Lỗi kết nối USB ! Có ai bị như mình chưa?

votheanh123456
7/4/2011 16:54Phản hồi: 14
Máy mình tự dưng bị tình trạng đang cắm cáp USB kết nối với máy tính thì hiện lên thông báo: "Thiết bị USB không được hổ trợ. Ngắt kết nối thiết bị" và " Lỗi trong kết nối USB. Ngắt kết nối Cap" . Sau khi thông báo thì điện thoại mình bị ngắt kết nối, tình trạng này đã xảy ra liên tục pin điện thoại cũng ko đc sạc vào dù đèn báo vẫn sáng. Có bạn nào sài N8 bị như mình chưa? rồi mình phải làm sao đây:hot: Anh chị góp ý cho mình với nha, mấy hôm nay máy mình thảm quá:timebomb:
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai trả lời với nha:p
minh da tung bi tuong tu nhu ban. Dem ra nokia care thi no bao hong mên .minh fai cho gan 1 thang moi lay dc dt ve. No bao thay mên moi . Nhung the nao thi chi co chúa moi biet. Ban nen can nhac khi dem ra trung tam
mà bạn ơi, nó bảo hỏng mên gì đó khi bạn bảo hành xong có còn bị tình trạng đó nửa ko? và bạn có bị lấy tiền bảo hành ko?
:hot::hot::hot::hot:
ban dung cable loai j ket noi n8 voi pc?co the do cable day.online di dong ko.viet tieg viet dc.hjx
cáp rin theo máy, mình thấy cáp còn mới lắm. Với lại mới cắm vô thì vẩn kết nối đc khoản 4, 5 phút sau mới dis
nếu mua chưa tới 1 ngày thì đem đổi chắc được á bạn 😃
dem doi di ban oi.moi mua doo dc ma
mua 2 3 tháng rồi mấy anh chị ơi:banghead:
nếu cắm vào 4 , 5 phút mới mất kết nối thí xem lai cáp usb . Hoặc cổng usb pc của bạn có vấn đề.
USB rin theo máy chắc ko hư quá bạn ơi, mà muốn kiểm tra thì kiểm tra bằn cách nào mình chỉ có 1 cái N8 sao kiểm tra bằng máy khác đc. Còn cổng USB PC thì mình đã kiểm tra 2 máy tính nhà mình đều có chung tình trạng này😕 Nghĩa là chỉ có thể 90% hư máy 10% hư cáp:happy:
mang ra care di ban oi.
tnmmc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy của mình từ hôm up lên Ana cũng bị vậy, nhưng ko phải cắm vào máy tính mới báo, mà 1 ngày nó bị khoảng 2 lần, e tìm mãi vẫn chưa ra bệnh.
myhang79
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang bị cái bệnh này đây, mua từ đầu 2011. Thiệt là điên với nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019