Mac Pro M2 Ultra max cấu hình có giá 326.516.000 Đồng, rẻ gấp 4 lần so với Mac Pro Xeon full option

P.W
5/6/2023 19:59Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nsphim
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Đang dùng 16GB Ram và M2 Pro cho công việc của 9900K - 128GB nhưng 16GB vẫn gánh khỏe, nên 192GB Ram vs 1.5TB ram là một so sánh có thể đúng
nsphim
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@21stAugust hihi, ko cần khích vì ngoài Mac ra mình còn có con Win 3995WX -256GB RAM - NVME SSD 36TB, mình là dân Win nhưng cuối cùng đổi màu sang MacOS, vậy với con máy 3995WX trên, đủ chạy live stream chưa bạn ơi
@nsphim nghe đã thấy nổ banh nóc
nsphim
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@21stAugust Cá cái gì cho vui vui đi bạn ơi, ko cần là vật chất đâu, rồi mình live stream cho xem, bạn ko có, chưa chắc là người khác không có bạn nhé, còn MacOS thì vẫn vô đối (1 người 25 năm sài Win cho biết)
jedi9
TÍCH CỰC
10 tháng
@nsphim Có chạy được 4090 ko mà vô đối =))
_Vito_
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Gpu thì lởm, ram thì bị giới hạn, pro mà cùi bắp quá 😆
4 cái bánh xe 10tr, tục thiệt chứ
Con này apple bán 10 tỷ thì cũng sẽ có khách hàng mua
Ok. Tao sẽ đặt mua 4 cái bánh xe và gắn vào giày patin, đảm bảo tốc độ bàn thờ mà ko bao giờ té !
akabela
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@nguyendanghung không té sao lên bàn thờ được
đặt cái tiêu đề cũng ko nên thân, rẻ bằng 1/4 ko nói mà phải rẻ gấp 4 lần mới chịu
NHL8
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Mình vẫn đang mơ ước một con thùng rác về cài windows. Nhìn nó mê thực sự.
@Demah 8/256
@nguyendanghung Nhu cầu của b thì bản này có đủ không b?
@Demah Trừ khi mở 30 tab chrome hoặc chạy máy ảo chứ youtube, office, render cơ bản thì phà phà.
@nguyendanghung OK bác. Cố gắng sắm 1 em
Đầu tư con này ko biết khi nào hồi vốn luôn. Việc năm nay ế quá
Mấy ông mod dùng từ đặt title nghe chán không thể tả, đã rẻ hơn còn gấp 4 lần, sao không dùng từ rẻ bằng 1/4, từ gấp chỉ dùng cho những cái lớn hơn thôi.
@Haiminh0912 Nhỏ thất học, lớn đi làm mod tinhte mà bác!
akabela
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Haiminh0912 dùng từ gấp cho những thứ nhỏ hơn thường có ý mỉa mai
@akabela Nếu mỉa mai phải ở trong ngoặc kép. Tóm lại là do dốt Tiếng Việt mà ra cả thôi !
mastapiyj
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Nó thì bán ầm ầm, còn mấy bố cứ lên phán. Bớt phán mấy cái mà mình không xài đi.
Chẳng ai nói bao giờ là rẻ gấp 4 lần cả. Người ta sẽ nó rẻ phân nửa, 1/3, 1/4...
không có card rời thì phải rẻ hơn là đúng rồi 😁
một cách so sánh rất chi là tinhte =))
maibook
TÍCH CỰC
10 tháng
3GB RAM là quá dư để render rồi.
trông cái máy rỗng tuếch nhìn buồn cười thật, 3 lớp quạt nhưng chỉ có phần chứa linh kiện ở trên là có việc cho quạt, 2 cái quạt ở dưới đúng kiểu quạt cho mát, con này ko có khả năng nâng cấp RAM nên dễ kén người dùng hơn Mac Pro Intel
taidv1994
ĐẠI BÀNG
10 tháng
so sánh vậy thì vẫn sp năm nay có vẻ vẫn đắt
Nào AE ifan..gom lúa làm giàu cho Apple & cổ đông thoay 😆
khoa_ha
TÍCH CỰC
10 tháng
Có gì hay ho đâu qua đây thấy apple đã bị giới hạn với thiết kế hiện tại rồi. Con máy đầu bảng cũng ko nâng lên đc nhiều nữa.
Cassiel43
ĐẠI BÀNG
10 tháng
"rẻ gấp 4 lần"
trình độ dùng từ quá cao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119