LÓT CHUỘT Ở MỘT CHẤT LIỆU KHÁC
18K
1 thángBình luận: 43
Miếng lót chuột chất quá hà!!!
@hemilo miếng lót này nhẹ hàng cũng khoảng 100 củ chứ ko ít =))
@quangthegtvtk49 Chà chát dữ, mà miếng này đặt hàng mấy năm mới có lận đó!!!!!
@hemilo hàng oder. Nhanh thì khoảng 3,5 năm. còn lâu thì vô định 😁
@quangthegtvtk49 Đặc biệt chất lượng còn tùy thuộc vào khả năng của người mua nữa!!!
@hemilo chất lượng thì tương đương nhau, không khác biệt nhiều ( nhà mình 1 cái gtvt, 1 cái thương mại, 1 cái Ngoại ngữ) chỉ là hàng giới hạn số lượng. muốn oder phải có chút thực lực.
ông dán gì lên nhìn đẹp quá ông?
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@phamducduyct Chủ bức hình trong hội macbook, mình nghe nói là tấm dán 3M. Mình có search giúp bạn thì ở đây, mình không có bán đâu nhé 😁 mình cũng không biết chủ post còn bán không
@18K cảm ơn ông nhiều nhé
phí phạm 4 năm ăn học nhỉ, nhìn cái hình rõ khổ
@trantuananh1996 Lỡ hứng chí đi học thạc sĩ rồi phải đi năn nỉ con chuột cho mượn miếng lót đít của nó cũng khổ nữa
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@Nguyễn Thắng 89 Công nhận là có phí, nhưng nhỡ học một đường mà đời rẽ một ngả thì sao bạn?
@18K thì cũng là thành quả của bạn, ba mẹ bạn cũng góp phần trong đó.Sau này bạn đi theo con đường khác thì cái gốc vẫn là tấm bằng đó.Cử nhân lái xe tải vẫn có đầu óc tính toán hơn học xong phổ thông ra đi lái xe tải, nói thẳng vậy luôn hihi
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@Nguyễn Thắng 89 Cái này thì cũng khó nói lắm bạn, bạn nói không phải là sai nhưng áp vào tính cách một số người thôi. Theo mình hiểu thì bạn là người quý trọng những thành quả bạn mất công tạo nên và bạn cần một cái gì đó chứng thực. Ở đây là bằng cấp hoặc chứng chỉ. Nhưng cũng có người họ không cần những vật ấy mà quan trọng của họ lại là thực lực. Vậy nhé, bạn cũng không sai
Cũng khá giống minh 😔
@Promickey em từ lúc ra trường đi làm thì cái bằng cũng chỉ cất tủ, chưa một lần nó đc xuất hiện khi em nhận đc nó , nhưng em vẫn làm đúng chuyên ngành đc học 😁
Giá của nó bn vậy b, mua ở đâu vậy
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@fuaka93 Đã ghi nguồn ảnh internet mà bạn. Còn mình không nói nguồn đâu vì mình chưa xin phép chủ bức hình
@fuaka93 em có cái lót chuột nhưng hiệu kỹ sư. mua mất khoảng 160 trẹo kèm theo 5 năm nộp hồ sơ. bác qua GTVT chỗ cầu giấy ấy nhé. có người nộp hồ sơ rồi zô xếp hàng chờ 10 năm rồi chưa lấy đc lót chuột ra 😁
thanh xuân của biết bao nhiêu người. nhà mình còn 2 cái cất tủ.
@Nguyễn Thắng 89 em đi xin việc còn ko chìa bằng ra ấy chứ 😁
@quangthegtvtk49 người quen ah, dù làm được việc nhưng phải có bằng cấp để xếp lương chứ
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@Nguyễn Thắng 89 Vậy thì bác vẫn theo lối mòn cũ rồi. Trước đây mình xin việc 3 công ty, chưa một công ty nào đòi xem bằng của mình thực. Mình ứng tuyển vào 1 vị trí công ty đang tuyển, đọc CV xong giao cho 1 cái job, làm xong ra phỏng vấn và test IQ sau. Chứ bằng cấp từ ngày mình lấy về vẫn nằm nguyên vẹn trong tủ bảo hiểm chưa một lần lấy ea
@Nguyễn Thắng 89 cty hiện tại em làm lương ko phụ thuộc bằng cấp. mà phụ thuộc vào làm đc việc ở vị trí nào. nói thì nhiều bác ko tin chứ em xin việc nhờ cái BlackBerry 😁 , ngày ấy chỉ chém gió trên hội BB , chia sẻ thủ thuật này nọ mà có việc làm luôn :D
Bằng của mình còn có 1 lớp giả da bên ngoài nữa, di chuột êm phết 😁
@trantuananh1996 Bằng gì chất dữ zậy bác, có dán da nữa!!!!
@hemilo Ko phải dán da lên bằng bác ơi, là bằng đi kèm với 1 cái kẹp bọc giả da ấy, lâu ko sờ vào cũng chả nhớ nó thế nào rồi 😁
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@hemilo Trước đó thì mình không biết nhưng em gái mình tốt nghiệp năm 2018 và nó cũng có bìa khá xịn cùng màu với bằng luôn. Có lẽ giờ hầu hết bìa được tặng kèm bằng
Đúng rồi, giờ bằng cử nhân, thạc sĩ đầy
Chơi mạnh
mấy đứa làm được như vậy. làm màu là chủ yếu
Chừng nào có bằng tiến sĩ hãy khoe
bằng cấp này thì thể hiện điều gì
18K
TÍCH CỰC
1 tháng
@poiuy1234 Cụ trên đang nói bằng cử nhân, thạc sĩ đầy kìa cụ
@poiuy1234 chất lượng giáo dục khác nhau ở chỗ đấy đó bác. cả thanh xuân kiếm cái kê chuôt. vào nhà nước mà không có cái lót chuột này thì cũng nhọc lắm
miếng lót chuột chất như nước cất bác ạ
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019