Lumia 1520 bất ngờ trở lại từ “cõi chết” với mức giá được bảo toàn – 13 triệu đồng

laitheha
1/7/2016 19:18Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xài ngon tự dưng toi cảm ứng, ko biết thay ở đâu đây!
Mình sẽ dùng con 1520 này đến khi nào hư thì thôi, pin còn thay được thì cứ thay, màn hình và camera của nó vẫn có số má đến tận bây giờ mà. 😃
@Duy_P900 Mình cũng đang suy nghĩ như bạn có nên dùng tiếp 1520 đến khi nó hư ko, mình dùng đc đúng 2 năm rồi ko có gì phải chê trách em nó cả.
Một thời Nokia đã qua, hệ điều hành window thật sự rối mắt người sử dụng, kho app cũng hạn chế, còn ưu điểm trước giờ thì phần cứng của Nokia các hãng khác không thể bì được phải gọi là "trâu nước" va đập rơi rớt vẫn xài phà phà, nếu là hđh khác thì có lẽ Nokia mới hồi sinh được.
@truongnguyenduc Chỉ cho cách chỉnh với.
bibo311
TÍCH CỰC
8 năm
@truongnguyenduc Thím dùng 4G của nhà mạng nào thế? Mobi hay Viettel
@truongnguyenduc Ngủ ko biết bỏ vô folder hết á^^
@Tết Công Gô Việc để quá nhiều thứ trên màn hình desktop sẽ làm giảm hiệu năng của máy khi khởi động, gây rối mắt.
Mình xài ios và wp. Muốn xài wp điều đầu tiên bạn phải học đó là dọn dẹp nhà cửa (ở đây là Start trên wp) ngăn nắp, sắp xếp đồ dùng (ở đây là apps) một cách có khoa học và thuận tiện khi bạn dùng.
Sự sáng tạo trên màn hình Start của wp là vô hạn, mỗi nhà (ở đây là cái điện thoại) của mỗi ng sẽ đc trang trí theo phong cách và sở thích của mình. Với ios thì chẳng làm đc gì với cái giao diện cả, chỉ tải app rồi để đó, k tùy biến đc gì (ở đây mình k nói ios tệ nhé). Với android thì với Home thì có thể thay đổi chút ít, nhưng cũng chỉ là những cái icon (tròn, vuông, vuông bo canh,...) đưa ra màn hình Home thôi, cũng chẳng khác gì App List.
Động cơ và mục đích của việc này là gì hả Microsoft?
duysparrow
ĐẠI BÀNG
8 năm
mua xong nhình người ta chơi pokemon go mà lên tăng xông à
@duysparrow Pokemon giờ nhảm rồi, trò chơi vô vị.
Nếu vẫn Nokia, win, camera cũ; thêm ram, 2 sim vẫn tin dùng.
Oái, 1520 của tớ bị đen thùi phần màn hình bên dưới rồi các thánh ơi, TGDĐ có màn hình để thay ko nhỉ?
hsrose
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu tăng ram và bộ nhớ trong lên gấp 2 thì giá này hợp lý đổi tên thành nokia 1520s
Hoanhdungcan
ĐẠI BÀNG
7 năm
mua con này thời điểm này để chứng minh một tình yêu mù quáng:oops:
Mua xong về
Khoe
Giá đó thì chắc về lại cõi chết
Mình cũng đang sài 1520, rất ok, đủ nhu cầu, cam sau chụp chất lắm, nhưng theo bây giờ đúng là cam trước yếu thật!!!
Mình đã thử dùng lumia sau 1 năm cố theo từ 8.1 lên win 10, cảm nhận hơi ngu ngu vì bị microsoft chơi khăm, hệ sinh thái con mẹ gì chả có game nào chơi,,,,,,có lẽ tiếc vì phần cứng quá tốt,camera,màn hình,loa,độ bên đều tốt mà một hệ điều hành như shit,,,bye bye microsoft, hẹn gặp lại NOKIA chạy android hoặc một hệ điều hành nào đó hay hơn android
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
7 năm
vẫn đang hóng facebook chính chủ
Gà Leo Rank
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr.lap
Winphone 10 có chắc phải nửa năm rồi mà bác
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Gà Leo Rank em dùng win 10 khoảng 11 tháng sau quýêt định xuống 8.1 . nói chung con 1520 này ở 8.1 cũng có cái hay mà lên 10 cũng có cái hay nhưng bản nào cũng có nhiều cái dở.
Giá này còn nhiều lựa chọn khác hay ho hơn 😃
Mình vừa chuyển sang đội Huawei 😃 rất là hài lòng.
LyThach
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá mà tầm 3 củ cũng làm cái thay cho ông già!
h4ndoivn
ĐẠI BÀNG
7 năm
nokia nồi đồng cối đá sài con 930 rơi như đúng rồi mà không sao 😆
Mình đang có 1 con Lumia 1520, bị nứt màn hình do để cấn trong ba lô, cũng không xài gần 2 tháng nay, dư .. bản rẻ cho bác nào cần.
thachpc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang dùng 925 có người trả hai triệu ko muốn bán. Về cơ bản nó vẫn mượt mà
@thachpc Chém kinh . 925 đẹp 95% full box bán đc 1,2t là ngon chứ 2t hơi hư cấu ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019