Loa Samsung Bottle, nghe nhạc kiêm luôn đèn ngủ với nhiều màu sắc khác nhau

nkinhluan
25/6/2024 4:58Phản hồi: 12
Loa Samsung Bottle, nghe nhạc kiêm luôn đèn ngủ với nhiều màu sắc khác nhau
Loa này đã được bán khá lâu trên thị trường, hôm nay được tặng một cái, mình thấy ngoài nghe nhạc thư giãn hay nó cũng là một chiếc đèn ngủ rất đẹp, đầu tiên xin mời xem qua video tại đây, hoặc trên tiktok.

Là hàng chính hãng của Samsung độ hoàn thiện sản phẩm khá tốt, loa được có hình như một cái chai với các đường nét bo tròn, phía trên màu trắng, bên dưới là vải màu xám, và có luôn quai xách để treo khắp nơi
Điều mình không thích là nó sử dụng cổng micro usb, pin sử dụng chỉ nghe nhạc hay làm đèn ngủ lên đến 8 giờ, nếu dùng cả hai sẽ khoảng 4 giờ
Muốn điều chỉnh nhiều màu thì bạn phải tải về ứng dụng Lux Manager. Đặt đèn trên bàn có chỉnh độ sáng, âm lượng, màu sắt cũng như tắt loa từ xa qua điện thoại
Chất lượng âm thanh của chiếc loa này khá hay, mình thì thích những thể loại nhạc nhẹ.
Tóm lại so với giá khi ra mắt thì bây giờ đã giảm hơn rất nhiều, từ hơn 1 triệu xuống còn khoảng 350.000vnd, đây là một chiếc loa thích hợp cho những bạn có sở thích hay thư giãn trước khi ngủ. Hãy theo dõi kênh Youtube, hoặc Tiktok mình sẽ cố gắng xin được nhiều mã giảm giá để chia sẻ, cám ơn vì đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin link?
@Hưu cao cổ và 500 anh em Link mình để ở comment video trên tay, cám ơn anh
jiji75
TÍCH CỰC
18 ngày
Con này đã mua.Và nó bị nhảy nhạc như nhảy đĩa.Không biết có cách khắc phục không ạ
nw_47
CAO CẤP
18 ngày
@jiji75 Bluetooth dỏm chịu thôi bạn
Mình có 1 con này full box, mua đâu hơn 300k vào tầm năm 2017 18 gì đó 😁
Bỏ quên trong tủ mới lôi ra cách đây mấy tuần =))
Bật vẫn lên còn pin thì chết ngắc :D
Loa thì nghe ko ra gì nhưng đèn ngủ thì đẹp nha ae.
Mr Gil
TÍCH CỰC
18 ngày
Con này ko biết tới chục năm chưa... Để cho vui,, còn nghe nhạc thì thôi... tra tấn
Của mình hàng tặng kèm mở bán A5.... Tới nay vẫn chạy... Loa thì bình thường nhưng đèn rất đẹp. 😃
@warmboy24 Cám ơn anh
Hay nè
@mrthanh213 Cám ơn anh
huanlgm
ĐẠI BÀNG
17 ngày
mình cất trong tủ 1 thời gian, lấy ra sạc pin không vô và không còn sử dụng được nữa.
con này nghe dở tệ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019