Loạt laptop ThinkBook và ThinkPad mới với thiết kế hiện đại, hiệu năng cao

Lư Thế Nghĩa
26/10/2022 12:47Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qwarl
TÍCH CỰC
một năm
16gb ram thì dùng đc bao lâu nữa ko các bác nhỉ. lap h toàn ko nâng đc ram😁
Bao giờ Laptop Windows mới bỏ cái vụ dán cả đống Sticker lên máy ngay từ trong hộp nhỉ
@tohaitrieu mua máy cao cấp là không có bác nhé
NQN.79
ĐẠI BÀNG
một năm
@tohaitrieu lột ra vẫn đem đi bảo hành đc mà.riêng mình hết t.gian đổi trả là lột liền...có mặt sau thì để nguyên ko ảnh hưởng j cả
Ngon ha. Giờ mà mua là mua surface pro 8. Pin ko trâu nhưng cục sạc nhỏ cũng chả nặng nề gì mấy.kkk
gần 20 năm nay, trừ máy bàn tự ráp ra thì chỉ có laptop Dell, các dòng máy trạm như dell precision.
cty cũng phát máy cho nhân viên cũng 100% Dell luôn, giờ thấy Lenovo có vẽ lên ghê zậy
@conan12a2 ăn đc cái thị trường tỉ dân là đã quá ấm rồi, nhưng Lenovo trừ dòng ideapad ra thì dùng ổn thật
navafolk
ĐẠI BÀNG
một năm
thích thinkpad vì cái layout bàn phím, giờ mà go PgUP, pgDN và mấy phím điều hướng thì chán luôn.
Con thinkpad Z xấu xúc phạm người nhìn. Làm cái lưng xám xám cong cong mất chất thinkpad lại còn bonus thêm 2 quả khuyết tật logo Lenovo và cụm cam.
Tiền đó làm quả X1 Nano Gen2 hay Dragonfly G3 cho rồi.
Erix
TÍCH CỰC
một năm
bỏ xa thì phần dòng tầm trung rồi mấy hãng khác rồi, thiết kế lenovo mấy dòng thinkpad này quá ok luôn !
Ngày xưa đi học Đại Học được tặng cho một con Laptop IBM Thinkpad T41 thiết kế xấu nhưng mà dùng trâu bò, bền bỉ kinh khủng luôn! làm Office, lướt web, làm Photoshop CS6 quá ok luôn! 😁
Bây giờ thiết kế đẹp hơn nhiều rồi?! :D
Đã dùng qua nhiều laptop win, phải công nhận Lenovo làm chỉnh chu nhất, từ X1 Carbon, Thinkbook, Yoga 7. Hơn xa cái đám Dell Vostro & Ins.
thôi không xem nữa, xem lại thèm. đang tạm hài lòng với legion 5 Ryzen 7 4800H
con nào nhẹ =< T16 ?
takapygo
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình mua 13s 18tr tính ra cũng chưa lỗi thời gì cả
Minh thấy dòng lenovo xài ổn áp ghê, mình cũng đang dùng lenovo. <3
Xấu kinh dị, thinkpad thì ổn chứ thinkbook thì vứt
Thinkpad chuyển qua lenovo bao nhiêu lâu rồi mà nhìn vẫn đẹp quá,
johnnovi
ĐẠI BÀNG
một năm
Đề nghị mode block những bài thế này. Toàn quảng cáo trá hình
Cái thiết kế mình thấy dị dị sao á
Lenovo lạm dụng thương hiệu Thinkpad quá. Giờ ko biết con nào ở phân khúc nào nữa. Chỉ biết mỗi dòng X1 là dòng cao cấp nhất của Thinkpad
Giờ từ nhiên mê mấy con 16 inch 😁
@kukumalu250955 Giống bác, đang đặt con msi 16 inch. Nhu cầu chủ yếu mở máy ảo nhưng vì thích 16 inch nên mua con đó
Qúa ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019