Lỗi phần mềm nghe nhạc của Nokia E63

aladin145
3/1/2011 15:22Phản hồi: 7
Các bác ơi giúp em với.
Em đang dùng con Nokia E63, nhưng đột nhiên phần mềm nghe nhạc của nó bị lỗi. Hiện tại nó không cập nhật được các bài hát vào trong list nhạc, mặc dù vẫn nhận thẻ nhớ bình thường (em đã thử chuyển các file nhạc sang các phân vùng khác nhau trên Memory Card cũng như Memory phone nhưng ko có kết quả). Em cũng thử khôi phục cài đặt gốc nhưng không ăn thua.:hot:
Cám ơn các bác nhiều.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

76224764
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác xem lại xem. Hình như trong thẻ nhớ tên Folder mặc định tên update nhạc la Attachment thì phải, nếu đê Music thì ko đc thì phải..bác cư thư lai xem sao..😁
đúng rồi đấy. sau khi khởi động lại máy mới cập nhật danh sách bài hát
dqhuy1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng giống tình trạng của bạn chưa khắc phục dc
abnoob
ĐẠI BÀNG
12 năm
sống chung với lũ thôi bạn ơ con e63 của mình cũng thếi,cài realplayer về nghe 😁 ko thì up firm mới thì may ra nó mới hết
Hackphone cài TTPOD hay Power MP3 hay Core Player nghe 😃
haizzz.tưởnng mọi người có cách vào học hỏi chứ ri thì nhọc.mình bị mấy lần rồi và làm theo cách này thì được,nhưng mà hơi lâu vs lại mất hết tin nhắn nếu mà tin nhắn nhiều thì lại tiếc 😔 :
- Các bạn cứ format điện thoại,trước đó hay lưu danh bạ vs tin nhắn nếu cài pc ovi.
- tương tự vs máy ta cũng làm thế với thẻ nhớ sau đó coppy lại thẻ nhớ lắp lại dùng bình thường
Như thế là điện thoại sẽ cập nhật đc bình thương 😃
khắc phục " lổi " không cập nhật nhạc dòng NOKIA E50.từ giao diện phát nhạc chọn:Options=>Music library=>All tracks=>Options=>Update Music library.bài hát sẻ được cập nhật.chúc thành công.hi vọng mấy dòng E khác đều chung cách như vậy.!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019