Lumia 1020 có giá bán 14,9 triệu đồng tại Việt Nam, giá chính thức

TDNC
20/9/2013 8:31Phản hồi: 425
Lumia 1020 có giá bán 14,9 triệu đồng tại Việt Nam, giá chính thức

Mình vừa nhận được thông tin cho biết chiếc điện thoại Lumia 1020 chạy WP8 cao cấp nhất của Nokia sẽ có giá bán chính thức tại thị trường Việt Nam là 14,9 triệu đồng, thấp hơn so với dự đoán là trên 15 triệu như trước đây. Không rõ giá bán này có đươc tặng kèm phụ kiện hay khuyến mãi nào hay không nhưng giá này thấp hơn các đối thủ cao cấp khác từ vài trăm cho đến 1 triệu đồng.
425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

think_heart
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn thích NOKIA nhiều lắm lắm vì dù sao giá của những smartphone NOKIA thì giá vẫn là phần không lo lắm.
@think_heart Bi giờ vậy thôi, do bị cạnh tranh quá nên hạ giá để tìm lại thị phần, nhớ lại ngày xưa mà xem, khi ra mắt N70, 6230, 7910, N95, N8, ... toàn giá cắt cổ.
mrducluan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon cho 1 chiếc smartphone mini - DSRL 😁
Siêu phẩm mà giá vậy thôi hả
@entrycuoicung_xxx vâng, rẻ quá cũng là một cái tội? o_O
chang_bmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@entrycuoicung_xxx giá rẻ bạn không thích hả! vậy thì bạn mua rồi bo cho cô em bán hàng 3 triệu nữa là đủ 18tr xứng đáng với bạn!
@chang_bmt Đương nhiên là ko thích
Các siêu phẩm khác nó toàn giá cao thôi
matnho
ĐẠI BÀNG
11 năm
@entrycuoicung_xxx giá conect to peoples mà 😃
@matnho Tiếc quá
Giá mà a ấy....mình chọn sony thay vì nokia vì cái hdh...còn ngoài ra về thiết kế thì 2 hãng ngang ngửa
Like vì đang ghiền "Có 1 không 2" 😃
14tr999 thấp hơn 15
@duongadp Uh, nó chỉ mới xấp xỉ 15 thôi hà bạn, vẫn thấp hơn, haha 🆒
@duongadp
😕 dự đoán là giá hơn 15tr mà
nó chay ios thì thich quá , android lai cang tuyêt , tiết thật chay wp
@winmac113 không biết nói gì luôn
@winmac113 vào bài nào nói về wp cũng có vài cái bình luận ntn...đọc mà thấy nhảm vãi cả 1 số thứ....làm ơn đừng comment thiếu muối như thế nữa.
@tien duong BẠN THÌ DƯ MUỐI RỒI NHƯNG SAO VẪN BÁM ĐÍT THẰNG THIẾU MUỐI THẾ , HAY DƯ MUỐI NHƯNG THIẾU KHÍ , BEEP BEEP HÍT LE ĐI RỒI TRANH XA TUI RA DÙM
@winmac113 Sao tui ghét mấy cái loại cmt thế này kinh khủng....nói wài ko thấy nhãm hả.......ko thix thì next....chuyện xưa như trái đất cứ lôi ra nói wài là sao......@@
Hình như là có tặng kèm chân máy nhỏ và cái ốp sạc í. Nếu mà đúng thế thật thì e thấy giá này tốt đây chứ
14tr999 thấp hơn 15
dbt123
CAO CẤP
11 năm
@duongadp Có nhất thiết phải spam vậy ko?
@duongadp Có nhất thiết phải gây chú ý vậy không
longvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duongadp nếu so sánh về số tự nhiên thì chuẩn đấy
ngocb2
TÍCH CỰC
11 năm
@duongadp có gì không đúng à? :rolleyes:
tuhai944
TÍCH CỰC
11 năm
@dbt123 Có. vì chính cái 14tr999 rẻ hơn 15tr đã là spam ng` đọc rồi.
tuandhy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn buồn nhỉ. Sẽ không còn thương hiệu nokia nữa...
@tuandhy
:rolleyes:nokia bán mỗi mảng smartphone chứ có bán sạch đâu mà k còn. vẫn sx featurephone bt.
khoi.ng
TÍCH CỰC
11 năm
@tuandhy Lại thêm câu phát ngôn kém hiểu biết. No chỉ thuộc về MS trong 10 năm. Còn sau đó thế nào thì chưa ai biết, và hiện tại thì MS ko có quyền bỏ cái tên Nokia ra khỏi Lumia đâu nhé
nhuson269
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuandhy tuy k đc sử dụng tên nokia trên lumia nữa nhưng cũng phải năm sau và tuy về microsoft nhưng đt sản xuất ra vẫn dưới đội ngũ của nokia. Lên nếu bạn thích wp thì bạn hãy cứ ủng họ dòng lumia nhá cho dù cái tên lumia đc gắn vs thương hiệu khác.
tuandhy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khoi.ng cảm ơn bạn. thì tất nhiên những máy ra trước khi thương vụ mua lại được hoàn tất sẽ vẫn là nokia, ai chẳng biết vậy. còn vế đầu tiên hẹn bạn 9 năm sau nói tiếp nhé. giờ mở mắt ra đã bao nhiêu thay đổi rồi..nói chi chuyện 10 năm sau.
@tuandhy Lần sau động não cái rồi cmt nhé @@

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
Mức giá này quá tốt rồi! Kaka! Giờ chỉ lăn tăn suy nghĩ đặt hàng ở đâu chất lương thôi! Co tặng kèm Grip nữa đấy các bác!
Badi King
ĐẠI BÀNG
11 năm
tin hay trong ngày, ai như 2 cái 5s sài gòn hà nội
@badi_tech giá mà sốt như cái 5s,thì anh no không fai phải dừng chân tại đây
etanolk52
TÍCH CỰC
11 năm
@badi_tech thêm 1 cái ở Đà Nẵng nữa kìa bác, em dự là sáng mai có tin "trên tay 5S tại Mù Cang Chải"
Không biết khi nào mới bán nhỉ
giảm giá đi nô ơi ko ăn thua giờ này rồi
quá ngon. giá chắc rẻ hơn z1. ram 2G còn hỗ trợ dài dài ;))
Đang lăn tăn em IP 5C
Giờ lại có giá em này

Có nên quất em này hay Iphone 5C nhỉ ?

Lăn tăn tiếp thui.... 😃
@SCALEXTRIC Nên quất Lumia 1020 bác ạ, 😃
dien3x3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SCALEXTRIC 5c la cái chó gì zậy....5c mà đem so sánh với 1020..đấm 1 phát chết lun bay giờ
@dien3x3 nhất bác 😆
@dien3x3 Bác tỏ ra nguy hiểm vãi... 😃
Giá quá tốt. Nếu ai thích chụp ảnh đẹp thì 1020 sẽ là 1 trong những sự lựa chọn tốt nhất.
Giá khá tốt

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu mà tặng cả ốp thì quá tuyệt. Nhưng đang trung thành với ios chờ e này xún 10tr như 920 chắc làm 1 e 2 tay 2 súng cho đã
@s2xmrt9x Vậy bạn chờ thêm cả năm nữa à, lúc đó thế hệ tiếp theo của 1020 ra đời luôn rồi, có khi bạn lại đổi ý.

Kiến nghị bạn: thích là phải nhích, liền ngay và lập tức.
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@NeverGone8668 Giờ lên 5s rồi mua con này nữa thốn lắm đợi vậy. Con 808 hồi xưa nó cũng 41 chấm mà nó cũng xún giá đó mỗi tội no chạy cái symbian cũ quá rồi nên k hốt
@s2xmrt9x Nếu bạn quá cầu toàn thì hãy đợi thế hệ tiếp theo của 1020 ra đời rồi mua, lúc đó sẽ khắc phục hai yếu điểm mà mình sử dụng 1020 cảm nhận được:

1. WP mới hỗ trợ full hd.
2. Camera cải tiến hơn và cụm camera nhỏ hơn, cụm camera ít nóng hơn, 1020 hiện tại nếu chụp liên tục tầm khoảng gần 20 tấm thì cụm camera phía sau khá nóng, đều này sẽ làm giảm tuổi thọ của camera vốn tạo nên lợi thế của 1020.
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@NeverGone8668 Cảm ơn bạn mỗi tội đợi lâu lắm nó mà ra lại giá cao mà mình sài con này nghịch cho biết thôi chứ máy chính là iphone rồi. Mua em này về lâu lâu nghịch chụp ảnh thôi hi. Giờ đợi em này hạ nhiệt xem còn bao nhiêu đã
mrcake
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá tốt quá, hy vọng tặng thêm phụ kiện độc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019