Mai Nguyên bán HTC 8X giá 4,390 triệu đồng (cập nhật: đã có hàng)

cuhiep
18/1/2014 2:46Phản hồi: 886
Mai Nguyên bán HTC 8X giá 4,390 triệu đồng (cập nhật: đã có hàng)

HTC 8X vừa xuất hiện trên website của Mai Nguyên với giá không thể hấp dẫn hơn, 4,39 triệu đồng. Hiện trên website để sắp có hàng nhưng mình hỏi được thì chiều nay Mai Nguyên sẽ có hàng. HTC 8x là máy Windows Phone thuộc dòng cao cấp của HTC với màn hình 4"3 đẹp, máy chắc chắn. Hôm qua Nokia giảm giá 925 từ 10,999 xuống còn 8,999 triệu, hôm nay HTC giảm giá 8X. Anh em thích nghịch Windows Phone có nhiều cơ hội để trải nghiệm hơn rồi.

Cập nhật: đã có hàng nhé anh em
886 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá ngon quá
Giảm giá kiểu này mua hàng dễ ối máu 😁:D:D
giangdtk45
ĐẠI BÀNG
10 năm
Window phone ngày càng rẻ.

Sent from my IM-A850L using Tinhte.vn mobile app
Ôi, giá này thì tèo mấy máy trung cấp của a Nô rồi 😁 Quá Ngon 😃
@vanphucitvh cái bản update GDR2 và GDR3 thì đừng lôi vào đây làm gì mắc công, Nokia nó thừa sức để cập nhật cho khách hàng của mình 2 cái bản update đó, còn nếu chấp nhận dùng bản update chính của M$ thì fan Nokia đã ko hóng Amber vs Black để làm gì cả. GDR2 có tap 2 lần để mở màn hình ko, có Glance Screen ko,....?
@vanphucitvh Cái đó là MS nó update phần mềm, trước sau máy nào chả up, mình nói phần mềm ở đây là phần mềm trên store, phần mềm độc quyền trong máy, HTC nó bỏ chợ chạy lâu rồi, bác cứ thử lên cửa hàng, xem firmware apps trong máy đi rồi hẵng nói. Sau này nếu HTC nó quay sang bu bám MS thì còn có tuy hy vọng le lói.
@thekop309 tính năng hao pin,thưc ra nó dùng màn amoled nên hiện thị mầu đen ko tốn pin,thực ra nó vẫn sáng màn xuốt,làm sao tính năng này ngon bằng LG G2 được,chưa có thì ham,chứ có rùi lại tắt đi cho lành
@luvpradise Bạn cầm trên tay thì nó sáng chứ cho vào túi quần là nó tắt đi thôi nhé.
Còn chạm 2 lần để mở màn hình đc thì bạn nghĩ chạm 2 lần để tắt là khó lắm à?
Amoled thì chỉ có 925 mới dùng, 920 hay những đt khác đâu có dùng amoled
Má ơi, vứt hết đống Nokia giá rẻ dưới 9 triệu đi.
@Tobie_arc Cứ developer đi thì chỉ sợ ko đủ bộ nhớ để cài app
Tobie_arc
TÍCH CỰC
10 năm
@luvpradise Bạn nghĩ developer là cài thoải mái bao nhiêu app cũng đc à ?
@Tobie_arc 10 app là ngon rồi bạn ag,nhu cầu bạn dùng hết ko,hay chỉ đê làm cảnh 😔
Tobie_arc
TÍCH CỰC
10 năm
@luvpradise Hết chứ sao ko, mình đợt voucher mua vài chục app luôn giờ vẫn thấy thiếu nè . Wp nhiều app hay nhưng toàn thu phí. Đó là điều gây trở ngại nhất với ae android muốn chuyển sang wp
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Xã hàng tồn cuối năm thui mà
Xả lốt hàng tồn kho đây mà

Gửi từ thành viên Tinhte.vn
Giá quá ngon cho 1 một con hàng đẹp

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
tamuct
TÍCH CỰC
10 năm
Lần đầu tiên em thấy 1 con HTC giá tốt so với cấu hình các bác ạ :mad::mad::mad:
Giảm từ bao nhiêu tiền mới được.
@Mơ à Trước nó hơn 8tr cơ mà bác. Giảm thế là ngon rồi!
Thiencl
TÍCH CỰC
10 năm
Gia re the
Kiểu này thì mấy em NOKIA LUMIA ế cuối năm rồi
@vanphucitvh Bác cứ xài 8x đi đã hãy nói. Như lần kia Sam cũng ra 1 em wp cạnh tranh 920 rồi cũng mất tăm luôn. 8x cũng thời đó đấy bác 😃
hidronak
TÍCH CỰC
10 năm
@songoku_1206 chưa cầm qua mấy con này nhưng so 1 con lúc xuất xuởng đc định giá đầu bảng với mấy con tầm thấp - trung thì chắc khỏi nói nhiều nhé, mình chỉ ko biết Nokia có tung ra nokia map và nokia camera cho các hãng khác xài chung hệ sinh thái ko thôi.
vanphucitvh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@songoku_1206 Đang sài đây, so với 92x thì thua nhưng 5x, 6x,7x,8x thì hơn hẳn nhé bác
@kimnguyen0099 e chỉ sợ HTC của chị bán có đc như lumia 0 mà chết 😆
d9841642
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá ngon nhg mua về dùng thôi và k hỗ trợ lâu dài như nokia đc...mua cho phụ nữ dùng :">
mainguyen ko co o HN nhi,thegioididong,viettel giam gia nhu vay thj muc ngay
\
@luudang1 FPT Shop có giảm giá đó bạn.
@luudang1 Cellphones còn 3tr9, múc đi bác
jickjick93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@luudang1 hà nội có mainguyen đó 😁 gần trường kiến trúc
@ngocduchhbg vấn đề là thấy trước kia 1 thời gian cái anh Cellphones này ăn nhiều phốt quá nên thấy ghê ghê
Vẩng thích nokia hơn.
hoanghakx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngoài Hà Nội ai biết chỗ nào bán hàng chính hãng giá này không?
@kanishi đây bạn à: http://hcm.cellphones.com.vn/htc-8x-cty.html
hoanghakx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngocduchhbg Link đâu bạn. Thứ nhất là hết hàng, thứ 2 là mình thấy để giá 4tr8.
http://cellphones.com.vn/mobile/htc.html
Đừng lấy hàng xách tay so với chính hãng bên Mai Nguyên nhé.
@hoanghakx Ơ có 3.9tr hàng chính hàng mà bạn ?

Link đây: http://cellphones.com.vn/htc-8x-cty.html
@hoanghakx hoanghamobile, CellphoneS giá còn rẻ hơn nhé, chưa đến 4tr
Tôi thì nghe đâu HTC không có ý định phát triển smartphone chạy wp nữa nên mới giảm giá dòng này để xả hàng, chẳng biết có đúng ko 😃
@sakazuki2511 Có hệ điều hành lumina à
@ngotuuduc nhầm từ ngữ thôi bạn ơi 😃
vanphucitvh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sakazuki2511 dù hiện tại ko nhưng tương lai ai bik dc, còn lumia thì bán mình rồi, micro sẽ hỗ trợ chung cho các oem
@sakazuki2511 vậy thông tin bản nghe là sai hết rồi...
@sakazuki2511 HTC chạy lumia là chạy cái j , HTC đang phát triển máy hay HDH mới thía :v
truongpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình vẫn thích Nokia hơn, được hỗ trợ lâu dài, phần cứng ngon, HTC toàn bỏ chợ thôi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019