Mac OSX 10.5 leopard download

joker
24/10/2007 6:58Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đã contact bác đnc. hé hé hé lát e wa làm phiền bác giúp đỡ cho a e ghiền leopard tí. 😁
Cảm nhận đầu tiên khi dùng Loeopard là... sướng không thể tả nổi 😁 Thích nhất là cái bộ gõ tiếng Việt được tích hợp sẵn. Chương trình Mail cũng có thêm nhiều ứng dụng kèm theo khá thú vị. Các files download về tự động được chuyển vào thư mục download rất ngăn nắp, gọn gàng. Đang test Time Machine xem hoạt động như thế nào. Nói chung là tuyệt vời lắm các bác ạ^^

P.S: Sao em không tìm thấy mấy Games có sẵn của Mac cũng như chương trình iMovie và một số ứng dụng khác của Tiger các bác nhỉ?
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
File cài đặt gút quá.Thanks bác đnc nhìu 😃 . Giờ e setup chú Leopard thoai. Bác pm e nick ym bác được hem.Lâu lẩu rảnh rang a e mình chat chit trao đổi soft mac.
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hehe ngon lành.Software Update tới tấp luôn ạ. hé hé chạy mượt mà như nhung. Ủa mà cái Utilities trong Applications của Tiger nó đi đâu trong Leopard rùi bác nhỉ. 😔
Bản Leopard GM chính là bản Final mà Apple bán trên thị trường từ ngày hôm qua. Và bản GM có trên mạng từ vài ngày trước chứ không phải chỉ trước 1 ngày như bác Hiệp nói. Mình cũng chắc ăn nên cứ chờ đến tận hôm qua xem sau khi một số người mua đĩa của Apple về đưa ra kết luận gì. Nếu đúng bản GM là final thì down, không thì mua và kết quả cuối cùng là hôm qua ngồi down 2 tiếng xong cài ngon lành, update ầm ầm. Các bác nào chơi được với rapidshare và mạng tốc độ nhanh mà còn chưa có Leopard thì liên lạc Y!M với em: lai_huuloi. Hôm qua em down tất cả chỉ độ 2 tiếng là xong 6,66GB, mất khoảng 30 phút burn đĩa cộng với gần 1 tiếng cài đặt là có ngay một bản Leopard "xịn" 😁
không biết bản leopart này có thể cài đặt trên intel/AMD không và file download hơn 6gb lận làm sao mà burn ra đĩa vậy.......???????
Nếu máy bác burn được đĩa DVD Double Layer thì bác mua một cái rồi burn ra là xong, không thì bác làm theo bài hướng dẫn này để cài Leopard từ ổ cứng cắm ngoài
nghe mọi người bàn nhiều quá cho nên cũng nôn muốn download về cài........ mà máy của mình thì là pc intel thường, theo như SBC hướng dẫn thì mình phải download và cài bản tiger 10.4.xxx trước rồi sao đó cài tiếp Leopart nũa thế thì mất nhiều thời gian quá có cách nào đơn giản hơn nữa không
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hihi bác cứ down bản 10.5 Retail hoặc GM là setup vô tư. 😁 E cũng setup từ HDD tiết kiệm chi phí DVD-DL. Chỉ có bản retail hoặc GM mới down rầm rầm được thui ạ. Còn ngoài ra thì update là pó tay.
Awakagar
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác ở đâu trong SG vậy. Có thể burn cho mình 1 disc dược9 ko? Hoặc em qua copy cũng dược
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm

Số Phone của mình: 0973235274

Có soft hoặc game mac nào hay mang theo cho mình copy với nha. 😁
milicaanj
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thế thì em không gửi đĩa cho bác Hiệp nữa nhé, vì bản em có cũng chính là bản này 😁:D:D
draco
ĐẠI BÀNG
16 năm
Vậy download ở đâu vậy các bác? cho em xin cái link với
Hiện tại mình đang dùng bản GM, việc đầu tiên là thử update thì ok, để thử thêm vài ngày nữa nếu mà update tiếp tục được nữa là ngon lành 😃
Bác hải ơi bác cop dùm em 1 đĩa được kô ạ. Em mới ở hn vào nên chưa có phương tiện. Mấy hôm sau em wa chỗ bác. Giúp em với nhé! Cám ơn bác nhìu
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đã test được 2 ngày vừa update thêm cái Loggin.. xong. Bữa nào a e Mac off lại rùi copy nguyên 1 lần cho phẻ hỉ.😃
@manh88: vác máy qua copy cho tiện 😁, copy vào dvd lâu mà dễ hỏng. Có gì cứ phone cho mình
cho mình hỏi khi copy ra đĩa DVD-DL thì có thể cài được trên ổ đĩa DVD thường được không?????
kimpossible
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hehe burn file dmg lên DVD DL xong là bác có thể setup vô tư bằng DVD Optical của họ nhả mac mà đáp ứng iu cầu cấu hình của nàng Leopard. 😃
@themoilasanhdieu: cài được bình thường 😃
Tối qua mò đến nhà anh đnc chép được bộ đĩa sướng quá, về đến nhà là 10 giờ, ham vui đi đánh cầu lông đến tận 11giờ hơn, sáng giờ sốt gần chết với Leopard.

Cám ơn anh đnc
imax
ĐẠI BÀNG
16 năm
Anh chạy qua chép nhờ tí nhé, hay để anh vác máy qua chép cho nhanh 😁. Chiều mai ghé chép được ko Hịp ơi :D
Sáng mệt gần chết mò qua nhà bác Hiệp chép được Leopard, chiều về không ngủ cài nó 😁 cảm ơn bác Hiệp 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019