Loại xe nào phù hợp với nữ giới?

MinhMinh84
29/10/2019 4:11Phản hồi: 38
Với ngân sách tầm 40 củ các bác tư vấn giúp em mẫu xe ga nào phù hợp cho nữ giới với các bác ơi ;););)
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gary Trịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vote vision hoặc xe điện 😆
Gary Trịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@adagioleonard làm hẳn em cb400 ko giấy, ex làm gì
Gary Trịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MinhMinh84 ra vinmart cắm sạc xong đi làm, chiều về sạc đầy được bác ơi 😆
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gary Trịnh à Bác đang nói đến dòng xe điện của bác Vượng hả. Xe điện hơi phiền nhỉ, chỗ e lại xa vinmart
@MinhMinh84 xe điện đâu có gì phiền hả bác, tiết kiệm chi phí cực tốt. Mua bản ắc quy chì thì sạc phải để ý, còn bản pin thì dễ xài mà. Cứ hết pin thì lôi cục pin lên văn phòng hoặc nhà mà sạc, tới lúc đi thì đem xuống thôi.
lead,ab...
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyenphatdat ab tầm bao nhiêu củ bác nhỉ. Lead thôi em k dám chạy, thấy ninja e sợ :p
Winner 2019
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@HyH là xe côn ý hả bác? Mà hình như dòng này đắt bác nhỉ?
Gary Trịnh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@HyH hỏi tư vấn xe ga cho nữ xong các bác toàn xe côn vkl đọc hiểu :v
Grande hoặc Klara bác ơi
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@BillyTheKid96 Nghe lạ quá bác ơi. Dòng này chạy ổn không bác?Tiết kiệm xăng thế nào bác ơi?
@MinhMinh84 Grande của Yahama có cục máy Blue Core rất tiết kiệm đó bác, bác đọc review trên mông để biết chi tiết nhé. Em thì mới chạy ké 2 lần của bà chị, vít ga thấy khá mượt ạ.
Còn Klara là xe điện của Vinfast, dáng giống Vespa đó bác, tháng chắc 60k tiền điện 😆. 40 củ bác có thể mua bản pin full option nếu bác ở chung cư để lấy pin ra sạc cho tiện, còn bác ở nhà phố nhà căn thì mua bản ắc quy chì để tiết kiệm chi phí ban đầu, có thể độ ắc quy hoặc pin về sau nếu bác cần đi quãng đường dài hơn hay gia tốc cao hơn (có nhiều bác cũng đã làm bài hướng dẫn rồi đấy ạ).
ngochai1814
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lead
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngochai1814 Lead thì e chưa nghĩ tới, nghe nói nó nặng vs khó đi hơn à bác?
Ninja Lead muôn năm😁
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Centaurus Archerius Thôi ninja lead e xin chừa :D:D
lead, vision 😃
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuthuynd92 Vision chạy ổn không bác, có tiết kiệm xăng không nhỉ?
@MinhMinh84 Tiết kiệm thì chắc không con nào ăn được Vision rồi vì nó có 110cc thôi, xác xe cũng nhẹ, chỉ 96kg. Mỗi tội đi 2 người thì hơi yếu chút, nếu nhu cầu của bạn là thường xuyên đi 1 người và không cần tốc độ cao thì Vision cũng là 1 lựa chọn ổn.
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@_MyLoveIsWinter_ Cảm ơn bác. E sẽ suy nghĩ vấn đề này.
xuanhung1989
ĐẠI BÀNG
4 năm
Air blade
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@xuanhung1989 air blade tầm giá này có ngon không bác ơi?
xuanhung1989
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MinhMinh84 Cũng ngon nếu bác thêm tý để ra biển
Thắc mắc gì ko thắc mắc. Thắc mắc cái chuyện xe gì phù hợp với nữ giới đúng là vớ vẩn. Mắc nhìn vô thấy xe gì nữ đi nhiều thì phù hợp thôi. Đúng là nhảm nhí
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Sum Nguyen12131 Bác không ghé qua topic e thì cũng không ai nói gì bác đâu. Thấy chạy là 1 chuyện nhưng cân nặng, tốc độ, chức năng nó có ổn cho nữ không lại là khác. Chứ bác thấy nữ chạy Lead nhiều đấy rồi bác thấy hợp không? An toàn không?
Lead đi, nghe mấy chị bảo chạy ngon lắm á, vision thì bao tiết kiệm xăng rồi lại nhẹ chạy một mình thì vèo vèo 😁
MinhMinh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Huyphamasama Chạy 1 mình còn 2 mình không ổn à bác? Vision mà leo dốc này kia được không bác nhỉ?
@MinhMinh84 Thì đó ạ chạy một mình phẻ nhưng 2 mình xe hơi yếu á
Đa số xe tay gas nào cũng là giành cho nữ giới. Dẫn bạn gái muốn mua ra thích chiếc nào mua chiếc đó. 😁
Thấy Lead với vision là ngon rồi
nếu dưới 40tr thì đi vision, còn hơn 40tr thì đi lead nhé. Bạn nên chọn dòng xe honda
grande hoặc lead là ổn nhất tầm 40tr. nhưng dáng lead thì nặng và mất cân đối nên nếu bạn tay lái yếu thì mình khuyên không nên mua. klara là xe điện mới ra của vinfast, cũng tầm 40tr, đã từng ngồi lên thấy cũng ổn.
Thấp giá hơn có vision và janus, 2 con này nói chung là hợp với mấy bạn người nhỏ vì xác nhẹ, nhưng lắm lỗi vặt không như 2 con trên kia.
Tóm lại 40tr chọn grande hoặc klara là ổn nhất rồi
Xe đạp, vì bán xăng cho phụ nữ là một tội ác nhé.
Xe đạp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019