Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mai Nguyên: SS Galaxy Tab cuối tháng có hàng, giá 16,5t

cuhiep
13/10/2010 15:6Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gia nay thi tha'lay con ipad 3g
Gia'ko xung dang'
Cái gì cũng có cái giá và có người tiêu dùng yêu thích hãng đó. Đừng đem tiền ra so sánh chứ bác.
16 500 000 đã thở không nổi rồi bác còn "oạch" thêm ba con "0" vào nữa chắc em phải chờ đến 2000 năm Thăng Long .
Đọc tin trên SoHoa thì đã có giá chính thức từ Samsung Vina Việt Nam : SamSung Galaxy Tab tháng 11 về Việt Nam, giá 15.990.000.

Theo SoHoa thì đây là giá chính thức từ SamSung Việt Nam rồi nên thôi anh em khỏi tranh cãi nữa nhé, ai mua được thì mua, còn không thì thôi. Riêng mình với giá này sẽ không bao giờ mua, nhiều bác nói nhìn clip quảng cáo thấy quá ngon, em xin nói thẳng thiết bị nào mà xem trên video quảng cáo đều ngon hết, chẳng thấy cái nào dở đâu. ngon hay dở là lợi ích của nó mang lại mà thôi.
Cho xin cái link đi bạn!
Đây bạn : http://sohoa.vnexpress.net/SH/May-tinh/May-tinh-bang/2010/10/3B9B3246/
trungvn1988
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xời, ông khoai to thích củ khoai to, ông khoai nhỏ thích củ khoai nhỏ, so sánh thế có mà cả đơi à 😁, chỉ biết rằng, nó đẹp, nó ưng ý tôi, nó vừa túi tiền tôi, tôi mua. Ông không mua thì thôi gào thét làm gì phải không các bác :sluggish:
Cũng thường thôi, hồi ipad mới ra đời, phần lớn người vào comment rằng thà mua netbook hay hơn. Em cũng xin comment rằng với giá này thà mua laptop i3 core hay hơn.
ôi nhức đầu, mỗi người 1 ý mà bác à. đâu ai giống ai đâu
16tr5 là Galaxy chính hãng hả....giá này cũng đc mà...thay vì mua Iphone mua Galaxy tab ngon hơn...cũng gọi đt đc mà
ước mơ nữa! Sp Sámung là th6é đấy
nghe nói chỉ 15tr9 thôi mà 😃
phải đặt hàng 1 con mới được
hàng cty thế là ổn rùi , các bác còn mong muốn gi nữa
bat.hoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nguyễn Kim có brochure rồi các bác ạ. 15tr99 đó ạ. Thua. Các bác cứ đấu thoải mái nhé. Em đem 499 đi đặt con ipad 16gb đây. Nội các kho phần mềm là thấy ipad giết chắc rồi. Đợi phát triển các soft thì nó ra thêm 3-4 đơi tab nữa=> rớt giá thê thảm mà mấy con đời đầu lại ko được support tiếp nữa ( nhãn tiền như i900, i8000...),

16 chai giữa ipad 3g 32gb và ST 16+16gb, giữa các ưu điểm ( nhỏ gọn, có flash) ><chất lượng màn hình +kho phần mềm đồ sộ, ai thắng chắc khỏi phải bàn rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019