Logitech giới thiệu bàn phím Ultrathin Folio cho iPad mini

Didu
20/8/2013 8:48Phản hồi: 32
Logitech giới thiệu bàn phím Ultrathin Folio cho iPad mini

Logitech vừa giới thiệu thêm một bàn phím Bluetooth khác dành cho iPad mini của Apple mang tên Ultrathin Keyboard Folio. Bên cạnh bàn phím, hãng chuyên về phụ kiện này còn giới thiệu chiếc vỏ bảo vệ máy kiêm dock giúp dựng máy mang tên Folio Protective Case. Phụ kiện bàn phím không dây mới của Logitech được đặt trong một lớp vỏ ngoài bao bọc cho cả bàn phím lẫn iPad mini với chất liệu chống nước. Tổng thể của bàn phím không dây được làm to hơn một chút so với iPad mini để giúp người dùng thao tác với bàn phím dễ dàng hơn, đặc biệt là các phím ở hai phía cạnh. Logitech cho biết đây là bàn phím mỏng và nhẹ nhất hiện nay, cơ chế khóa SecureLock đặc biệt giúp iPad mini không bị rơi khi dùng với phụ kiện này.

Hãng cho biết bàn phím sẽ có giá 89,99 USD khi bán ra, tức ngang bằng giá với phiên bản bàn phím họ giới thiệu hồi tháng 3 vừa rồi. Ngoài Ultrathin Keyboard Folio, Logitech còn có Folio Protective Case cho iPad mini giúp dựng máy ở nhiều tư thế cũng như bảo vệ màn hình máy khi không dùng tới. Phụ kiện này có giá 49,99 USD và cả hai sẽ được bán ra từ cuối tháng 8 này.

Nguồn: Logitech
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon
Hehe nói mẹ mua mới đc.
nobuhiro
ĐẠI BÀNG
11 năm
ipad 3 4 có loại bao này không nhỉ mọi người? 😃
mình đang cần mua bàn phím Bluetooth cho ipad 4 mà đang phân vân không biếc chọn cái nào. mình chỉ cần mua bàn phím riêng biệt đễ gõ chứ không thích đi kèm với vỏ. có ai tư vấn cho mình với. thanks
@handsomepro113
Bạn lên iCenter hay FPT hỏi thử xem. Mình thấy Apple có bàn phím rời dùng Bluetooth đó nhưng giá cả hơi chát nhé.
@handsomepro113 http://www.thegioididong.com/tin-tuc-dien-dan/zaggkeys-profolio-plus-bao-ipad-kem-ban-phim-co-de-516787

http://www.zagg.com/accessories/zaggkeys-ipad-profolio-plus-keyboard-case.php

http://www.techcity.vn/news/309/164/Phu-kien-giup-may-tinh-bang-tro-nen-dac-luc.html
@handsomepro113 bàn phím chuẩn Apple giá khoảng 1tr5 nha bạn. Cực ngon, cực hợp với iPad & tất cả các thiết bị có Bluetooth!! Mình đã từng xài & rất hài lòng!! 😁
@nguoinaodo hehe mình thích cái bàn phím Logitech K810 nhất. nhìn rất đẹp mình đã được trên tay em này nhưng không hỗ trợ riêng cho iOS nên nhiềm phím chức năng không hoạt động được nên cũng đang phân vân với bàn phím của appe. dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều. mình đang ở Taiwan nên mua mấy cái phụ kiện này giá cả cùng hợp lí hơn khi về Việt nam nhà mình
nierec
TÍCH CỰC
11 năm
Vớ vẩn. Nếu thích bàn phím thì sài laptop, ipad mini là để di dộng, do nó nhẹ gọn...thêm cái này vào thật là thừa.
@bomduc Mình thì bảo vệ khá kỹ, sexy quá mất giá lắm bạn
@kenny81_hp Ipad được giá lắm, mà vòng đời Ipad chắc phải 3 năm mới phải Up luôn ấy, điện thoại thì mình 2 năm up 1 lần nên bán cũng chả mất nhiều, nếu 1 năm up 1 lần thì nên bọc vào 😁
như mình dùng xấu thì mới bọc =)) bán fix cho hẳn 1 củ là đi ngay
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bomduc Ghi nhận lun nha
Có nhưng mà ko xài cho ip!
Và cũng éo hiểu sao khi xài ốp thì nó ko rơi mà cứ nhè lúc ip nó Nude là dơi nhiệt tình, hôm rồi rơi ngoài đường tý mất, may mà tỉnh đòn @@
@zinzinzu tại bạn dùng ốp quen rồi nên khi bỏ ốp cầm không quen tay rơi ngay
Nhìn cũng ngon nhỉ :p

Hi hi.. với tớ hình như ko cần thiết ... Bàn phím mặc định của iPad là quá đủ rùi.
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
Đúng là hơi thừa thãi, ipad di động là chủ yếu, về nhà có PC rồi
ipad trước nay toàn chơi game với đọc báo ..... 😁
Cái hãng Logitech này cứ nhè iPad mà hỗ trợ, sao không làm cho mấy cái tablet của những hãng khác nhỉ? Thiệt cái tình

hehe
Hàng của táo có nhiều đồ chơi nhỉ, mấy tablet ăn roi cũng có nhưng thấy sao sao ý, hk có được tông xẹt tông và design riêng như của anh táo.
Mình xài ipad chỉ dán nilong ở sau mặt. Còn lại để trần. Nhét vào cốp xe đi đường sock mà chẳng sao
Chẳng bù với con ip5 nhà mềnh
@dknyxdie41 IP 5 viền nó rơi là móp ngay 😁 mình dính 3 chỗ soi kỹ mới thấy, bản màu trắng mình không ốp, viền không dan'' viền, nói chung không xước chỉ móp thôi nếu có va chạm mạnh, nhẹ cũng không sao;

nhưng mình nghĩ con nào vỏ nhôm mà rơi thì cũng móp thôi khó mà chách apple,

hồi nọ anh mình mua con sony gì đó màn 4 inch vỏ nhôm rơi cũng móp thậm chí nhựa ở đầu còn bị bong sơn rồi, sau nửa năm dùng con Iphone 5 của mình nhìn vẫn rất đẹp, con đấy nhìn đã tơi tả 😔; cũng tại Iphone nó nổi quá nên bị chê nhiều =))

cũng khó chê được vì vỏ nhôm viền nhỏ chả dễ móp, con macbook cứng như thế mà mình ném cái chìa khóa vào móp luôn :(
tjenkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bác cứ chê.mỗi người một vẻ mà,
Đang càn tìm 1 em cho iPAD4 mà Viẹt nam không có, GG thì vẫn ra quảng cáo nhưng khi soi chi tiết thì lại chỉ chạy với 2 và 3 😔
nhìn cool nhỉ
Đẹp quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019