(Lời vàng của sếp với anti, đăng trên group VPC-Diễn đàn đô thị, kinh tế, xã hội VN)

11/8/2020 15:50Phản hồi: 25
(Lời vàng của sếp với anti, đăng trên group VPC-Diễn đàn đô thị, kinh tế, xã hội VN)
Tui vẫn anti Bkav và bất cứ sp nào nó làm ra nhé. Và cũng éo có cái lỗi j mà phải xin nhé. BuiAn sơ hở quá nên mới bị bắt thóp thôi. Chửi cũng phải rõ ràng dẫn chứng đầy đủ vào, mà việc đó có khó ji. Bphone dỏm ẹt và khối thứ để bóc phốt lên cả báo chí kia mà. Một lần nữa, tui ko bh mua bất kì sp nào của cty này. Ai thích mua thì kệ, nhóe.
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tui vẫn anti Bkav và bất cứ sp nào nó làm ra nhé. Và cũng éo có cái lỗi j mà phải xin nhé. BuiAn sơ hở quá nên mới bị bắt thóp thôi. Chửi cũng phải rõ ràng dẫn chứng đầy đủ vào, mà việc đó có khó ji. Bphone dỏm ẹt và khối thứ để bóc phốt lên cả báo chí kia mà. Một lần nữa, tui ko bh mua bất kì sp nào của cty này. Ai thích mua thì kệ, nhóe.
CDT14
TÍCH CỰC
4 năm
@vivalavida11 Quan điểm cá nhân thôi bác.
Máythỡ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ủa vậy có khác nào m khiến cho t có 2 suy nghĩ:
1/ m là lính lác của bkav
2/ m chính là thằng nohair bóc phét đây mà
Kiếm báo lá cải ra hăm dọa thiên hạ làm sợ quá đi. Sản phẩm làm ra bị khách hàng chê mà còn bắt người ta xin lỗi. Oải thật
whiskyquach
ĐẠI BÀNG
4 năm
🤣🤣🤣
Profantasy18
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chắc Quảng lại dở chiêu hèn đe doạ bắt xin lỗi. Sao không công khai buổi làm việc tại cơ quan đi
@Profantasy18 Doanh số bán hàng còn không công khai thì dễ gì bọn nó chịu công khai cái đó 😁
jackyzac87
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không thể tin được, thật không thể tin được!!! Vãi nồi cả không thể tin được, mà cũng đúng là không thể nào tin cái miệng này được!
Xi Y Ô rãnh rỗi đi spam facebook. 😂
Vẫn chỉ là ế quá hoá rồ 🤣
Ối giời ơi sợ quá sợ quá 😁
truongngoc
TÍCH CỰC
4 năm
Ý tưởng của anh Quảng rất ý nghĩa, nhưng có vấn đề ở cách làm của anh, sp chưa ra mà anh cứ sồn sồn lên, nổ banh trời đất, khi ra sp ko như lời anh đồn thì người dùng tẩy chay là đúng thôi. Cái gì mạnh mình tự hào, cái nào yếu kém mình khắc phục, vậy có phải ok hơn ko. Anh mà nhất thì cả thế giới ko ai dám nhì.
ipadnewbie
TÍCH CỰC
4 năm
@truongngoc thùng rỗng kêu to thui 😁
bpccc
TÍCH CỰC
4 năm
Qua đây kiện đi có cả clip bán b1 xong chưa xây xưởng cơ khí kìa
Máythỡ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Máy thở đâu thằng đb này
Xin lỗi a ngàn lần xin lỗi a
pmdf
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cứ hỏi B60, B40, tai nghe, máy thở đâu là tụi B chui hết vô hang, cần gì phải chửi quá lố để bị cắn lại.
@pmdf Cần gì đến mấy thứ đó bác, em ra kèo đọ test đt của em với con B86s ghẻ, có thưởng mà chúng nó còn chạy mất dép kìa.
hakkygvn
TÍCH CỰC
4 năm
"Giờ đây, mọi phát ngôn trên không gian mạng cũng đều có giá trị như phát ngôn ngoài đời nhờ những quy định, điều luật cụ thể"
Về bảo với thằng quảng nhớ kĩ những "lời vàng" này.
huedhcs
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy ông cứ nói quá làm gì, nói đúng thôi đã lắm cái nói mà bkav phải im re (và nhỏ nhẹ "inbox")
pvming
TÍCH CỰC
4 năm
Lại dàn xếp kết quả thôi, ba cái lùm xùm ba xạo sâu bít vn có cả tỹ vụ, những gì thèn Quảng bệnh nói THẬT KO THỂ TIN ĐƯỢC.
fusionvie
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vụ này các bác đoán xem cu An kia nhận về được bao nhiêu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019