không thay đổi thiết kế của Apple Watch vì còn liên quan đến Bands nữa
Ra cái mặt tròn đi bảo đảm bán đắt hơn nhiều. Mặt vuông thì ít kiểu đồng hồ lắm . Nhưng nói ít là cái nào chạy android wear thôi chứ apple thì vuông hay tròn chắc cũng thế, chỉ dăm ba cái mẹt mặc định trong watch vuông cũng vuông chán thía mồ luôn . Heheheheheeh
Đồng hồ người ta thoải mái dùng mấy năm không cần sạc,thậm chí là ko bao giờ sạc . Đồng hồ kiểu này của apple ngày nào cũng phải sạc thì dùng mợ con điện thoại cho nó nhanh. Đúng là củi mục lắm khói ,sinh ra nhiều sản phẩm thừa rác rưởi quá.
@Nguyen viet 169 Nói nước đôi , hay !
@Emranhieulam1990 Thì thực tế nó là như thế mà bác. Hihi. Đối với em thì nó rất tuyệt. Kg có thì bất tiện lắm.
@Emranhieulam1990 Quan điểm và nhu cầu sử dụng của mỗi ng 1 khác nên bác đừng nhận xét kiểu rác rưởi này nọ. Còn nếu ko thích thì bác có thể nhận xét văn minh là : đối với mình, nó chẳng có giá trị gì nên tôi k sử dụng.
Bác còn thắc mắc về hiệu năng sử dụng thì tôi xin báo cáo với bác 1 vài tính năng tiện lợi của nó:
1. Đo, phân tích nhịp tim theo ngày, tháng, năm mà bác sử dụng để khi có vấn đề nó sẽ phát hiện và thông báo
2. Tích hợp chức năng thanh toán tiện lợi từ thẻ visa, debit, thẻ tàu.. ( khi đi mua sắm, đi tàu điện thay vì lôi túi xách, rút ví, lấy thẻ quẹt thì bác chỉ cần giơ cái đồng hồ ra là oke )
3. Khi bác đi chạy, đi thể thao.. bác thích đeo con đồng hồ trên tay hơn hay cầm theo cái đt to đùng đút túi ?
4. Ở các nước tiên tiến, chẳng hạn như nhật bản, khi đi làm, họ rất ít khi được dùng đt, 1 số chỗ còn cấm sử dụng đt khi đang làm, ngoại trừ thời gian nghỉ ngơi, đi wc. Nhưng khi có đồng hồ thì khác, họ có thể nhận đc tin nhắn hay cuộc gọi để biết xem tin đó có khẩn cấp hay k, để xin đi wc, xin nghỉ, xin ra ngoài để giải quyết.
5. Đặt lịch nhắc nhở khi bác tập trung vào công việc, bác ngồi xem tivi quá lâu... thì nó sẽ rung báo cho bác biết, bác cần đứng dậy đi lại, hay 1 ngày bác cần hít thở hô hấp sâu ít nhất 3 lần, bác cũng có thể cài đặt để nó nhắc nhở khi bác quên.
6. Ngoài ra khi bác quên k biết để đt ở đâu trong nhà, trong phòng lộn xộn... thì bác có thể ping trên đồng hồ sau đó chiếc đt sẽ kêu lên.
7. Rồi thì có thể chỉnh nhạc trên đồng hồ, or khi tự sướng, để đt ở xa có thể dùng đồng hồ điều chỉnh và chụp ảnh..
@Quochieu1405 7 tính năng đó với mình chả có ý nghĩa gì cho lắm .Hình như nó còn làm mình thêm phiền phức .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019