Mang tiếng khắp nơi. 40 tuổi đầu mà sao bị thiên hạ xỉ vả khắp nơi cũng ko chịu sửa đổi. Chán
Mang tiếng khắp nơi. 40 tuổi đầu mà sao bị thiên hạ xỉ vả khắp nơi cũng ko chịu sửa đổi. Chán :joy:
Mang tiếng khắp nơi. 40 tuổi đầu mà sao bị thiên hạ xỉ vả khắp nơi cũng ko chịu sửa đổi. Chán 😂
CuQ
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Thằng điên đó mình block lâu rồi. Ai mà hay lên top 5 cái bảng tích cực là mình block hết
@NghiepTranVINA Chúc Nghiệp buổi tối dzui dzẻ ha 😊
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Chúc bác cũng vậy nha
@NghiepTranVINA 😍
@crazysexycool1981
Yêu quá
Cười ra nước mắt
Xã hội mà bác 😅, có những thể loại thích khổ dờ âm, càng chửi càng xỉ vả thì nó lại càng hăng tiết vịt lên thôi 🤣
Mình chỉ biết nhe răng cười. Anh em có ai phản cảm mình thì nói nhá 😁😁😁😁. Đệ mình rút kinh nghiệm 😅😅😅
@NghiepTranVINA 🤣
@crazysexycool1981
Cười ra nước mắt
@NghiepTranVINA
Cười vô mặt
mts2401
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Bởi vậy mới có câu Ở đâu cũng có anh hùng...
Bot của tinhte đó các bác 😆
@lamtien338 Chuẩn rồi, mỗi tội hơi lan man và ko liên quan, còn lại vẫn là tốt tính bác ạ
@Sấm và 1K người khác Hồi đầu ức cái vì toàn tranh com đầu. Haha. Chả hiểu vì sao nhanh vậy
@lamtien338 Bác ấy chắc ngồi trên máy suốt và cài addon auto refresh để thầy bài mới 😆
@Sấm và 1K người khác haha. chắc làm việc liên quan máy tính.
Này ở group Tinh tế trên fb hay gì
Trên FB đó, cu thớt này là cái đuôi dai dẳng nhất hay bám theo ta & "nhả ngọc phun châu" 😁
@Fbiprohj Hai bác đều vip cả mà cãi nhau. Tụi trứng lại cười cho. Haha
@lamtien338 Vip cũng có vip this, vip that. Già trâu này bữa bị thuốc bộ keycap còn đi khoe bị bên VNMK với bên này ngta chửi lú luôn mà nó có nghe đâu 🤣
@Fbiprohj Bác nói hay lắm
Tôi.... quen rồi
Đời mà cưng, ko ưa nhau thì block & ignore, cứ thấy nhau đi đến đâu lại bấu theo để "nhả ngọc phun châu" chi cho nhọc? A thấy cưng là 1 trong số những đối tượng bám theo A dai hơn đỉa bị bỏ đói đấy 😆
@crazysexycool1981 Chỉ sợ nó ngoáy ko đúng chỗ thôi. Đúng chỗ nó thích lại ngoáy tiếp. Hihi.
Cách A phản ứng với mấy lời vàng ngọc của mấy đối tượng này là... kemeno, chỉ có vậy mới đỡ nhức nách 🤣
@crazysexycool1981 chuẩn à. hi hi
Cuộc sống còn quá nhiều thứ hay ho, thú vị khác, thế nên ko cần quá bận tâm & vương vấn với mấy kẻ hôi nách + thối mồm kia 😁
Trong này còn có ông gần 60 mà comment như trẻ trâu luôn mà.
Nhằm gì so với Cu Hiệp! Vẫn bơ và sống tốt đấy! Kkk
@mackiller Haha. Lại gáy à
Tôi đây, ai chụp hình nick tôi thế kia, mà đúng là tôi không thích cách comment của lão đấy.
@Tuấn Tím Ko sao, yêu thích là chuyện thường tình, hơm bận tâm lắm chuyện này 😁
@Tuấn Tím Vào nói linh tinh để mong lọt top mà bạn, lão ý đúng rảnh háng thật
căng quá mấy bồ ơi, kệ ng ta đi mà, đó cũng có thể là 1 niềm vui an ủi lúc tuổi già
@mrtqt Cái thằng tay nhanh hơn não đấy á, ae đang nói chuyện mà nó cũng nhảy vào cào cào bới bới đấy á, nói pro thông cảm chứ ae phải thế nào lắm mới lên tiếng
Xã hội dần ít giao tiếp vì đại dịch thế kỷ v.v…, thế giới thực thu hẹp dần…nhiều khi lên tinhte chém gió vui vãi làng…sẵn tiện topic nhắn ae nào căm phẫn mình xin hãy block, mình chạy xe ôm ế quá đôi khi chém mạnh ae bỏ qua. a di đà lạt
@Nicotine Caffeine A di đà phật
@Nicotine Caffeine Chúc thượng lộ bình an nha mod, đã có người kế tục vai trò của mod òi 😁
hoahoangha
ĐẠI BÀNG
1 tháng
e cũng thắc mắc là cái sent gì đó lão copy paste ak 😆)
@hoahoangha Nó copy đó. Thằng điên mà
hovaqu
TÍCH CỰC
1 tháng
@FPTShopTGDD Nó hình như là cái tính năng chữ ký gì thì phải
@hoahoangha Đời công nhận lắm kẻ ngồi giếng lâu thiệt, nhất định ko chịu nhảy lên để tìm hiểu, độc thấy suy từ bụng ra, có mỗi vấn đề nhỏ bằng nửa mắt muỗi vậy mà cũng ko biết cách 😆
cccccc6
TÍCH CỰC
1 tháng
T cũng 40 rồi và nhận thấy việc cmt dạo là thú vui tao nhã trong những ngày dịch bệnh. Hãy tôn trọng sở thích của ng khác trước khi lên án họ.
CuQ
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@cccccc6 Thú vui của chú mày chứ ko phải thú vui của cộng đồng. Đừng để gây ức chế cho người khác
EarlHHa
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@CuQ Cẩu đại ca bớt giận : )) để em chạy đi mua cà phê...
@EarlHHa 🤣🤣🤣
Công nhận, rác bẩn hết cả tinh tế