Loạt video phản pháo Apple của Samsung nhân dịp iPhone và Apple Watch ra mắt

vuhai6
11/9/2014 7:19Phản hồi: 648
Loạt video phản pháo Apple của Samsung nhân dịp iPhone và Apple Watch ra mắt
Samsung vừa tung ra loạt video nhằm đám trả lại iPhone mới cũng như sự kiện của Apple. Video đầu tiên chúng ta thấy Samsung đã chế diễu việc tường thuật trực tiếp của Apple lag. Vidoe thứ hai thì nói về màn hình lớn đã có trên Note rồi. Một số tính năng và sản phẩm khác của Apple cũng được Samsung nhắc đến trong video. Mời anh em xem và cho ý kiến.

"Bạn làm về kỹ thuật mà không kiểm soát nổi nó, thật là không thể nào mà tin được!"

Màn hình lớn hả? Thường thôi, Note có lâu rồi!

Note 4 có thể hiển thị nhiều cửa sổ một lúc

Màn hình to mà không có bút thì dùng cái ngón tay mà vẽ à?

Sạc pin nhanh là một lợi thế

Quên Apple Watch đi, Galaxy Gear S gắn được sim gọi được điện luôn nè

Nguồn: Samsung
648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trẻ con quá🆒
Samsung lắm chuyện quá, cái đó ai chẳng biết 😃
xedieu
CAO CẤP
10 năm
Vẫn cách hành xử của kẻ chiếu dưới!
@xedieu có biết là htc, sony cũng đá đểu apple ko
xedieu
CAO CẤP
10 năm
@tuanga_93 Cả đám ấy đều chiếu dưới mà thôi! 😃
@xedieu Like cái Avatar 😃
@tuanga_93 HTC Sony h là chiếu dưới của chiếu dưới nhé, dưới cơ SS .
lac714
CAO CẤP
10 năm
Tào lao thiệt 😆
Có làm gì.
Quan trọng là bao nhiu người dùng kìa
Chóng mắt lên mà xem doanh số
Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
Apple: Im lặng là đỉnh cao của sự khinh bỉ .
xerox
TÍCH CỰC
10 năm
@Xa_Que chuẩn quá đê
hacklife
TÍCH CỰC
10 năm
@Xa_Que Không bằng thì im là đúng.video quảng cáo chỉ ra những mặt hạn chế của apple so với samsung thui.từ đó khách hàng có sự lựa chọn đúng hơn.
saidadaki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Xa_Que Bởi vì apple thuộc đẳng cấp cao hơn ss... Vì apple là số 1 r nên apple chẳng phải dìm hàng ai cả chỉ có ss dưới chướng apple nên luôn tìn cách để dìm apple thôi
mykenty
ĐẠI BÀNG
10 năm
giờ nhìn ị phone 6 thì càng thấy giống samsung
@mykenty thật ra là samesung nó giống apple từ trước...ko lẽ apple phải đổi kiểu thiết kế khác để nhường samesung àh
Mình thấy vui mà, mà bạn Sam nó nói cũng đúng một số cái mà

Cái quả Stream của Apple đưa tiếng Tàu + Lag như gì xứng đáng điểm 1 ý chứ. Xài host youtube ngon hơn nhiều.

Mấy cái kia thì Sam kèn cựa vớ vẩn, pin Apple chờ xem nó xạc nâu hơn xíu nhưng chắc chắn là dùng sẽ không thua.

Sam lo dần đi là vừa
power1
TÍCH CỰC
10 năm
@hypous Hình như bạn nhầm, Sam ko phải lo dần mà là đang lo quýnh cả lên rồi 😁 năm nào chẳng phản pháo kiểu ngựa non háu đá này!
Hehe, Sam hài hước thật.
Chế diễu thì chế diễu luôn đi, trong video còn che biểu tượng quả táo của apple làm gì. Em chẳng phải fan bên nào, nhưng không thích kiểu dìm thằng khác xuống như thế này!
@linh_lamborghini Bác có hiểu thế nào là chế diễu và thế nào là marketing ko 😁. Samsung nó rảnh quá mà có suy nghĩ trẩu tre như bác :D.
@minhanh199 Rảnh thật😆)
@linh_lamborghini Trong luật quảng cáo thì không làm được như vây nha bạn.
phat.huynh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@linh_lamborghini Không che cái đó lại có mà nó kiện cho sập nhà đấy bác ạ Seriously! :v
Van Thu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sám sùng đấu sao được với áp bồ nhỉ ;)
Ngoài kho ứng dụng từ thời S.J thì iphone bây giờ thua xa SS là đúng rồi 😃
@Naruto_Xboy nhưng find7 thì hàng tàu + chất lượng không ổn lắm bác ơi :p
@denmilu
😃 thì cũng đúng mà vì nó CH cao mà giá mềm quá nên thế 😃
@Naruto_Xboy Sao mấy bác VN mình không chơi như thằng oppo kia nhỉ? chơi cấu hình cao nhét trong máy rồi đem bán cũng hay 😁
@denmilu Trình độ KT đâu mà làm bác :D ngay cả mấy con của Vịt theo cũng là đồ china mang về dán nhãn mà
Cũng đúng đó. Ip6+ ngoài cái màn hình to thì chẳng có gì đặc biệt.
Iw thì đúng xấu và 1 đống ver 😁
P/s: ip6+ có mặt ở VN rồi kìa các thým.
@kay1407 1 đống ver thì tiếp cận đc đa dạng khách hàng hơn chứ có cái gì ko tốt hả bạn? Ví dụ t ko đeo đc loại thể thao thì t đeo ver kim loại.
hài đấy chứ. cơ mà ko tin con ip 6+ doanh số sẽ cao hơn note 4 đâu
@daigianinhbinh 5c còn cao hơn nói j 6+
Hungtvvt
TÍCH CỰC
10 năm
@daigianinhbinh thiệt hả.....
@nhokbonnie 5s đấu với s5 mà b. b nhầm phân khúc rùi
@Hoàng Quốc Nghị thời gian sẽ trả lời
Tim cook chắc cũng sẽ coi nhỉ
Ra màn hình lớn từ từ chỉ là chiêu bài của apple thoi, vì ngay cả mấy dien thoại china ko ten tuổi cũng làm màn to chà bá đc vậy. Samsung hap tap ra màn to sớm tung bài ra sớm thì để coi đợt tới note 5 sẽ thay đổi những gì, vì 5.5 - 5.7 inches là gan như điểm tới hạn của dien thoại roi, 2k -> 4k cũng tới hạn của mắt người -> cong nghê ve pin thì chưa co sự đột phá, ko biết ss sẽ giải quyết tất cả như thế nào
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@leminhtu88 Bao nhiêu công nghệ đỉnh đều được Sam đưa lên đt hết rồi, trong khi ông Táo thì đến nay chưa có gì mới.
Bên ông Táo lo hơn mới đúng!
@daikimgia Ai lo thì chưa biết, giờ chỉ biết nhìn vào doanh số để mà nói chuyện thôi! hehe
@leminhtu88 Không có cái gì là giới hạn cả bác ah!
Nếu nói giới hạn thì cái màn hình 2k đã vượt quá giới hạn rồi, vì đối với mắt người 1080p đã là quá đủ rồi!
thebestidea
ĐẠI BÀNG
10 năm
hơi phũ nhưng mà đúng thiệt. Nếu nói về mảng marketing thì Samsung đứng đầu rồi, gì cũng có thể nghĩ ra được 😃
Cái trò của anh Sam, khác nào thằng tiếp thịbánh gạo: bảo bánh gạo tui ngon và đẹp hơn bánh quy kinh đô.
Vãi cái trò
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@meta_tanh_ver2.0 Bác vui thiệt á, bác kô biết bánh quy Kinh Đô là 1 trong những loại ăn dở ẹc hay sao, dở hơn 1 số bánh do cơ sở nhỏ sản xuất và dở hơn nhiều loại bánh nhập? 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019