Lọ Lem đi nặng: toilet không cần xả nước giá 76 triệu, đốt chất bài tiết thành tro để làm phân bón
Nam Air
một tháng trướcBình luận: 132Lượt xem: 13.195
Tốn kém, mất thời gian. Chưa tính ở quê thì chắc ko dùng rồi. Ở tp thì ko trồng cây. Mà bê đi picnic, để chung với đống đồ ăn cốp xe. Nghĩ đến thôi cũng thấy mệt. Cái bồn cầu nó rảnh quá ko có gì làm nổ pin cho vui 1 phát. THỐN
đúng là vào tinhte đọc comment mới thấy anh em tinhte thật sáng tạo và hài hước, ha ha, mua cái này cũng hay nhưng nhiều tình huống anh em tinhte nghĩ ra thí thú vị thật, ha ha, ví dụ đang bị rượt mà lại ko mở nắp đc chẳng hạn, v.v..
ở Việt Nam chắc khó, xài vòi xịt thì ướt át zay nó có đốt dc k. thêm cái tốn thêm tiền điện hay gas để nó đốt nữa
tưởng đốt cả đít luôn
t chờ cái mùi nó bốc lên khi đốt 😁
cái này chắc dùng cho táo bón thì được, chứ bị tiu chảy thì nó văng khắp nơi, k có nước thì dùng gì làm sạch thành bồn cầu
@Tài Khoản TKK Lâu lâu vẫn phải vệ sinh bồn cầu thôi bác à.
@Nam Air Chưa nói tới tiu chảy, bt nó đã dính dính ở thành rồi, chứ còn Tiu chảy thì vệ sinh có mà cả ngày
Tóm lại là ý tưởng thì tốt. Nhưng thực tế thì k ổn
đi nặng và đi nhẹ là cả một nghệ thuật
cái vụ đợi cho nguội rồi đi tiếp thì anh Tom Cruise cũng nói không khả thi, tào tháo ko đợi được đâu
Hồi mới giải phóng nhà có cái toilet đào xuống đất một cái hố, phía trên để tấm ván đục lổ, đi xong thì rắc tro và vôi xuống rồi đậy nắp lại 😁
Ko xả nước lỡ đi ra dính thành thì sao nhỉ 😁
Đốt bằng nhiệt kiểu gì cũng tạo ra khói hoặc bốc hơi, ko hiểu "khoai" nướng có mùi gì 😔
Chả có tính ứng dụng thực tế gì. Độc lạ là chính!
Tiêu chảy rồi sao?? Chưa tính tiêu chảy phải đi liên tục mà chờ nguội mới cho mở nắp : ))))
Có câi bồn tiểu còn có lý.
Thật là 🤣🤣🤣
Vãi, ko biết phân bón gặp nước nó có thúi lên ko
1 lần xử lý ít nhất 45fut tới 3h lỡ thằng sau mắc chắc chết lun. Đúng là phát minh nhảm nhí 😌.
Do nó đắt nên chỉ lắp đặt có 1 cái. Mà lúc nó " luyện đan" ( kết câu này của bác Nam Air) mà đang buồn thì tính làm sao nhỉ =))
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019