Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Lumia 920]_Lung linh đêm cuối năm

melman
4/2/2013 16:10Phản hồi: 0
[Lumia 920]_Lung linh đêm cuối năm
Pic 1:"Phố phường vào xuân".. Góc đường 30/4 Vinatext Thành Phố Cần Thơ a3.jpg

Quê hương tôi những ngày này sao mà nhộn nhịp quá..Hôm qua là nhà tớ đưa Ông Táo về trời rồi đấy..Bạn thì sao? Con người ta dừng như tất bật hơn, vội vã hơn..Bạn biết vì sau không? Vì Tết sắp đến rồi, những ngày Tết cổ truyền của dân tộc đã cận kề..Bỏ qua một năm đầy biến động của kinh tế suy thoái, chính trị rối ren..Người người lại nô nức đi sắm sửa bánh mức, trang hoàng nhà cửa chào đón năm mới..Năm nay có cảm giác Tết không "sung" như mọi năm..Ai ai cũng nhiều lo nghĩ cơm áo gạo tiền..Thôi thì chúc mọi người năm mới Vạn Sự Như Ý Công Thành Danh Toại.. P/s: đứng săn hình mà sợ giang hồ nó "chớp" em Lumia hết sức keke..Đúng là "sống trong sự sợ hãi"

Pic 2:"Xuân về trên Bến Ninh Kiều"..Góc ảnh:" Kim Thơ Hotel"

Đứng trên tầng thượng khách sạn cao nhất Cần Thơ để săn những bức ảnh đẹp nhất quê hương mình với những cảm xúc lẫn lộn..Nôn nao nôn nao vì mình biết Tết sắp về rồi đó, sắp được nghỉ thả ga 9 ngày tha hồ mà Xì DZách, ........ và ăn chơi thả phanh..Hơi hơi rầu vì mấy bộ đồ Tết mình mua chất đống ở nhà mà mình thì muốn diện quá xá cỡ..Thôi ráng chút nữa melman ơi..Run lập cập, răng môi đánh bò cạp,dạo này tối lạnh ghê(Tết mà!!!), mình lại đang ở tầng 12 quay ra sông Hậu nữa..Chụp chừng chục pô mà mồ hôi ướt áo lun..Haiz..Phần vì mình vốn sợ độ cao mà ráng lết đến đây là cố gắng dữ dội lun..Phần vì chồm ra ngoài để ráng bắt hết cảnh đẹp Ninh Kiều mà nơm nớp sợ rớt em iu cái là..ăn Tết lớn à keke
Cám ơn bạn Thơ quyến rũ đã cùng tôi bon chen phố phường vì những shot ảnh này(không có Thơ, ai canh tụi cướp giật cho tui yên tâm chụp ảnh đây keke..)nếu có giải mình làm chầu KFC hay tàu hủ thố nha cô gái có trái bí đao keke

Pic 3:"Ngày Tết quê em" Góc ảnh:"Mobifone Đại Lộ Hòa Bình_Thành phố Cần Thơ"

Tấm này vốn định rủ bé nhỏ đi chung vì mình hứa dẫn em nó đi chụp hình mà lu bu thế nào mình quên bén..Hôm nay nhớ ra thì Thảo Vy bệnh mất rùi..Hix..Xin lỗi bé, xong chầu này anh Hai sẽ dẫn bé làm một chầu Lotte hoành tráng he..=))
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019