M8 hay G3 hay Z2

2/7/2014 11:26Phản hồi: 49
T7 nyà e mua r mà còn phân vân quá,con G3 thì đỉnh r nhưng e vẫn thích M8 hơn nhưng nghe nói chụp hình xấu lắm đúng ko ạ😔((((( mà nóng máy nữa
Ai xài Z2 chưa cho e ý kiến lun ạ,ng ta nói máy nóng quá là cam bị lỗi k chạy dc là sự thật ạ:(
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

- M8 camera chưa tốt, còn lại ok
- Z2
- G3
@phongpro79 g3 chống được nước mà nhỉ?!
mr. tèoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vũ minh nguyên Nhầm rồi thím
Có g3 isai nhật mới chống đc nước thôi
@mr. tèoo tại trc xem clip này 😁
chắc là z2
Cho e thêm ý kiến và trải nghiệm đi ạ@@
Vote g3. Lg đơi cao dùng rất tốt. Trải nghiệm đc nhiều công nghệ mới. Màn siêu net

vinhvumobile - Bring technology to everyone
Tổng hợp thế mà chưa đủ sao bác? Nếu đem 3 em thả ở độ cao 1m thì các bạn sẽ biết mình nên chọn em nào.
z2
có đk quất g3 luôn, giá đang rất tốt
z3 mấy lỗi nóng đó không quá nghiêm trọng đâu, G3 pin hẻo so với M8,Z2.
mình thích G3 nhất. trải nghiệm thì con nào cũng tuyệt cả!!
thích màn to thì g3. mình htif không thích htc M8, nên mình loại nó. nhưng đẹp thì tùy gu mỗi người. sang trọng , nam tính , nhìn chất là z2. mà sáng đẹp trong là g3 . còn đừng lấy cái cấu hình ra so làm gì bạn nhé, z2 không nóng. đảm con nhà bà bảo luôn. chơi game thì con nào chả nóng, thánh nào bảo không nóng khi chơi game thì em chịu. G3 nhìn đẹp ở chỗ nó có cái viền mỏng , bạn ra xem máy thích em nào mau em đấy. bỏ qua cái quay video 4k đi, không tác dụng, gọi là cho có, camemara lẹch nhưng chụp không ảnh hưởng, người chụp ảnh z2 cần có kinh nghiệm, người chụp ảnh g3 nhấn và chụp( siêu lấy nét tự động). Ảnh chup ngang nhau con nào cũng đẹp, màn hình => bỏ qua cái Qhd đi, không phân biệt được bằng mắt thường lòe thiên hạ. Bám vân tay như nhau. có ông nào mau về không dán màn hình =)). nên em thấy cái nhận xét này chả quan tâm làm gì. Uu điểm nổi của z2 là nghe nhạc cực hay ( cảm nhận được với cái tai nghe xịn ( em mất 6tr để mau tai nghe) + nhạc lossless) . Kết luận mua con nào cũng đáng đồng tiền cả . CHỉ ra của hàng cầm và thích là xúc. Em đang dùng z2 và S5 nhưng nói thật cũng me G3 lắm. Con s5 nó giống như thằng bê đê 😔
G3 HQ đang xuống giá nếu mua gắng chờ

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
KyleGuy
TÍCH CỰC
10 năm
G3, pin ko cao mà 2 pin

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đã mua M8 và rất hài lòng cảm ơn các bác
vanthieuuit
ĐẠI BÀNG
10 năm
LG G3 quoc te co may cuc pin vay anh em?
@vanthieuuit 1pin, tru hàn xẻng ra 2 pin. G3 làm bằng nhựa nhé, như ss. Cái nắp chỉ là giả kim thôi bạn ạ. Nói chung nên đợi ss lte ổn hơn
bạn cần cảm ứng mượt chơi game mượt lướt web nhanh thì nên mua g3.
bạn cần chụp hình màu đẹp nhất,nghe nhạc rõ,chống nước đẳng cấp thì sony
còn thiết kế sang trọng thì htc m8.
Tóm lại giá là quan trọng nhất.
Thì G3 12c9 hàng Brandnew cực đảm bảo
HTC và Sony thì cao hơn.
Bạn có mua thì vào dienthoaihanquoc.us mua hàng cho đảm bảo bạn nhé. mình là người tiêu dùng tư vấn cho bạn hàng đảm bảo thôi. vì mình xài cái g2 likenew mà phải nói là cực đẹp của dienthoaihanquoc.us đó. nên giới thiệu chỗ uy tín cho bạn mua thôi.
@Khương Nhựt Minh dthq.us làm gì bán Sony,htc ?
@mr.trieu G3 thôi bạn. mình chỉ đưa giá g3 chứ 2 cái kia mình ko rõ bạn nhé.
@Khương Nhựt Minh Có nghi án Maketing ở đây ^^
@mr.trieu bạn có thể nghĩ như thế nhưng mình là 1 người tiêu dùng khá kỹ. và rất hài lòng về cách làm việc cũng như sản phẩm của A Thành dienthoaihanquoc.us nên sẵn mình giới thiệu cho a e tiêu dùng thôi. thân chào
@Khương Nhựt Minh Cảm ơn bạn 😃
Em mua M8 r mấy bạn ạ,xài ngon lắm
Thôi ráng chờ con lg g3 chạy chíp 805 ra rồi quất luôn
mr. tèoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kikikuti02 G3 cat 6 f460 chay chip 805
Ra lâu rồi mà
dxkien
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xin mọi người chú ý lỗi tự động shutdown của LG G3 phiên bản D855 của Quốc tế và Việt Nam .
Mình đã có bài post ở đây:

http://www.tinhte.vn/threads/lg-g3-d855-tu-dong-tat-shutdown-mot-cach-ngau-nhien.2325376/

Các bạn vào xem thêm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019