Lumia 525 giá chỉ còn 799,000đ

Gia Tường
13/9/2016 8:5Phản hồi: 352
Lumia 525 giá chỉ còn 799,000đ
FPT Shop đang bán chiếc Lumia 525 giá chỉ 799000 đồng với 3 màu vàng, đen và trắng. Mình đi xem thử thì hầu hết các hệ thống khác không còn hàng nên đây có thể xem là động thái xả kho hàng tồn. Trước đây chiếc điện thoại này có giá 3,990,000 đồng, sau đó giảm giá còn 2,999,000 vào tháng 4/2014 và giảm còn 1,99 triệu đồng vào tháng 3/2015. Lumia 525 là chiếc điện thoại phổ thông của Nokia (nay thuộc Microsoft), ra mắt năm 2013, nhắm đến hiệu năng tốt với mức giá rẻ. Máy có chip xử lý Snapdragon S4 2 nhân 1GHz, RAM 1GB, màn hình IPS 4", camera 5MP và chạy hệ điều hành Lumia Black.

Bạn nào thấy cửa hàng nào còn bán thì báo để bọn mình cập nhật vào bài nhé.

Nếu bạn nào muốn mua thì bấm vào đây: LUMIA 525

Các bài viết tham khảo:
352 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

my.destiny
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá quá tốt cho hàng phổ thông,bạn nào có nhu cầu nhanh tay đi hốt nhanh kìa...
Chiều làm cái. Nhanh
kaka Lumia giờ bằng cái điện thoại cùi bắp luôn.
tieu.ngao
TÍCH CỰC
8 năm
Vãi cả Lumia
Quá đủ dùng cho một con máy siêu mượt =]]
830 cũng còn khoảng 3tr...thiết kế đẹp, camera chụp khỏi chê.
CáHaiSa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tichuot215 830 co2n 2t9 tgđ ban kia2
ngocphu.py
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nekkun Cũng khá lâu, máy ra đc tầm 2 tháng là mua. Mà máy bây giờ nghi là máy mắc lỗi bị đổi trả, về đóng seal lại rồi bán ra thôi, dòng này lỗi vặt, chết cam, qua diễn đàn winphoneviet sẽ thấy rất nhiều bạn dính phốt với con này. Mà con này lên win10 thì thôi chạy như sên luôn
@seaphantom mua hàng cũ 1520 2.5-3 tr màn hình chưa tì vết thiếu gì.

950 giờ cũng giá 4 tr, chụp hình tốc độ. 830 được cái ngoại hình đẹp nhưng cpu ngắt ngoải xài lâu sẽ slow, chụp hình lâu. Lumia 950 giờ khoác cái áo Mozo là đẹp trai ngay.

Hàng cũ hay mới gì cũng ko khác mấy, hàng cửa tiệm cũng sản xuất ngày đó, để ế đến giờ nhiều khi pin còn tệ hơn cả hàng cũ do ko được sạc, nó sẽ chết dần.
Đoạn kết 1 cuộc tình
tuanzs
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon nhể, chả nhẽ phi ra mua lấy 1 con về vứt vào tủ.
79k mua về chưng 😃
Mua con này về làm cục phát 3G cực ngon nè :v
maigia
ĐẠI BÀNG
8 năm
@JoseyHan
khuyên thật lòng mua hẳn cục chuyên phát cho tiện và pin dùng được lâu hơn
checkimei
TÍCH CỰC
8 năm
@maigia con này củ chuối lắm bác.
maigia
ĐẠI BÀNG
8 năm
@checkimei
chả biết bác dùng sao chứ em dùng ngon gấp vạn đt phát. cả nhà đi du lịch suốt dùng chung tẹt ga
destjny87
TÍCH CỰC
8 năm
@JoseyHan Chuẩn chỉnh luôn , bọn nối này hostport thì quên mịa nó đi
đã đặc hàng 1 em
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
8 năm
Phải pin nhiều xíu mua về phát 3g.
@Mr.Chuong phát 3G nếu không mở màn hình thì cũng không tốn nhiều pin bạn ui, nếu không có thiết bị nào kết nối và trong 1 khoảng thời gian thì nó tự tắt luôn. mình dùng phát hoài à 😁
@Mr.Chuong 520 phát 3g liên tục dc 6h luôn nè bác,vạy là quá ok rồi
vign_25032015_Smiley content.png
@minhhai1768 gởi cho mình mấy cái hình này đi bạn
vantam277@gmail.com
mình cảm ơn nha
tiếc là k có camera trước. có cái cam trước nữa thì quất ngay
Lê:Hiếu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vũ Huy Vũ Bác mua con s7 hay iphone 7 đó bác chứ giá đó còn đòi hỏi sao không đòi thêm chống nước cam chống rung đi bác
@Lê:Hiếu Bác có bị xàm ko ? giá ban đầu của nó bao nhiu ? bác ko đọc hả? đồng giá vs dòng này ban đầu bao nhiu con có cam trước? huống gì bác coi cấu hình con này sao, những con khác đồng giá sao? giờ nó giảm trong khi 1 số dòng khác có giảm như vậy ko?
Rep bài người khác thì cũng suy nghĩ chút đi, đừng như kẻ thiểu năng vậy.
e1yg2t
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vũ Huy Vũ bạn xem máy ra mắt năm bao nhiêu nhé, cùng thời điểm đó cùng giá đó những con khác thế nào nhé
Lê:Hiếu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vũ Huy Vũ cảm ơn góp ý của bác
Thôi vứt luôn đi còn lưu luyến làm gì Soft ơi.
Rẻ nhưng dễ gặp vấn đề, máy phổ thông rơi vô tư, còn máy này rơi vài lần là hỏng cảm ứng ngay, lúc đó thì thua cục gạch.
@ngsangmt Phát vô tư bác ạh,smp bây h hệ điều hành nào cũng phát dc tất,e đang dùng con 520 để phát đây,pin phát liên tục khoảng 6h nhé
@ntp45 Em bị alzheimer bác ạ =)))
@lazyboy76 vậy mua phổ thông đi, nói vậy sao được. dù sao người ta cũng chạy OS cài đặt nhiều thứ
@lazyboy76
em đã từng xài 1 con vài tường rơi rớt các kiểu mà vẫn k sao
Dunnie209
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi con này có font chữ to cho phụ huynh xài nghe gọi lướt web không anh em.
@Dunnie209 Chỉnh được font to đùng luôn.
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dunnie209 Bác để chế độ đen trắng là oke, em đang dùng cho bố em, đọc oke k vấn đề j

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019