Lumia 950 giảm giá còn 3.99 triệu, 640XL còn 2.49 và Lumia 730 còn 1.99 triệu đồng

sonlazio
26/12/2016 8:44Phản hồi: 460
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết hàng ngon hay hàng bị lỗi đổi trả rồi tụi nó bán lại nữa.
xinloiemnham
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang xài 930 black được gần 2 năm, có bro nào 950 muốn giao lưu xuống đời không nhỉ 😁
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
chán như gì, định mua cả tuần rồi mà chưa có, tụi fpt nghỉ tết hết rồi, mà 30 ngày đổi trả rơi vào ngày tết thì làm sao
LTN2508
ĐẠI BÀNG
7 năm
Định mệnh hàng này hàng trưng bày e mới lấy về nguyên tấm hình loz khách tự sướng
KAS MIST
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vậy à bác

Test thử pin chờ từ lúc nạp xong 100% pin tầm 12h trưa, tới 8h mà thấy còn 98%. Có vẻ pin vẫn còn ngon.

Chắc là hàng trưng bày cho khách test thử còn tồn ở cửa hàng rồi.

Con mình lấy thấy còn miếng dán ghi cấu hình trên màn (ko rõ là MS seal hay là miếng dán hàng trưng bày của fpt), đám phụ kiện (sách hướng dẫn + sạc + tai nghe + cáp nhìn dây + túi bóng bọc có vẻ còn nguyên)
@KAS MIST Có vẻ máy mới.
##634# xem màu máy có trùng không, xem lifetime bao nhiêu rồi
*#06# xem trùng imei. Trong màn hình kiểm tra serial nhìn 2 cạnh màn có ám hồng k
@KAS MIST lifetime là thời gian nghe gọi của máy đó bác, cái này reset máy nó cũng k về 00:00 đc
skyn9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KAS MIST Vâng bác ...nói chung là mấy cái hàng đt này loại nào mới ra cũng kiểm tra kỹ lắm ...nâng như nâng trứng...các lô đầu thì dù bụi hay ntn nhỏ nhỏ cũng ko cho đi .. còn lô về sau thì tùy người :v ...
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
hồi đó bán 5 triệu có khác gì nhau đâu, bán dock 1 triệu đi là thàng 4 triệu, nó chuẩn bị hạ 930 xg 3 triệu, XL xuống 5 triệu, có thể kèm dock của 950
@khang20 Xl hình như bọn fpt hết hàng rồi thì phải
longryu
TÍCH CỰC
7 năm
Mình gọi cọc thì kêu hết hàng @@
danglq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai thích thì mua thôi! Nhiều bác nâng cao quan điểm quá làm gì! Mình đang cực hài lòng với xiaomi redminote 3 vì đủ dùng và pin trâu, tuy nhiên khoản chụp ảnh thì hok được chi tiết và bệt màu, thấy giá hợp lý thì ra làm con mục đích chủ yếu là chụp ảnh sản phẩm để gửi nhanh cho khách!

Nói chung h MS cũng cải tiến khá nhiều ( double tap dể đánh thức màn hình này, nhấp đúp thanh điều hướng để tắt màn hình này ).

Các bác mua điện thoại về để phục vụ mình hay là phục vụ nó mà cứ tranh cãi nhỉ, Chi tiếc con 950 này đáng nhẽ pin phải 4k mAh mới đúng! 3k yếu quá!
weixiao
TÍCH CỰC
7 năm
ngoài cấu hình ra thì ko thấy j đặc sắc lắm 😁
hoainiem0407
ĐẠI BÀNG
7 năm
hôm nay mới biết tin, bay vô đặt hàng thì hết hàng trên toàn hệ thống 😔
mình đang dùng lumia 525, nói chung là cũng hài lòng vì nhu cầu không nhiều. Trước thì còn cáu vì ko chơi được candy crush và zing mp3, baomoi văng suốt, nhưng hôm rồi flash rom về Cyan, thì lại tải được candy, chơi bình thường và mấy app kia cũng ko bị văng ra nữa.

Bạn nào đang dùng zing mp3 bị văng ra ngoài mà ko muốn flash rom thì cứ tắt wifi đi là mở app được nhé. Mở app lên rồi hẵng bật wifi.
@hoainiem0407 cám ơn bạn nhiều nhen ^^
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
qua bên cái diễn dàn winphoneviet như cái ổ s3x, lướt mà toàn hình s3x dưới chữ ký đập vào mặt
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
sao lâu có hàng vậy, đặt cọc rồi. chắc lấy lại cọc mua iphone cho rồi
haigau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thằng cháu nhờ đặt mua giúp, cọc từ hôm 27/12, nó hẹn gọi lại trước 31 ra lấy hàng mà đến giờ chả thấy gì. Chuyện giao hàng chậm vài hôm mà không thèm gọi lại xin lỗi tuy nhỏ nhưng đấy là vấn đề uy tín của cả hệ thống. FPTshop sẽ chết, không sớm thì muộn thôi.
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
mới gọi mình có hàng rồi, chiều về lấy. ai lấy ko mình để lại 5 triệu
haigau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khang20 Bạn ờ SG hay ở đâu vậy?
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
@haigau dĩ an, thủ đức
Các bác lúc mua hàng nhớ check kỹ nhé tránh bị giống em, cay vồn!!!

@designer87 Quá nhọ cho bác. Sạc cứ con này mà dùng.
Dây dùng loại 3 trong 1 này
@designer87 ngoại trừ cái sạc

1. bác check body tính năng e nó thế nào
2. các bác khác thì sao ko biết còn đợt hàng tiếp hay ko nhỉ?
Ai thích mua thì lên mạng tìm sđt của mấy fptshop rồi gọi hỏi. Có thì đến lấy. Hôm trước mình đặt cọc ở 1 fptshop nhưng đợi lâu quá thế là gọi cho mấy fptshop khác. Có 1 chỗ có là phi xe đến lấy luôn. Chứ mấy fptshop ko chuyển hàng cho nhau đâu. Hàng đang hot nên họ giữ để bán lấy doanh số mà.
Hôm trước chỗ mình ra mua còn 2 con nữa liền. Định lên đây hỏi bạn nào thích mình mua hộ luôn mà lại vội đi việc.
Về máy, sau mấy ngày dùng thấy ok. Mới sắm cho bạn ấy cái bao da nhìn ưng phết.
Ứng dụng thì Office Lens hỗ trợ công việc cho mình tuyệt vời.
Sạc pin thì chẳng biết chính hãng hay không nhưng còn dưới 20% thì sạc gần 1h là full😃.
Pin dùng bt thì ngày rưỡi. Dùng nhiều thì 1 ngày. Mới mua về, nghịch nhiều thì ko đc ngày.
longryu
TÍCH CỰC
7 năm
@truong179910 chi nhanh1 nao the ban , goi hoi bon FPT online la ko thay, so dien thoai cua hang toàn hotline 18006601 @@
Phải gọi số cửa hàng ấy. Vd fptshop 525 nguyễn trãi là 043 2727 888. Mình mua thì ở 760 Quang Trung, Phone: 04 3351 3199. Lên mạng search có hết đó.
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
nếu biét tinh chỉnh, vừa rớt xuống 83% 13h->16h vẫn 83%, tắt hết galanve, tab, mạng
Đặt cọc 28/12, mình gọi hỏi 3 4 lần, báo cứ chờ sẽ có máy cho anh. Bữa nay FPT gọi lại , Anh lên lấy cọc lại, máy không đủ . Từ nay cạch FPT. Kiểu như lừa khách hàng để câu view. Đi đóng 500k rồi giờ phải chạy lên lấy lại 500k, còn khuyến mãi thêm cục tức. Tẩy chay FPT Shop từ đây
@Hidden_86 😆) tui chờ 4 tháng hóng cổ dài thêm 30cm chắc sẽ đổi e khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019