Mang tiếng khắp nơi. 40 tuổi đầu mà sao bị thiên hạ xỉ vả khắp nơi cũng ko chịu sửa đổi. Chán 😂
6
80
CuQ
ĐẠI BÀNG
Thằng điên đó mình block lâu rồi. Ai mà hay lên top 5 cái bảng tích cực là mình block hết
8
Dragon K.
CAO CẤP
1
Xã hội mà bác 😅, có những thể loại thích khổ dờ âm, càng chửi càng xỉ vả thì nó lại càng hăng tiết vịt lên thôi 🤣
4
Mình chỉ biết nhe răng cười. Anh em có ai phản cảm mình thì nói nhá 😁😁😁😁. Đệ mình rút kinh nghiệm 😅😅😅
2
mts2401
TÍCH CỰC
Bởi vậy mới có câu Ở đâu cũng có anh hùng...
2
Bot của tinhte đó các bác 😆
1
Nguyen_vinh_loc
TÍCH CỰC
Này ở group Tinh tế trên fb hay gì
0
Tôi.... quen rồi
0
Đời mà cưng, ko ưa nhau thì block & ignore, cứ thấy nhau đi đến đâu lại bấu theo để "nhả ngọc phun châu" chi cho nhọc? A thấy cưng là 1 trong số những đối tượng bám theo A dai hơn đỉa bị bỏ đói đấy 😆
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
1
Trong này còn có ông gần 60 mà comment như trẻ trâu luôn mà.
1
mackiller
TÍCH CỰC
Nhằm gì so với Cu Hiệp! Vẫn bơ và sống tốt đấy! Kkk
1
Tuấn Tím
TÍCH CỰC
Tôi đây, ai chụp hình nick tôi thế kia, mà đúng là tôi không thích cách comment của lão đấy.
1
căng quá mấy bồ ơi, kệ ng ta đi mà, đó cũng có thể là 1 niềm vui an ủi lúc tuổi già
1
Xã hội dần ít giao tiếp vì đại dịch thế kỷ v.v…, thế giới thực thu hẹp dần…nhiều khi lên tinhte chém gió vui vãi làng…sẵn tiện topic nhắn ae nào căm phẫn mình xin hãy block, mình chạy xe ôm ế quá đôi khi chém mạnh ae bỏ qua. a di đà lạt
3
hoahoangha
TÍCH CỰC
e cũng thắc mắc là cái sent gì đó lão copy paste ak 😆)
0
cccccc6
TÍCH CỰC
T cũng 40 rồi và nhận thấy việc cmt dạo là thú vui tao nhã trong những ngày dịch bệnh. Hãy tôn trọng sở thích của ng khác trước khi lên án họ.
0
MinhChiHưng
TÍCH CỰC
Công nhận, rác bẩn hết cả tinh tế
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019