Logitech giới thiệu loa dành cho MTXT mới

Didu
8/10/2010 4:37Phản hồi: 16
Logitech giới thiệu loa dành cho MTXT mới

Một chiếc loa mới với thiết kế giống với các loại đế tản nhiệt dành cho người dùng MTXT vừa được Logitech tung ra thị trường mang tên Lapdesk N550. Đây là phiên bản cải tiến của Lapdesk N700 với kiểu dáng hiện đại hơn và loa bố trí ở vị trí mới. Đúng như tên gọi, chiếc loa mới này có thể dễ dàng đặt lên đùi khi sử dụng hoặc trên mặt bàn. Bạn cũng không lo nguồn nhiệt từ MTXT sẽ làm hại đến cơ thể bởi Lapdesk N550 được thiết kế với bốn lớp cách nhiệt, nó sẽ hấp thụ toàn bộ nhiệt lượng do máy tính tỏa ra.

Chiếc loa này có thể chứa vừa các netbook nhỏ gọn hay các MTXT. Hai chiếc loa được bố trí ở phía trên đỉnh, nó sử dụng nguồn điện từ kết nối USB với máy tính và jack cắm tai nghe 3.5mm chuẩn. Hiện Logitech chưa công bố giá bán cũng như thời điểm bán ra của chiếc loa này. Lapdesk N550 thực sự hữu ích cho những ai hay để máy tính lên trên đùi.

Nguồn: Logitech
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cũng được chứ nhì,k biết cái giá ntn đây
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá có rồi, 59,99$ ở USA, và 49,99€ ở Pháp nói riêng, Châu Âu nói chung. Giá hợp lý cho 1 thiết bị tiện dụng như thế này.
Người dùng có thể đặt mua từ bây giờ
http://www.logitech.com/en-us/notebook-products/cooling-pads/devices/7366
Gấp lại được thì ok, không thôi thì...
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay đấy
sao k tích hợp luôn cả quạt tản nhiệt nhỉ hihi
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác chú ý, cái này chỉ dành cho các MTXT cỡ vừa và nhỏ (max là 14").

Tui cũng thắc mắc vậy, và đoán là cái bàn đã tản nhiệt đủ rồi, ko cần phải thêm cái quạt làm gì nữa cho tốn điện USB. Ngoài ra, cái này hướng đến đối tượng dùng máy vừa và nhỏ, ko tỏa nhiệt nhiều như máy 15" Core i3 i5

Cái này để dùng ở nhà chứ có phải để cầm đi đâu mà bác muốn nói gập được? 😁
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
14 năm

nếu thế thì mấy ôg dùng cấu hik` to thì chết hết ak` >"<
ở nhà thì cần gì cái này ^^
Loa máy mình đủ sài rùi, cắm thêm mấy cái này vô ăn nguồn hại main lắm :">
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mèng, cái này để ngồi salon, ngồi trên giường, tránh để máy lên đùi gây nóng đùi --> hại thế hệ con em 😁 (vì sao hại thì bác tìm mấy bài báo về vấn đề này nhé ;) )
Giờ nó có thêm cái loa, thì vừa duyệt web, vừa nghe nhạc hifi (vì mấy cái netbook hoặc máy compact loa thường rất dở)
hehe, cũng nguy hiểm thật. Nhưng máy mình nó ko nóng phần đó, nó chỉ nóng 1 chút góc bên trái nên làm việc cứ vô tư trên đùi :p
Cá nhân em thì 1 là dàn loa nhỏ or tai nghe inear còn hơn mấy cái loa méo mó này..😃
lequy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vừa em acer 4315 của mình đây
có tiền làm cái chơi chơi cũng được đó. đẹp và giá cả hợp lí
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn đẹp ghê, nhưng cấu hình hơiyeeus đuối tý 😁
Dangxmen
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn thì đẹp nhưng ko biết nó ngốn nhiêu năng lượng của mt nhỉ không biết công suất nó nhiêu nữa
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá cũng chuẩn ghê, tầm trung nên chắc sẽ đắt hàng đây.
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehe, thế bác đem máy lên giường nằm duyệt web, bác kéo dây loa đến giường luôn à? Mà bác để máy lên giường, máy ko tỏa nhiệt được, cũng hại máy ko kém, nhất là ở nhà mình, thời tiết nóng ẩm. Loa Logitech chứ cũng ko phải đồ méo mó gì. Nói chung là tùy vào người có nhu cầu hay ngồi dùng máy ở phòng khách, nằm trên giường nhiều hay ko thôi

Thì cái này đã nhắm vào phân khúc netbook / compact laptop mà. Máy 15 16" thì có cái lapdesk N550 đấy.
Có cả logitech n700 cho máy to hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019