Lỗi k kết nối được itunes ở IOS 7
EddyK
7 năm trướcBình luận: 15Lượt xem: 1.582
Tình hình máy e là h tịt vào itunes luôn. Chỉ sync qua itools thôi 😔 bác nào fix được k vậy chỉ e vs :(((((((
Bạn đã cài bản itunes 11.1 mới chưa với io7 chỉ itunes11.1 mới mở được
Nhân tiện cho em hỏi luôn máy của em đang bị tình trạng như này ai biết giúp em với. em cũng k vào đc itunes 😔 :(
@thieunotiencom_90 Bạn vào iphone của bạn restore lại là ok nhé! Sáng nay mình lên IOS7 rồi hạ xuống 6.1.3 cung bị như bạn,RESTORE lại máy là ok bạn ạ
@thieunotiencom_90 làm sao để itunes có tiếng việt như bác vậy?toàn tiếng anh ko hiểu
@dangchien86 Sao baseband của bác là 5.00.0 mà của e lại là 5.00.1 ??? Có ảnh hg?ji ko
@ dangchien86 : bác cho em hỏi liệu bây h còn restore lại được không! vì em bị lỗi này từ bản trước tưởng cập nhật nó sửa đc ai ngờ vẫn thế !
Tiendz.laocao bạn tải bản mới nhất về rồi khi cái đặt nó hỏi có dùng ngôn ngữ ji mình chọn là oke !
mình vừa mới tìm ra xong.cảm ơn bạn.
bạn dùng itune 11.1 và restore trực tiếp trên iphone ( ko qua itune nhé) hôm qua mình làm theo cách đó ok bạn ạ ! hôm qua chuột bạch con 4s rồi 😆 lên ios7 rồi RESTORE -BACKUP xuống 6.1.3 cũng bị lỗi y như bạn 😔 sau đó mình (restore) làm trực tiếp trên 4s ko qua itune,sau đó kết nối với itune lại bình thường 😃)
Đã khắc phục đc roi nha..vào itool--filesystem--itune control--itunesDCB đổi tên thành ituneDCB.bak...chúc vuii
@trandat221 khắc phục này chỉ dành cho máy jb dc mà bác , máy chưa jb nó đâu cho xóa file hê thống
@xxnhocwaystxx Bác đọc kĩ chưa..ko xoá gì hết nhé..chỉ đổi tên lại thôi..trong itool đấy..kết nối ip vào mà đổi..chúc vui
@trandat221
Thanks bác . . đã kết nối được vs itunes nhưng mà lại có thêm cái lỗi j ấy bác xem hộ e xem có khắc phục được k? Vs lại hình như file DCB đấy hình như tên gốc của nó k phải thế mà là CDB hay CBD j ấy bác ak. Nhưng e cứ đổi thành tên của bác
@EddyK Ko nhớ DCB hay CBD..nhưng bác cứ đổi đuôi của nó thêm .bak là đc rồi nhé..
Còn lỗi kia là do máy tính bác có vấn đề với Radio itune..cứ làm theo cái note nó hiện ra xem sao..hiểu bít có giới hạn..😃
Nhân tiện cho em hỏi em cập nhật IOs 7 ngon lành rùi nhưng khikeetst nối vào itunes nó hiện thông báo :itunes không phải là trình phát nhạc mặc định cho các thiết bị âm thanh của bạn... rồi nó hỏi có muốn chỉnh sửa k. em nhấn có thì nó hiện lên 1 bảng ji ji đó . Bác nào biết sửa bảo em mới.Em cảm ơn!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019