Logo Hội Storm Hà Nội - xem tại trang 10 sản phẩm của Solar rất hay!
dohuyhoang8
10 năm trướcBình luận: 133Lượt xem: 8.868
theo em 4 cái logo của anh vẫn cái số 1 là đẹp nhất mạng theo phong cách của Hà Nội anh ạ . Chứ mầu đỏ không pha mầu xấu lắm
Cái này đơn giản mà phong cách, không lòe loẹt mà vẫn đẹp.
Ủng hộ.
Ơ thế ko bình chọn cho 1 logo và 1 slogan của 2 bác khác nhau được hả các đại ca? E thích logo của bác Hoang nhưng lại khoái slogan Be storm hơn...
Cho mình góp 1 câu Sologan với "Just BB Stom" - HBSC (Hanoi BlackBerry Stom Club)
có lẽ kết thúc bình chọn thôi anh Hoàng ơi, không thấy ai bình chọn thêm cả.
anh Hoàng ơi bình chọn logo đủ rồi đó anh ạ lấy logo của anh làm logo của hội là chuẩn rồi .
Okay, nhất trí với Latukifo và thichchi12
Tiến hành hoàn thiện và làm cho Hội mình thôi!

Riêng khoản phần thưởng sẽ giành tặng các thành viên: bao da...chắc chắc anh giành tặng Giangkon 😃
ặc ặc. coppy logo kinh quá.
coppy đây hả http://www.flickr.com/photos/22467210@N08/2177370539/
cho e tham gia thi LOGO với được không ........................?
mình cũng là fan cho dòng Blackberry. hiện tại cũng đang dùng Storm ( Blackberry 9530) và Bold 9700
- E thiết kế bằng microsoft Office excel 2007. các bác xem thế nào nhé ( Đang tập tọe làm đồ họa)
- Đây là bài dự thi của e
Hoan nghênh tất cả mọi người 😃

Chữ storm được cách điệu bằng logo và cơn bão hay lắm bạn ah!
Tuy nhiên, có điểm nhỏ này rất mong bạn thử sửa một chút, đó là có 2 dòng mà lặp lại 2 chữ "storm" thì có gì đó không "thoát ý" lắm!

Bạn thử cách điệu giúp thế nào đó nhé!
Ví dụ như bạn cho hình Tháp rùa lên trên chữ Storm (hoặc Khuê văn các lên trên chữ Storm,...đại loại như một cái gì đó biểu trưng cho Hanoi lên trên chữ Storm bạn nhé)

Chờ sản phẩm từ bạn 😃

PS: Mình vote cho sản phẩm trên nền đen, nếu như bạn giúp làm thế nào đó đưa biểu trưng của Hanoi vào được thì Logo của bạn là chuẩn nhất 😃 Rất mong ACE vào cổ vũ để bạn Solar hoàn thành sản phẩm cho hanoi Storm Land!
đến lúc kết thúc thì tự nhiên lại hot thế. hehe. thế lại tiếp tục bình chọn vậy. hoặc là làm lại bình chọn đi anh, cho công bằng với các logo sau.
Mà sao bảng bình chọn em thấy hình như tính sai, của bọn em cộng lại nhiều hơn bác Hoàng mà bác Hoàng được hơn 50% nhỉ.
Không phải là sai, anh để chế độ mọi người có thể bình chọn cho nhiều Logo nên số bình chọn của mỗi Logo được chia cho Tổng số người bình chọn . Ví dụ của em là 29/65, của ziczac là 5/65... của anh là 33/65...đại loại vậy em ah.

Anh nghĩ không cần mở cuộc bình chọn lại đâu, vì khá mất thời gian em ah. Hơn nữa anh thấy Logo của Solar khá hay, nếu bạn đó chỉnh sửa một chút và tạo được nét riêng của Hanoi thì rất đẹp 😃 (ý kiến cá nhân anh thôi) còn đâu quan trọng là những thành viên của Hội, vì sau này mình sẽ sử dụng mà. Nếu sản phẩm của Solar chuẩn thì dù không cần mở cuộc bình chọn mới mọi người vẫn nhất trí tán thành. Cá nhân a thích cái cách điệu của Solar.

Chờ thêm sản phầm từ bạn Solar...
Solar ơi....bạn làm giúp cho chỗ Hanoi sắc nét thêm một chút, gọn vào một chút bạn nhé, không biết diễn tả thế nào cho gãy gọn.....nhưng làm sao để "bản sắc Hanoi" lộ rõ một chút bạn nhé!

Cảm ơn bạn nhiều!
có phải ý bạn là muốn cho chữ HANOI đậm nét lên 1 chút và các chữ gần lại với nhau tạo sự liên kết đúng ko........?
Đúng vậy bạn ah!

Hơn nữa nếu có thể bạn cho thêm một sản phẩm nào đó mà hình ảnh của Hanoi nó to lên hẳn, không biết có hợp được với chữ Storm của bạn không nhỉ? về mặt "phong thủy" nữa, cái này thì mình không am hiểu lắm!

Nếu bạn rảnh vui lòng cho một vài sự kết hợp nhé, hơn nữa mình thấy "nền đen + chữ trắng + da cam" là chuẩn, bạn không cần thêm trên nền trắng cho đỡ tốn thời gian của bạn, bạn ah!

Chờ sản phẩm của bạn!
ACE vào tham gia Comt nhé, mình rất ấn tượng với logo của Solar!
- cơn bão giật trên cấp 12. tốc độ di chuyển của tâm bão với vận tốc 250km/h.
em cũng thấy cái này ấn tượng nhất trong những tác phẩm dự thi :| vấn đề bây giờ là cần thêm 1 cái slogan hoành tráng và ta tiến hành làm lễ luôn 😆
quy chuẩn trang phục cho hội storm hà nội
Bác solar này đúng là rất pro...cảm ơn bác nhiều về sự đầu tư công sức cho những sản phẩm cho Hội Storm Hanoi!

Hẹn bác hôm nào rảnh ghé quán anh Trung để trao đổi một số vấn đề liên quan đến việc làm đồng phục của Hội nhé!
ok
lúc nào rảnh thì alo cho mình nhé.( mình cũng rất rảnh ) thi thoảng mình mới phải đi khách. lúc nào cũng ngồi ở vp hoặc caffe.
- mình thấy phong trào ngoài hn này ọp ẹp quá. làm cho nó xôm lên nào.( Vụ này có làm PR không, khai mạc chương trình có nhóm nhảy nào ko nhỉ )😁:D:D:p
làm cho nó hoành tá tràng để a em có cơ hội gặp gỡ giao lưu................ giao...........u.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:cry:
Lâu lắm rồi không ghé Storm9550. Cho em đăng ký cái mũ lưỡi chai nhé!
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019