Louis Vuitton nâng cấp tai nghe true wireless với màu và hoạ tiết mới, giá 1090 USD

Didu
18/1/2020 3:49Phản hồi: 103
Louis Vuitton nâng cấp tai nghe true wireless với màu và hoạ tiết mới, giá 1090 USD
Louis Vuitton (LV) vừa tung ra bản nâng cấp cho chiếc tai nghe true wireless có gắn thương hiệu của hãng thời trang xa xỉ này với giá tăng thêm 90 USD, lên 1090 USD. Kiểu dáng của tai nghe vẫn không thay đổi nhưng LV bổ sung thêm các họa tiết và màu mới, cũng như cải thiện một vài tính năng liên quan tới nghe nhạc và đàm thoại.

Về bản chất, những tai nghe này được thiết kế và sản xuất bởi Master & Dynamic và có giá thực tế là 299 USD nhưng sau khi được thêm các hoạ tiết độc quyền và thương hiệu LV thì nó tăng lên thành 1090 USD.

Trên thế hệ mới này, LV bổ sung thêm màu mới, ví dụ màu vàng chanh rất nổi. Hay như việc xuất hiện các hoạ tiết monogram và bông hoa LV trên đó.

Các tính năng được nâng cấp bao gồm pin 10 tiếng, chế độ nghe xuyên thấu, cải thiện chống ồn chủ động và microphone nhạy hơn để cho âm thanh rõ hơn khi đàm thoại.

7507F532-754E-4B69-AB9C-24A8DF736CDC.jpeg 7AB5FC3B-F1FF-4FD7-A1DD-BB0987C2A565.jpeg C9CAAC1D-29C4-4245-B1E5-B7553EEF1A53.jpeg 8A14A848-0489-4750-BEA1-953CBD61EECA.jpeg 4F3A6FD3-2FFB-497B-8D93-910E3EBD2A84.jpeg
Nguồn: Engadget
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái logo LV đắt thật
Congcu
CAO CẤP
4 năm
@leechnao 800 trump, vl cái giá @@
titi00
ĐẠI BÀNG
4 năm
@leechnao Thương hiệu Lv = Lông Vịt mà
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@leechnao Dân chơi thì sợ gì bác. Nó cũng như văn hóa hypebeast thôi. Anh em trong này chủ yếu công nghệ thôi chứ không phải dân chơi thời trang.
Meomuopxu
TÍCH CỰC
4 năm
@leechnao Đáng mua hơn Táo 😃
Mr Seen
CAO CẤP
4 năm
@leechnao vậy mà vẫn có đứa đeo ^^
Đeo hàng hiệu chủ yếu cho người ta biết mình có tiền 😃 Cũng gặp nhiều người rồi trên người toàn đồ hiệu để xây dựng hình ảnh mà đi dụ dỗ người khác. Tất nhiên ai đủ giàu thì cứ thích thì mua dùng mình không bàn 😃
w810i
CAO CẤP
4 năm
@skiller0506 Lạy, đang nói "có" hay "ko" chứ ai có ai bảo 100% sản phẩm của nó ko có mark bự bên ngoài, các brand này luôn có 1 phân khúc dành riêng cho giới show off, đồ mình mặc toàn mua loại mark ẩn hoặc bé tí xíu, balo túi xách thì hoàn toàn noname bên ngoài như Loewe, Bottega, Fendi...tin hay ko thì tùy bạn, quan điểm mà. Khỏi khoe mấy cái t-shirt này với mình làm gì, lố lắm 😁
@w810i 'bên ngoài có thể có hoặc không, nhưng đa phần kiểu gì cũng nhỏ hơn bên trong, đứng đối diện nhau chưa chắc soi ra chữ gì', nhưng đa phần thì chắc 99% chứ ko đc 100%, mình chỉ up chơi vài cái tee, chứ bag, backpack mình cũng up lên ? Ko để chữ thì cũng phải có iconic để nhận dạng thương hiệu, chã có cái hãng luxury nào mà làm đồ người ta nhìn vô còn ko biết của hiệu nào. Chắc bạn ko biết cái giá trị thương hiệu nó lớn cỡ nào. Lại còn luxury phổ thông nữa chứ, Loewe, Bottega nó lại chắc nằm trong phân khúc 'luxury ko phổ thông' đấy. Mấy cái áo này có đáng nhiêu mà phải khoe, tại thấy bạn kêu đồ hiệu thì ko có chữ hay mark nên post chơi
w810i
CAO CẤP
4 năm
@skiller0506 Chắc bạn nhầm mình với bạn kia, mình chỉ bổ sung là "có" các sản phẩm dc nhận dạng ko phải bằng mark, mà bằng material (như Bottega, Balen, Alexwang...) và bằng design(như Hermes, Celine, Fendi...).
Vậy thôi, xem kỹ lại cmt nha 😁
@w810i Bạn nói chuẩn. Đồ bác kia chụp hình là dòng phổ biến của 2 hãng kia, nên các kiểu đồ đó bị bọn tàu làm nhái rất nhiều
chữ LV giá 700$ 😔
@caocaolatre199x Uh. Loại tai nghe thì chất lượng tầm thường mà đã bán 299$, xong đến ông LV lại tăng them gần 800$, loại này nó có loại khách hàng riêng, là những người đam mê thời trang và fan của LV, còn dân chơi audio với 1090$ họ sẽ mua được tai nghe xịn hơn nhiều
@denmilu 1090 thì lại quay về có dây rồi bạn 😁
@caocaolatre199x Thì tai nghe xịn. Gồm cả có và không có dây :D
Đeo lên ng ta tưởng cái bông tai LV.
Mr. Drill
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tiền nhiều để làm gì! Nếu có mình ko mua ba cái thứ này; nghe chắc gì qua sony hay bose true wireless!
Irisiioo
TÍCH CỰC
4 năm
@Mr. Drill Lại bài ca dạy người khác tiêu tiền 😆, rãnh háng quá
Erik Vu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr. Drill Những người siêu giàu thì 800$ hay 1000$ ko quan trọng, quan trọng là Brand Name đó có đủ đẳng cấp để người ta mua hay ko thôi, và Những người siêu giàu ấy cũng không vào đây xem mấy cái bình luận chỉ họ cách xài tiền, 1 phút của đc tính bằng nghìn đô , còn các bác vào đây vắt óc bình luận để đc từng huy hiệu ! Trong đó có em kkkkk
Lilp Ra
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mr. Drill Neu'
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@Mr. Drill Chắc ngta cần nghe 😆 đeo.lên tai cho sang giống mấy thằng mẫu chụp hình xì trít que toàn đeo airpod dị hợm vl ra mà lại đc coi là đẳng cấp này nọ =]]
tuan 95
CAO CẤP
4 năm
Chủ yếu làm trang sức thôi
Mạnh™
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rồi Louis Vuitton sẽ mở luôn tiệm xăm, Ai xăm chữ LV vào mặt là biết ngay có tiền r
Tai nghe giờ cũng nghìn đô, oh my god
Lakshmi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vn_ninja $1k đã là gì bạn. Trước đó mấy nghìn $ đã có lâu rồi 😆
@Lakshmi Ví dụ là cái airpods pro mạ vàng 😁
Lakshmi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hacker Anonymous https://tainghe.com.vn/tai-nghe-oriolus-percivali.html
:eek: Không biết thực hư thế nào chứ khoái cái dải tần.
Cái hãng thời trang ngoài việc sơn ra thì có tác dụng gì hơn để gọi là "nâng cấp" tai nghe không nhỉ?
Smurf:v
TÍCH CỰC
4 năm
@Shine.shin Bớt lộn xào
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@Smurf:v Còn m thì bớt ngu =]] cái gì đéo biết thì thuê thằng khác làm. Chứ đã đéo biết còn nhiệt tình thì thằng apple giờ phá sản mẹ r
Smurf:v
TÍCH CỰC
4 năm
@Shine.shin Ngu là tự mày nói m ngu thôi, trước khi thiên hạ họ giàu thì cũng kiếm tiền thì cũng ki cóp thôi, lải nhải “dạy nhà giàu"
Thằng đầu bò
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@Smurf:v Có đang dùng não k thế. Cmt đéo liên quan ? Đang nói chỉnh âm thanh cái bảo dạy nhà giàu =]] nói m ngu là sai. Ngu là do k tiếp thu đc còn m là đần mới đúng đéo chịu tiếp thu
Đồ công nghệ ko cần yếu tố thời trang, chất lượng như nhau thì bỏ mấy cái logo thời trang đi cũng dc, còn mấy ng mua vì thời trang thì thường mấy khi biết về công nghệ😃
tpe1893
TÍCH CỰC
4 năm
@Barbatos Bạn sai rồi, đồ công nghệ mà ko có yếu tố thời trang thì iphone hay samsung đã không thành công 😃
Phu Vu 1802
ĐẠI BÀNG
4 năm
@杜越英 Chuẩn 😃 vì điều đó mà sony đã ngỏm
tpe1893
TÍCH CỰC
4 năm
@FatKid Sony với google pixel đó có bán đc bao nhiêu đâu
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@Barbatos Vậy mà có mấy đứa đeo airpod để cho nó thêm thời trang sang trọng đẳng cấp ấy
Sagaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thừa tiền khả năng cũng ko mua mấy món thời trang công nghệ trong cái thời đại công nghệ này.
Kiểu như mua Vertu trong thời đại smartphone.
Trc đây công nghệ chậm đổi mới thì những thiết bị công nghệ xa xỉ như Vertu còn có đất diễn. Giờ mua mấy thứ này dùng 1 năm pin chai, công nghệ lạc hậu lại nhớ cái tai nghe 199$.
forzet
TÍCH CỰC
4 năm
@Sagaa nhiều tiền mà còn sợ chai pin à bạn 😆
@Sagaa Nghịch lí vãi...
@forzet Kiểu như con cọp có lá gan chuột nhắt ấy bác 😃)
enderphan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Sagaa Vậy thì người ta chưa gọi bạn là bạn nhiều tiền đâu =))
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@enderphan Mấy đứa k có tiền hay suy nghĩ lúc thừa tiền sẽ như thế này thế kia lắm. Chớ tới đc lúc đó chỉ có 1 suy nghĩ thích hay k thích đê mua thôi =]]
Không chỉ là 1 cái tai nghe.
Sao rẻ vậy ... 100000 luôn cho đẳng cấp
khuyennn1257
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích màu trắng và màu hồng
Đẹp phết
truongson.nb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tiền nhiều để làm gì =))
Dành cho fan cuồng LV hoặc giàu vừa vừa khoe thôi. Còn mà cực giàu + muốn khoe thì mua mấy bản custom rồi. Giá từ vài k đến vài chục k usd.
Nhìn vẫn xấu như đời đầu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019