Lowepro giới thiệu 4 mẫu túi đựng máy ảnh mới dòng Protactic nhỏ gọn
tuanlionsg
một tháng trướcBình luận: 51Lượt xem: 5.415
Đã mua cái túi 75 gì đó của hãng này, dùng ngon choét
Mình thì xài của National Geographic, cũng khá bền !!!
M đang sd lowprro này hơn 5 năm vẫn tốt, đúng tiền nào của đó,ngày xưa đổi mấy lần túi fake
Tiện bài về lowerpro anh em cho hỏi con freeline 350 có nhét đc macpro 16" ko ạ?
@nganlinhtu09 Theo hãng quảng cáo thì "up to 15-inch laptop". Macbook 16-inch thì chỉ phình cái panel (viền mỏng lại) chứ kích thước không quá to và tổng thể cũng ngang ngửa các laptop 15-inch khác, nhưng tốt nhất bác nên ra tiệm đo kích thước của ngăn chứa laptop (đem máy theo càng tốt), nếu bề ngang lọt lòng tầm 25cm là vừa tuốt 😁
Balo Lowepro này so với national Geographic A5290 thì sao anh em
@sinhthang NatGeo phù hợp để đi loanh quanh trong thành thị hay những chuyến du lịch thông thường, còn Lowepro dòng AW như này dành cho những chuyến đi khám phá, hiking, trèo đèo lội suối các kiểu 😁
giá cao nhưng nhìn cũng khá là thích đó chứ
Đã là đồ chơi thì cái gì cũng đẹp, nhưng tốn kém. kkk
Mình đang xài Lowe Pro 350 AW cũng gần 10 năm rồi... xác nhận là khá là bền... tới nay vẫn ko sờn rách nhiều trên bề mặt trong ngoài, chỉ phai màu xíu ... có thể một phần là do mình xài cũng kĩ... không quăng quật này nọ... chủ yếu trên vai là nhiều... có một điểm yếu là không biết phần cao su chỗ tay nắm bị nứt nẻ và nút cài chân máy bằng nhựa bị gãy vỡ dù ko đụng chạm gì nhiều là do thời tiết nắng nóng của VN làm cho vật liệu bị giòn rồi hư hại vì họ ko tính đến thời tiết trưa 12g cực nóng ở VN hay sao ấy 😔
Nhìn cái cặp da này đê mê luôn . Hehe
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.224 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.406 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM