Lỗi không xem được ảnh trên 9780

StoneHMU
27/6/2012 4:18Phản hồi: 9
Không hiểu tại sao, con bb 9780 của em thỉnh thoảng khi không xem được ảnh. Vào phần picture vẫn được mỗi tội là màn hình không hiện ảnh mà đen xì. Mỗi khi bị như vậy phải reset lại máy là được, nhiều khi em rất ức chế. Thường thì nó xảy ra lúc pin yến hoặc chạy vài ứng dụng. Có bác nào gặp như em chưa tư vấn cho em với.
Thanks!
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

acacac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy bác nhiều lỗi vặt nhỉ! Lần trước bị lỗi "Java Logworthy (UI Lag)
Quincy Report" đã up lại rom chưa??? Khi bị như vậy thử kiểm tra xem Ram còn dư bao nhiêu! Mà tốt nhất là up rom khác, chứ dùng như này khó chịu lắm!
Thử format xem sao
bị giống như bạn nhưng chỉ 1 lần là hết. Bạn chắc bị kinh niên rồi. Thử up lại rom đi bác
kmrl0n3ly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần picture trên thẻ nhớ đúng ko bạn?? Nếu vậy do nó load thẻ chậm đó bạn có thể do thiếu ram. Mình cũng gặp vài lần như vậy nhưng chỉ cần thoát ra vào lại là đc chứ ko cần reset.😁
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em chưa up lại bác à, giờ đang ở quê thỉnh thoảng ra quán net ngồi thôi. Chắc khi nào lên Hà Nội.
Uh, lúc ảnh đang load mà thoát ra là bị, vào lại cũng k được ức chế dã man.
kmrl0n3ly
ĐẠI BÀNG
12 năm
@StoneHMU Thế thì bạn theo lời bạn acacac up lại rom xem sao! Nếu chưa up lại rom đc thì lúc bật thẻ chạy ít app thôi bạn ah! Mà của ban ram 512 mà vẫn thiếu nhỉ, mình dùng 97 hầu như ko bị!😁. Rom minh .666!
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà giờ cũng chẳng thấy lỗi "Java Logworthy (UI Lag)
Quincy Report" nữa nên k để ý 😃
linhcautn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ram 9780 là 512mb, không phải do ram đâu, do bản rom đấy. Mình dùng 668 bị lỗi này, chuyển sang 722 load nhanh lắm. Yêu 9780 lắm, chẳng bao giờ biết 3rd cho dù không dùng Bis
tôi cũng bị giống bác Stone .hic.bro nào biết cách khắc phục chỉ giáo với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019