Logitech ra mắt đế sạc không dây 3 trong 1, giá 129 USD
/18 người
Mikeknowsme
7 thángBình luận: 62
Logitech ra mắt đế sạc không dây 3 trong 1, giá 129 USD
Logitech lần đầu ra mắt sản phẩm đế sạc không dây có thể sạc cùng lúc 3 thiết bị như: smartphone, tai nghe bluetooth và Apple Watch. Hoặc có thể sạc 2 smartphone và 1 Apple Watch đều được.

2 phần đế sạc đều có chuẩn Qi cho nên người dùng có thể sạc cho các thiết bị có chuẩn Qi hiện nay như iPhone, Samsung Galaxy, hoặc các hộp sạc tai nghe như AirPods, AirPods Pro, Galaxy Buds,... Và cả 2 đều sạc công suất 10W. Riêng phầnn sạc cho Apple Watch thì công suất. 5W và chỉ dành riêng cho Apple Watch mà thôi.

Người dùng có thể đeo ốp và sạc thoải mái, có thể nhận sạc ở độ dày ốp 3mm. Tuy nhiên dây nguồn cho pad sạc là dây cố định, không phải USB-C hay microUSB gắn riêng. Vật liệu của sạc không dây chủ yếu là nhựa và silicon.

Logitech cũng bán riêng 2 đế sạc không dây khác, một kiểu nằm, một kiểu dựng đứng 65 độ và cả 2 đều sạc điện công suất 10W. Giá của sản phẩm:
  • Bộ sạc 3 trong 1: 129.99 USD
  • Bộ sạc dựng đứng 65 độ: 59.99 USD
  • Bộ sạc nằm: 39.99 USD
Theo Logitech
/18 người
Đồ phụ kiện hãng này làm chắc ngon, thích tông trắng cho đúng với màu mặc định của Apple hơn, tông đen thui kiểu Black mode trong bài nom ghê ghê à 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Matevol
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@tuanphien Dùng ngon bạn ơi sạc 3 cái cùng lúc để tối tới sáng 100% mang dùng thôi, quan trọng là nó rẻ gọn gàng.
@crazysexycool1981 Chuẩn Bác nhưng giá cũng căng nha
@Matevol Cái đó mau qua alibaba phải không nhỉ??
Matevol
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@tuanphien Đúng rồi bạn
Dây sạc là dây cố định - điểm trừ lớn.
PapaMinh83
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Stanley Dan Do Cá nhân mình nghĩ đế sạc để ở 1 chỗ cố định nên việc nó không phải là vấn đề, việc cấp nguồn điện cho bộ sạc của nó cũng là điều đương nhiên rồi mà
@Stanley Dan Do Nó thuộc loại cố định chứ có phải di động đâu mà điểm trừ mình thì thấy rất ổn
@Stanley Dan Do ? Chứ muốn dây s bạn ?
Đẹp đấy
Nên làm dây usb c gắn rời chứ dây cố định hỏng phát biết làm sao, nhìn ảnh sợi dây mảnh tang thế kia
Dkhquyen
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Khôi 121900 Hỏng thì tháo ra thay sợi mới cũng được mà.
@Khôi 121900 Tôi dùng vài chuột Logi rồi mà chưa bao h hỏng dây cả. vs lại đây là thiết bị cố định thì dây ít bị tác động mà.
@Khôi 121900 Ra thợ nó hàn cho sợi mới 5p là xong chứ gì còn nó chơi mối vặn vít thì 30s. quan trọng là k tinh chỉnh đc độ dài dây
Dùng dây Type C thì có phải là quá đẹp không nhỉ
xin link bán tại việt nam
kuraj
TÍCH CỰC
7 tháng
Có loại nào sạc cho ip vs iw tốt tốt ko các bác giới thiệu mình với
Yamahazu
TÍCH CỰC
7 tháng
Tưởng sao, cũng cắm dây cho đế sạc, 130usd x 23k = Vứt ...
@Yamahazu 24k nha
Có thêm mầu trắng thì đẹp nhỉ.
cuongha9
TÍCH CỰC
7 tháng
Đẹp nhưng không có tiền thì không có mua nổi
3 trong 1 rất tiện lợi
Thích kiểu thiết kế trên cùng 1 mặt phẳng hơn, nhìn như này rườm rà quá
Nhìn đẹp, iphone để vậy vừa sạc vừa chơi cug dc
@mrkelldy_9z Dễ cháy nổ lắm bác
20cent
TÍCH CỰC
7 tháng
Đang hài lòng với Baseus 2in1 😃... mua cái slice charger 6 coils về mà airpods pro sạc ko được... ko biết bị lỗi gì mà sạc được 5 phút là điện ko vô nữa.
@20cent Baseus hàng nhái tràn lan. Mới mua con sạc 2in1, cắm sạc cùng lúc cho iPhone với AW thì AW mất sạc liên tục (nghi là do tải điện không đủ nên ngắt sạc).
20cent
TÍCH CỰC
7 tháng
@Wolfrain Mình mua trên site của Baseus Việt Nam... dùng vẫn chưa thấy lỗi!
Cha mạ ơi. 129$ thì thôi bỏ đi
@hoangtrinh8282 Mua cái đế nằm thôi bác, 40$. Không dùng đồng hồ, không dùng tai nghe thì mua 3in1 là lãng phí.
@VanNhatVina Mình có cả 3, nhưng iphone thì k bao giờ sạc ko dây rồi
Có bán ở việt nam không ạ?
@nminh1992 Đợi một hồi lên lazada là co
Chưa bao giờ thích sạc không dây ^^
Nhìn phê quá
bộ này chắc sạc airpod với apple watch là chính,đt ít khi sạc
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019