LogMeIn, điều khiển máy tính từ xa miễn phí dành cho các thiết bị iOS

Duy Luân
26/12/2011 0:11Phản hồi: 107
LogMeIn, điều khiển máy tính từ xa miễn phí dành cho các thiết bị iOS
[TAG]LogMeIn[/TAG], một phần mềm điều khiển máy tính cá nhân (PC, Mac) từ các thiết bị chạy hệ điều hành [TAG]iOS[/TAG], đã quyết định cung cấp phiên bản miễn phí cho người dùng. Trước đây, để sử dụng LogMeIn bạn phải trả 29,99 USD. Phiên bản miễn phí mới sẽ bị giới hạn một vài tính năng như truyền âm thanh và video HD, chuyển đổi tập tin, tích hợp với dịch vụ lưu trữ trực tuyến của LogMeIn. Người dùng muốn tận dụng những tính năng nói trên cần trả 40 USD/năm và mua gói nâng cấp ngay trong ứng dụng (in app purshase). Phiên bản LogMeIn Ignition trước đây (giờ đã đổi tên thành LogMeIn) vẫn còn xuất hiện trên App Store để hỗ trợ cho người dùng cũ với những tính năng mà họ đã trả gần 30 USD để có được. Công ty LogMeIn cũng tiết lộ một phiên bản ứng dụng có chức năng tương tự cho hệ điều hành Android trong năm sau.

Liên kết tải về LogMeIn

107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quangvision
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là tin tốt lành ngay sau Noel. Em rất cần app này để quản lý PC từ xa 😃
IOS cũng có nhiều cái hay nhỉ
khoapct
TÍCH CỰC
12 năm
Vì Android ít người dùng nên nó tưởng bán ế nên nó free khuyến thích người dùng ,người dùng IP nhiều nó free sớm nó sợ mất thất thu đó mà.
Không biết gì về iOS à. Thế cái này để làm gì
http://itunes.apple.com/us/app/itap-mobile-rdp-remote-desktop/id317062064?mt=8

Còn nhiều nữa mà ko cần phải liệt kê
kết nick bạn!
e he he he. Nick cũ là Bắc Cọp bị ban rồi =))
pvtq9
TÍCH CỰC
12 năm
Đang sài splashtop thấy quá tuyệt vời và giá lại rẻ nữa. Còn cái logmein này xem ra có vẻ đắt. Ngày trước có sài trên PC (bây giờ sài teamviewer trên PC) thấy chậm quá. Không biết bây giờ ra sao?
các nhà viết phần mềm ưu tiên cho IOS nhỉ, chắc thu đc nhiều xèng hơn nên viết trước
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
nghe hay quá!
Hay nhưng mà giá hơi chát, rẻ tầm 10$ là đc rồi :d
Dùng bản free cũng dc mà 😁
Một tin hay co các fan của IOS
zoozoo88
TÍCH CỰC
12 năm
dùng teamviewer hay hơn, trên Android lẫn IOS đều có
thehaivn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin hỏi teamviewer có cài được trên IP4s không vậy ....? ;)
MonkeyDL
ĐẠI BÀNG
12 năm
4S thì mình ko biết nhưng trên cái 3GS của mình thì Team Viewer for Remote Control nó free ạ 😁
Ngày xưa mình hay dùng logmein thì chưa có IP, giờ có IP lại không dùng logmein nữa vì không phải remote, dù sao cũng chúc mừng những người đang cần
Thích hợp với ai có app products; chúc mừng anh em
Cái này dùng cho máy tính windows dc ko nhỉ 😃. Hay nó chỉ dành cho mac
cả MAC và PC đều sử dụng được bạn à
Logmein cho windows có nhiều gói từ Free đến Pro. Nếu chỉ để remote thì Logmein đã cho dùng gói Free từ năm 2005 rồi nhé. Bạn có thể truy cập www.logmein.com để biết chi tiết.
0oo00oo0
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này cách đây vài ngày nó free , mới tải về dùng phê lắm :->!
huuloczxc
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy app tương tự thì có nhìu rồi !
Có cả 1 app ! Mún kết nối lúc nào cũng dc lun nữa ! K cần máy tính cho phép !
App này quá cao qá - Chắc có sự khác biệt !
Teamviewer trên 4s cài được và điều khiển được nhưng nó chẳng có id partner và pass để cấp cho thằng khác điều khiển máy mình.
smx105
TÍCH CỰC
12 năm
Tốt nhất là bạn nên im lặng ! Càng nói càng thấy ......

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Mình thấy xài Splashtop nhanh hơn, hỗ trợ cả âm thanh mà giá lại rẻ. Trc trót mua 2.99, nhưng giờ nó đang khuyến mại 0.99 thì phải
nhoccan151
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy bạn mới người nên im lặng.càng nói càng thấy .... 🆒
Em xin phép hỏi 1 câu rất ngớ ngẩn là chương trình này chạy bằng kết nối Wifi hay là Cable nhỉ ^^
Tui xài thử LogMeIn,Teamviewer,Splashtop cho iPad thì thấy thích LogMeIn nhất mặc dù tui xài bản Free😃Cái Splashtop tui mua nhưng xài không thích bằng vì muốn đọc file/folder phải thao tác trên màn hình PC hết chứ không có chức năng đọc file riêng.

Sent from my iPad using Tinh tế
Wifi và 3G luôn bạn😃 Tui thử cho cái laptop xài 3G rồi xài LogMeIn từ iPad cũng xài 3G đều kết nối tốt hết.LogMeIn với Spashtop có giao diện xài cảm thấy dễ hơn Teamviewer.

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Cái App muốn kết nối mà không cần cài đặt trên máy tính là cái gì zậy bạn?Xin chỉ giáo.Đa tạ.

huuloczxc
TÍCH CỰC
12 năm
iTeleport Đó bạn !

Bạn cài trên ip và trên máy tính !

Xong thì đăng nhập 1 acc gmail vô [ trên máy tính ]

Rùi vô iphone bật iTeleport lên ! Bấm acc rùi ấn đăng nhập !

Rùi chờ hiện tên PC ra ! Rùi ấn vô !

Xong !

>> Chỉ cần làm 1 lần thôi | Sau này chỉ cần vào ip đăng nhập là dc !
Đang xài teamviewer rất t95t1 nên chắc không chuyển qua cái này đâu thấy giao diện y chang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019